Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamati Kuu ya CHADEMA yakutana Igunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Regia Mtema, Aug 19, 2011.

  1. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #1
    Aug 19, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Kamati Kuu ya CHADEMA inatajiwa kufanya kikao chake kesho katika jimbo la Igunga.Kikao hicho ni maalum kwaajili ya kupitisha jina la mgombea Ubunge katika uchaguzi mdogo unaotarajiwa kuanza tarehe 7 Sept 2011. Vile vile kikao hicho kinatrajiwa kupitisha mkakati na bajeti ya uchaguzi huo katika kuhakikisha kuwa jimbo hili linachukuliwa na CHADEMA.Dalili zote za awali zinaonesha kuwa jimbo hili kuchukuliwa na CHADEMA.Kutoka njiani Manyoni tukiwa tunaelekea Igunga.Nawasilisha.
     
  2. M

    MILKYWAY GALAXY Senior Member

    #2
    Aug 19, 2011
    Joined: Dec 12, 2008
    Messages: 196
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Huo ni makakati mzuri,

    Ila isiishie hapo tuu, nia isiwe kuchukua jimbo, ila ni kuwaletea maendeleo watanzania wa igunga,

    Vinginevyo ni yale yale.
     
  3. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante kwa taarifa Regia, tunategemea hekima,umakini na utashi mkubwa katika mchakato wa kumpata mwakilishi. Ikumbukwe kua uchaguzi huu ni kipimo cha mabadiliko na ukuaji wa nguvu ya chama baada ya uchaguzi wa mwaka jana na kasi ya kuelekea uchaguzi mkuu 2015.
     
  4. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Dada sisi bado tupo na pia I hope kuwa Jimbo litakwenda kwa CHADEMA na Mungu akusaidie sana katika harakati hizi na nawatakia kila la kheri katika kupitisha jina la Mgombea ubunge huyu
     
  5. F

    FUSO JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Asante Regia kwa taarifa. Nje ya mada hii sisi wananchi tumesononeshwa sana na kuumia mno na kauli ya mbunge mwenzenu Mh Shibuda. Yaani nilitamani kupiga simu yangu kwenye screen wakati huyu mbunge akichangia mambo ambayo yanaonekana wazi wazi kuwa si mwenzetu kabisa. si mimi tu ila wananchi wengi wapenda haki na usawa wameumia sana.

    Nakuomba Regia fikisha suala hili mbele ya kamati kuu, sisi tunapendekeza mtu huyu apumzishwe maana si mwenzetu. ni vyema tukatibu ndonda leo badala ya kulifuga cause linaweza lisitibike tena badala yake kama lipo mguuni basi lazima ukatwe kuokoa maisha. sisi hatutaki tufike huko.

    Fikisha ujumbe wa hao wapiganaji-- tunawaombea mafanikio. najua wananchi wakakuwa barabarani kila mnapita cause mmebeba sura ya Tanzania mpya - Tanzania yenye Tumaini Jipya. Mungu awababariki sana tupo pamoja nanyi kwenye sara na dua zetu. Peoples Poweeeer.
     
  6. Ben Mugashe

    Ben Mugashe Verified User

    #6
    Aug 19, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 915
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kuwa makini sana maana magamba wameweka Kamishina wa Nishati kugombea jimbo na as we speak amepata kura 588 kati ya 928 zilizopigwa. Ikumbukwe huyu ni Jamaa wa akina Jairo so vibahasha vyaweza kutembea kwa sana..
     
  7. m

    mndeme JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2011
    Joined: Sep 2, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanx kwa taarifa ! endelea kutupa update za huko kadri utakavyoona inafaa ili tuzid kufuatilia uchaguzi huo muhimu kwa chama na kwa wakazi wa Igunga
     
  8. e

    emalau JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 975
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 60
    Dada Regia, mimi binafsi nina wasiwasi na common sense na reasoning capacity ya Magale Shibuda, inaonekana kasi yetu haiwezi ni bora apumzishwe hata kama ni kupoteza kiti cha ubunge na jimbo la maswa kwa ujumla.
     
  9. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    changeni karata vizuri mtuletee king.kila la heli.mungu ibariki cdm
     
  10. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,197
    Trophy Points: 280
    Asante Mhe. Regia, nimeipenda sana hii comment "Dalili zote za awali zinaonesha kuwa jimbo hili kuchukuliwa na CHADEMA", nimezipenda sana hizi dalili, maana uchaguzi mdogo wa Busanda na Biharamulo, sio tuu ni dalili za awali, bali ilikuwa mwanzo mwisho, Chadema iyatwae majimbo yale, ila matokeo sote tunayajua!. Matokeo ya Igunga ndicho kipimo cha 2015!.
     
  11. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    vp rostam naskia hapokei simu ya mwenyekiti wake? na yeye ndio alikuwa ananunua fulana, vp kwa msimamo huu wa RA magamba watatoka kweli?
     
  12. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kuna thread humu inasema mgombea wa cdm ameshachaguliwa. Nadhani kinachoenda kufanyika Igunga ni taratibu tu za kichama ili kumuidhinisha! Kikubwa ninachowaomba cc ni kuweka mkakati wa nguvu na kujipanga vema ili kuwakabili ccm na cuf maana dalili zinaonesha kunaweza kukatokea kugawana kura na mambo yakawa kama Tarime! Mnatakiwa kujipanga kwelikweli!
    I wish U all the best!
     
  13. kanyasu

    kanyasu JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2011
    Joined: Feb 9, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    WEWE Regia mTema umechanganyikiwa, Igunga utaisikia hewani na usizani kelelel za chura zinamzuia mbuzi kunywa maji.Igunga itabaki kuwa jimbo la ccm na kama kutoka kwa rostam kumewafanya mzani jimbo liko wazi mmechelewa jimbo linawenyewe.
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hebu kaeni hukohuko Iginga na mumfukuze yule kinyesi Shibuda
     
  15. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #15
    Aug 19, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,545
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    Kila la kheri makamanda. Ila huzuni yangu pekee ni pale ninapokumbuka kwamba ndani ya basi letu la mageuzi kuna kitu kinachoitwa Shibuda, hasira inanipanda ila kwa furaha naona mlango ulio wazi mbele.

    Safari ya kutoka misri ikuelekea nchi ya ahadi imeanza, haijalishi kuna watu wamejiunga na wapambanaji huku wakiwa na ndoto za unyapara wao wa huko misri. Ni jambo lililowazi kwamba hata kama hawakuchinjiwa baharini, basi watamezwa na ardhi jangwani.

    Ushauri wangu kwa makamanda ni huu, Shibuda hakuna haja ya kumwendea haraka, fanyeni kumchomekea tu kidogo kidogo kwani yeye mwenyewe ataitoa gari yake njiani na kuelekea bondeni huku akiiacha chadema imara barabarani. Asipewe dhamana yoyote ndani ya chama, tafadhali zingatieni hilo.
     
  16. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Imani ni kuwa na uhakika na mambo yatarajiwayo bayana na mambo yooote yasiyoonekana,,Kwa sasa utamu wa mambo na siasa unaanza..Mungu atupe njia kwa kweli,
     
  17. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Igunga ni jimbo jipya la cdm since siku ile rostam anaachia ngazi na mamia ya wana ccm igunga kurudisaha kadi za uanachama wa ccm.viva cahdema the leading political party in tanzania
     
  18. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #18
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwa mujibu wa habari za uhakika ni kwamba chadema itashika nafasi ya
    tatu katika uchaguzi huo,....na kama chadema isipo simamisha mgombea
    basi cuf itashinda lakini kwa kua vyama vya upinzani vinaenda kugawana
    nusu ya nyama huko igunga,basi mzee kafumu ataingia mjengoni kwa mbwembwe sana.
     
  19. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #19
    Aug 19, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,331
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Kiutaratibu mgombea akishapita kwenye kura za maoni lazima jina lake lijadiliwe na kamati kuu ya chama.Kilichomo kwenye hiyo thread ni matokeo ya kura za maoni.Kamati kuu ndo mamlaka ya mwisho kutaja jina la mgombea.

    Hata kama mara nyingi aliyeongoza ndiye ambae hupendekezwa na kamati kuu lakini bado hatuwezi kujustify hivyo.
     
  20. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #20
    Aug 19, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,149
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    aksante sana dada Regia! pokea heshima zangu nyingi. tunaatarajia kuwa uamuzi wa kwenda kufanyia kikao igunga ni jitihada za kujaribu kupunguza uchakachuaji wa wagombea....tunatarajia uteuzi utakaokubalika na wengi..

    Mungu awatangulie!
     
Loading...