Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamati tendaji BAVICHA kuunguruma mjini Morogoro

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Scolari, Sep 16, 2012.

  1. Scolari

    Scolari JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 4, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakuu nimepita kwenye viunga vya Morogoro na kukuta mabango yanayoonyesha kuwa KAMATI tendaji ya BAVICHA inakutana mjini Morogoro kwa siku tatu mfululizo.

    Sijajua kuna nini ila nabashiri kuwa kutakuwa na kukuru kakara nyingi hususani JOHN HECHE Mwenyekiti na JULINA binti yule Makamu wake.

    Kama kuna mtu anajua zaidi kinachoendelea ndani ya chombo hichi atujuze kwani vikao vya CHADEMA siku hizi vimekuwa na mambo ya kushtua sana.

    Wabeja sana​
     
  2. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    KUTOKA MOROGORO,

    JOHN HECHE AENDELEA KUTUMIKA,NA KUWASALITI VIJANA..AWAMU HIII AMEAGIZWA NA WAKUUU WAKE AMKAANGE JULIANA SHONZA(MAKAMU MWENYEKITI BAVICHA-TAIFA) KWENYE KIKAO CHA BAVICHA MOROGORO.

    Katika Hali ya Kendelea kuushangaza Umma wa Demokrasia Tanzania,Mwenye Kiti wa Vijana Taifa kupitia CHADEMA -JOHN HECHE kwa Taarifa zilizovuja mitandanoni na kwa wajumbe kadhaa wa Kikao cha Vijana Morogoro kuna Taarifa za wazi na za uhakika kabisa John Heche ameagizwa ahakikishe Juliana Shonza anaambikwa msalabani huko Morogoro kwenye Kikao Cha BAVICHA kinachoendelea.

    HOJA AMBAZO WALA HAZIANA MASHIKO,WALA MTAZAMO WA KISIASA ZAIDI YA CHUKI TOKA KWA KIKUNDI FLANI NDANI YA CHADEMA JUUU YA VIJANA WANOONEKANA KUWA HAWAPO TAYARI KUTUMIKA KAMA MANG'OMBE NDIZO ALIZOAGIZWA HECHE NA VIJANA WENZAKE WA KAZI WAKAMSURUBISHE JULIANA SHONZA

    HOJA AMBAZO ZIMESHAVUJA MITANDAONI,AMBAZO HECHE AMEKABIDHIWA KWENDA NAZO MBELE YA JOPO LA WAFUASI/WATUMISHI WALIOPIKWA NA DR.SLAAA NI HIZI.

    1.KWANINI JULIANA SHONZA ANAMSAPOTI ZITO KISIASA?

    2.KWANINI JULIANA SHONZA ALITOA TAMKO LA KUTETEA MASLAHI YA VIJANA TAIFA..ILI HALI NI KAZI WAZIRI KIVULI WA CHADEMA?

    3.KWANINI HAMUUNGI/HAJAWAHI KUTOA TAMKO LA KUMUUNGA MKONO DR.SLAA KISIASA?

    4.KWANINI JULIANA ALITOA TAMKO LINALOPINGANA NA HECHE,HATAKAMA HECHE ALIKOSEA..KWANINI NA JULIANA AKOSEE..NI LILE LA KUMSAPOTI SHIBUDA.

    5.KWANINI JULIANA SHONZA ANAFANYA MIKUTANO YA CHAMA MBEYA,DR.SLAAM N.K BILA TAARIFA YA CHAMA(HAOMBI KIBALI KWENYE CHAMA)

    6.JULIANA SHONZA AELEZE ANATOA WAPI PESA ZA KUFANYIA MIKUTANO YA CHAMA NA KUTOLEA MATAMKO.

    Ndugu WATANZANIA hizo hapo juu ndizo Hoja ambazo John Heche amepewa na Dr.slaa + akamuhukumu Kiongozi mwenzake wa Vijana(Juliana Shonza).Pesa za robbing(RUSHWA) kwa wajumbe zimeshaanza kugaiwa Usiku wa KUAMKIA LEO kwa John heche na vijana wake kuzungukia Ma-hotel waliyofikia wajumbe ili wamsurubu Makamu mwenyekiti huyu wa Bavicha Taifa siku ya leo.

    NIA AIBU KWA TAIFA,NI AIBU KWA VIJANA KUWA NA AINA HII YA DEMOKRASIA NDANI YA VYAMA VYA SIASA..JOHN HECHE ANALITIA AIBU TAIFA,ANATUSALITI VIJANA,ANATUMIKA VIBAYA.
    Nawasilisha,kutoka Moro Mji kasoro Bahari.


     
  3. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Katika Hali ya Kendelea kuushangaza Umma wa Demokrasia Tanzania,Mwenye Kiti wa Vijana Taifa kupitia CHADEMA -JOHN HECHE kwa Taarifa zilizovuja mitandanoni na kwa wajumbe kadhaa wa Kikao cha Vijana Morogoro kuna Taarifa za wazi na za uhakika kabisa John Heche ameagizwa ahakikishe Juliana Shonza anaambikwa msalabani huko Morogoro kwenye Kikao Cha BAVICHA kinachoendelea.

    HOJA AMBAZO ZIMESHAVUJA MITANDAONI,AMBAZO HECHE AMEKABIDHIWA KWENDA NAZO MBELE YA JOPO LA WAFUASI/WATUMISHI WA WALIOPIKWA NA DR.SLAAA NI HIZI.

    1.JULIANA SHONZA NI MTANDAO WA ZITO?
    2.KWANINI JULIANA SHONZA ALITOA TAMKO LA KUTETEA MASLAHI YA VIJANA TAIFA.?

    3.KWANINI JULIANA ALITOA TAMKO LINALOPINGANA NA HECHE,HATAKAMA HECHE ALIKOSEA..KWANINI NA JULIANA AKOSEE..NI LILE LA KUMSAPOTI SHIBUDA.
    4.KWANINI JULIANA SHONZA ANAFANYA MIKUTANO YA CHAMA MBEYA,DR.SLAAAM N.K BILA TAARIFA YA CHAMA(HAOMBI KIBALI KWENYE CHAMA)
    5.JULIANA SHONZA ANAPESA GANI ZA KUFANYIA MIKUTANO YA CHAMA NA KUTOLEA MATAMKO.
    6.KWANINI HAMUUNGI MKONO DR.SLAA?
     
  4. d

    dotto JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Tatizo wapi. KAma ameweza kufanya hayo yooote anasubiriwa nini kutemwa.
     
  5. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kinachoendelea mchana huu nitawasilisha hapa mapema
     
  6. C

    CRITO Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 30, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    USHUUZIIIIIIIIIIIIIII.sasa hata mkiamua kujitetea kabla ya tsunami kuweni smart basi.ningependa hako kamalaya kashughulikiwe.stop
     
  7. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,028
    Likes Received: 800
    Trophy Points: 280
    Kuna haja gani ya kuweka mizengwe wakati slaa ni mwenyekiti wa chama?kama hoja hizo ni za msingi naamini juliana anaweza kuwekwa kiti moto na kamati kuu ya chama tofauti na staili hiyo unayotuaminisha.kwa kifupi siiamini kabisa habari hii.
     
  8. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Sioni tatizo hapa, labda uchonganishi, CDM sio chama cha Zidumu Fikra za nanihii, magamba.
     
  9. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    ***** mtupu.....
     
  10. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hakuna hoja hapa naona ni majungu tu toka kwa haters wa Heche.
    Hivi Shonza naye anaweza kumtisha mtu hadi kikao cha kamati ya utendaji Bavicha kiitishwe kwa ajili yake?

    Inaonekana pia wasaliti wote wa chama sasahivi kimbilio lao imekuwa ni Dr. Slaa. Mtu ameshalikoroga inapofika zamu ya kulinywa anatafuta mbuzi wa kafara, ambaye ni Dr. Slaa!! Vijana chapeni kazi acheni kujirahisisha kiasi hicho...!!!
     
  11. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    yaani hapa mambo yote haya, kama tuhuma hizi ni za kweli kwa nini asidhibitiwe na kuandhibiwa!!? naweza kufanya haya halafu akaachwa? no way!!
     
  12. +255

    +255 JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,728
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Na wewe ni mwana CDM kweli?
     
  13. S

    SEBM JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 495
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Bashir,

    Naona kwa kuwa ulijua kutakuwa na kikao cha Vijana Morogoro, ukaamua kufungua akaunti kabisa. Nawashangaa mnatapatapa sana...
    Maana mmefanya bidii ya kumchafua Heche kwenye mitandao ya Jamii na Dkt Slaa...Wahusika ni wale wale; WAHANGA WA UCHAGUZI WA BAVICHA : Nyakarungu, Mchange, Sanane..Bahati mbaya sana kwa kuwa majukwaa ya huko FACEBOOK mnayoyachagua yamepoteza credibility, mmeona mje huku kwenye jukwaa la wau wenye fikra pevu, weledi na wachambuzi wa mambo - JF.

    Heche ataendelea kusonga mbele, hata kama mkifanya bidii za kumchafua yeye na Katibu Mkuu wa Chama (Taifa)
     
  14. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Zitto na vijana wake ni maji marefu ndani ya chadema
     
  15. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,702
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    Nahisi wewe ndio Juliana Shonza maana unatoa matamko ya kujihami ili usichukuliwe hatua kali kwa hayo makosa yaliyotajwa. Unatafuta JF sympathy, na huenda usiipate huku.

    Kwanza Shonza na Zitto mbona hawaonekani kwenye M4C?
     
  16. S

    SHEMGUNGA JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 632
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    cdm chama changu!! mashushu wanaonekana tu hata kwa hali ya kawaida! heshima kwanza
     
  17. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #17
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Kama ndiyo hivyo, hii Chadema itakufa tu mwaka huu.
     
  18. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #18
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Join Date : 13th September 2012
    Posts : 3
    Rep Power : 0
    Likes Received 0
    Likes Given 0

    KARIBU SANA JF Post3 out of 3, sitegemie post ingine kutoka kwako!
     
  19. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #19
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    wapi tumaini makene aje hapa afafanue hii taarifa isije ikawa magamba wametunga!
     
  20. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #20
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,889
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    yani hiyo agenda namba moja ndio imenifanya nione uzi mzima ni u.h.aro...ccm wanajaribu kutumia jina zitto hili kufarakanisha chama,that ain't gonna work,snitches watajitoa wenyewe cdm
     
Loading...