Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamati Kuu ya CHADEMA Kukutana Kesho Kupitisha Wagombea BAVICHA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Regia Mtema, May 25, 2011.

  1. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #1
    May 25, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Wakuu Salaam.

    Kamati Kuu ya dharura ya CHADEMA kukaa kesho kwa mujibu wa Katiba kwaajili ya kupitisha Wagombea nafasi mbalimbali katika Baraza la Vijana CHADEMA(BAVICHA).

    Siku ya kesho ndio mtapata nafasi ya kujua idadi kamili ya Wagombea pamoja na majina yao.Uchaguzi unatarajiwa kufanyika Siku ya Jumamosi tarehe 28 Mei 2011 kama ilivyotangazwa hapo awali.

    Kaeni Mkao wa Kula.

    Kutoka Makao Makuu ya Chama

    Regia E Mtema
    Waziri Kivuli-Kazi na Ajira
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Habari nzuri hii
    Ila tuteulieni vijana wtakaofanya kazi
     
  3. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Thanx,Mh.Regia.Tunachoomba yale ya 2009 ya akina kafulila na Heche kura kuzidi idadi ya wapiga kura yasijitokeze tena.Mungu ibariki Cdm,mungu ibariki Tanzania.
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    we are happy for u guys
     
  5. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kamati kuu kitengo cha intelgensia naamini kipo, kijitahidi kuwachunguza hawa wagombea kwa makini wasije kutuletea mamluki knye uongozi
     
  6. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #6
    May 25, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mtuletee wagombea ambao watakuwa majasili,wasio ogopa na kutishishiwa nyau,tunataka viongozi ambao si walarushwa watakao sema no kwa dhuruma na wizi unaotokea sasa

    angalizo kusiwe na upendeleo wowote ule ktk process ya kuteuwa wagombea hao,
    pamoja daima
    niwatakie kazi njema hiyo kesho
     
  7. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    All the best Chadema na mipango hii . Haki itendeke Regia waambie akina Slaa na wengineo huko . Wapeni haki waumane kwa haki akishindwa mtu aone kashindwa hakuna makundi hapa .
     
  8. papaa masikini

    papaa masikini Senior Member

    #8
    May 25, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kilala kheri,CDM,demokrasia yakweli ichukue nafasi.
     
  9. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,154
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Sasa karibu tunaingia msimu mkuu wa siasa Tanzania.....a lot of evils zitakuwa revealed,just wait!
     
  10. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Hivi Tanzania kuna wakati ambao si wa siasa. hata hapa JF unaoa bajeti itayokuja tutaichambua kisiasa as usual.


    BTN

    Regia asante kwa taarifa endeleeni kusukuma hili gurudumu la mabadiliko
     
  11. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,154
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Utanielewa baada ya wiki
     
  12. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,550
    Likes Received: 2,553
    Trophy Points: 280
    Keep on dreaming.
     
  13. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nawatakia uchaguzi mwema! hekima na busara zitangulie katika kuwapata viongozi watakaowakilisha vyema vijana katika medani ya siasa baada ya uvccm kukosa muelekeo.
     
  14. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,354
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Kwa niaba ya familia yangu nawatakia kila la heri.
    KAZI NJEMA.
     
  15. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kila la kheri Dada Regia na Mungu akusaidie sana kwa hili
     
  16. M

    Makupa JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Cdm ingependeza sana kama mngempa mwanadada ili muonekane kuwa mnajali
     
  17. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2011
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    TAARIFA KWA UMMA KUHUSU ORODHA YA WAGOMBEA NA UTARATIBU WA UCHAGUZI WA BARAZA LA VIJANA WA CHADEMA (BAVICHA) NGAZI YA TAIFA


    Taarifa inatolewa kwa umma kuhusu orodha ya wagombea waliorudisha fomu na utaratibu wa uchaguzi wa Baraza la Vijana wa CHADEMA (BAVICHA) ngazi ya taifa kama ifuatavyo:

    ORODHA YA WALIORUDISHA FOMU ZA KUGOMBEA:

    Nafasi ya Mwenyekiti (Wagombea 10)
    Aidan Sadik P.,
    Benard A. Mao,
    Benard Saanane,
    Deogratias Kisandu,
    Edwin Soko,
    Greyson Nyakarungu,
    Habib Mchange,
    John Heche,
    Masood S. Suleiman
    Mtela Mwampamba.

    Nafasi ya Makamu Mwenyekiti (Bara) (Wagombea 5) :
    Emanuel Somoin,
    Gwakisa B. Mwakasendo,
    Joseph Patric,
    Juliana Shonza
    Julieth V. Rushuli.

    Nafasi ya Makamu Mwenyekiti (Zanzibar) (Wagombea 3)-
    Sharim S. Khamis,
    Zainab B. Bakari
    Ally Akalipo Ally.

    Nafasi za Ujumbe: Wawakilishi wa BAVICHA kwenye Mkutano Mkuu wa chama-nafasi 20 (Wagombea 39) na wawakilishi wa BAVICHA kwenye Baraza Kuu la chama-nafasi 5 (Wagombea 32).

    Wagombea waliorudisha fomu kwa nafasi za Katibu Mkuu, Naibu Katibu Mkuu, Mratibu wa Uhamasishaji, Mweka Hazina watatangazwa katika ratiba ya baadaye.

    MIKUTANO YA UCHAGUZI:

    Mwenyekiti, Makamu Mwenyekiti na Wawakilishi wa BAVICHA kwenye baraza kuu na mkutano mkuu watachaguliwa na Mkutano Mkuu wa BAVICHA utakaofanyika tarehe 28 Mei 2011 kama ilivyotangazwa awali. Wagombea husika wanakumbushwa kufika kwenye mkutano mkuu kwa gharama zao.

    Katibu Mkuu, Naibu Katibu Mkuu, Mratibu wa Uhamasishaji na Mwekahazina watapendekezwa na Kamati ya Utendaji ya BAVICHA kwa mujibu wa ratiba itayopangwa baadaye na uteuzi wao utathibitishwa na Kamati Kuu ya chama hivyo wataalikwa katika vikao vya baadaye.

    UCHUJAJI NA USIMAMIZI WA UCHAGUZI:Kwa mujibu wa katiba ya chama uchaguzi husika kwa kuwa ni wa kitaifa mkutano wake utasimamiwa na wazee wastaafu wa chama wakati katibu mkuu ndiye msimamizi wa uchaguzi katika taratibu zote kuanzia hatua ya awali.Aidha ngazi ya uchujaji itakuwa ni Kamati Kuu ya chama ambayo itafanya uteuzi wa wagombea katika kikao chake cha tarehe 26 Mei 2011 kwa kuwa ndiyo yenye wajibu wa kuyasimamia mabaraza kwa mujibu wa katiba na kanuni.

    TARATIBU ZA KAMPENI: Kampeni za uchaguzi zitafanywa kwa kuzingatia kanuni za chama, maadili ya uongozi/viongozi (rejea kanuni za chama vifungu vya 10.1, 10.2 na 10.3) pamoja na muongozo juu ya uendeshaji wa uchaguzi ndani ya chama uliopitishwa na Baraza Kuu la Chama tarehe 13 Disemba 2007 unafafanua mambo yanayopaswa kufanywa na yasiyopaswa kufanywa wakati wa kampeni na uchaguzi ndani ya chamakwa lengo la kujenga mshikamano na umoja ndani ya chama na kufanya uchaguzi uwe huru na wa haki.

    Wagombea wote wanahimizwa kuzingatia taratibu za kampeni za uchaguzi ambazo nakala yake inapatikana pia kwenye mtandao wa chama www.chadema.or.tz kutokana na umuhimu wa uongozi wa vijana kwa mustakabali wa chama na taifa kwa ujumla.

    Kauli mbiu ya BAVICHA-Vijana; Nguvu ya Mabadiliko


    John Mnyika (Mb)
    Mwenyekiti wa Kamati ya Taifa ya Vijana
    0784222222
     
  18. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    i blamed you before,nafurahi kutujuza habari kama hizi,!
    Now kitengo cha habari kina fanya kazi some how,here we go chadema!!
     
  19. z

    zamlock JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    safi sana kutujuza habari nzuri kama hii
     
  20. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #20
    May 25, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,510
    Trophy Points: 280
    Mtoeni hapo huyo Dikteta Saanane,akafie Nyamongo kama anaamini katika radicalism kama dini,akaifie dini yake hiyo ya radicalism.Kama chadema tuko serious basi Mchange angeua sumu ya ubaguzi
     
Loading...