Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamati Kuu ya CHADEMA yaahirishwa kufanyika Zanzibar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tumaini Makene, Jan 20, 2012.

  1. Tumaini Makene

    Tumaini Makene Verified User

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 2,594
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    KUFUATIA kifo cha Mbunge Jeremiah Sumari, Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kimeamua mkutano wa kawaida wa Kamati Kuu ya chama uliokuwa ufanyike Zanzibar kuanzia Januari 21, 2012 mpaka Januari 22, 2012, sasa utafanyika Dar es Salaam.


    CHADEMA imefikia uamuzi huo ili kuwezesha viongozi wake wakuu wa chama, wakiongozwa na Mwenyekiti Freeman Mbowe na Katibu Mkuu, Dkt. Wilbrod Slaa kuwa karibu ili kujumuika na kuifariji familia ya marehemu pamoja na kushiriki katika kutoa heshima za mwisho kwa Marehemu Sumari.


    Mungu ailaze roho ya Marehemu Jeremia Sumari, mahali pema peponi, Amina.



    Imetolewa leo Januari 20, 2012
    John Mnyika (Mb),
    Mkurugenzi wa Habari na Uenezi
     
  2. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,085
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Asante Mkuu taarifa!
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Asante kwa taarifa a
     
  4. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ahsante kwa taariifa ila uwakilishi wa Uzini tutashiriki uchaguzi?
     
  5. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    haituhusu kamati kuu yenu,hata mngeenda kufanyia hai
     
  6. knownless

    knownless Senior Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wazo zuri kutoka kwa makamanda.
     
  7. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Asante kwa taarifa mkuu
     
  8. M

    Molemo JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Tunashukuru sana kwa taarifa.Mungu awaongoze kikaoni
     
  9. Tumaini Makene

    Tumaini Makene Verified User

    #9
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 2,594
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Bila shaka, bila shaka kamanda. Kwa nguvu zote kabisa mkuu. CHADEMA kinajiandaa kuwa sauti ya watu wa Zanzibar, kwa maana ya kushika hatamu za chama mbadala (upinzani?). Hii ni baada ya wananchi wa Zanzibar kukosa msemaji wa kuwasemea dhidi ya madhira ya watawala/serikali. Utakuwa ni muda mwafaka wa CHADEMA kufanya siasa za Zanzibar kadri ya mahitaji ya Wazanzibar na Watanzania kwa ujumla, wapenda demokrasia na maendeleo.
     
  10. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Walikua wanatafuta tu sababu hao wasepe, wanajua fika Zanzibar hawatakiwi hata kwa kutupiwa mbwa.
     
  11. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hilo Kani likubalike Zanzibar? Wewe unachonga sana na Wana wa Zanzibar kumbeeeee!!!
     
  12. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hilo KANISA likubalike Zanzibar? Wewe unachonga sana na Wana wa Zanzibar kumbeeeee!!!
     
  13. FortJeasus

    FortJeasus JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 537
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Asante kamanda Makene.CDM wameona mbali kukupa nafasi uliyonayo .....maana ingawa una umri mdogo mambo uyafanyayo yanastahili pongezi.Kule tu kuwahi kuwa Mhariri Mkuu wa gazeti la The Hill Observer la UDSM ni CV nzito sana, ukijumlisha na na enzi zile tuko wote High School tunachangishana mia mia ili kupata 500 ya kununua gazeti la Rai la miaka hiyo
     
  14. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Ndivyo ulivyofundishwa, ndivyo ulivyolelewa
     
  15. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mkuu ingependeza kama ungem-pm tu, haya ukiyoyaeleza yako nje ya topic
     
  16. t

    true JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Asante kwa taarifa makamanda! Hicho ndo chama makini, na chenye watu makini...,
    keep it up CDM!!
     
  17. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mbali na kwenda out of topic lakini unataka kutuambia kuwa wewe bado ni mtoto mdogo. Maana bei ya Rai kufika sh 500 ilikuwa mwaka 2011 mwaka ambao ulikuwa High school
     
  18. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #18
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acha hizo umelazimishwa kuchangia?
     
  19. S

    STIDE JF-Expert Member

    #19
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ccm ndo kabisaaaa watakufa kwa presha wakisikia mnajizatiti Zenji!!!
     
  20. MWANAWAVITTO

    MWANAWAVITTO Senior Member

    #20
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mafanikio mema KAMANDA
     
Loading...