Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamati Kuu ya CCM yakutana leo Ikulu kwa dharura!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, Apr 27, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Source Mtanzania

    Mawaziri tumbo joto ni ile kauli ya baada ya muungano atavunja baraza la mawaziri.

    My take.

    Kama ni Mukama ndo kaitisha basi hawana uwezo wa kutengua mawaziri ila watakuwa wameoma kimbunga waridhani ni upepo na niwazi kuwa chama kinakufa wanakinuauruje na magamba papa ya ufisadi na wizi?
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Kinafanyika IKulu. Inaonekana leo ni vikao vya CC; CDM nao CC yao inakutana.
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    "Waacheni wafu wawazike wafu wenzao".
     
  4. a

    arigold JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 465
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    yaani watafanyiwa public vetting tukaona kwenye TV kama walivyofanya Kenya na USA au watapitishana behind closed doors?
     
  5. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Duh! Sio kujadili baraza jipya, ni kuhusu wale mawaziri wanaotuhumiwa kwa kwa ubadhirifu pamoja na upepo wa chama ulivyo sasa. Hapo kwenye kujadili baraza jipya unapotosha uma.
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    JK ni rais dhaifu sana....
     
  7. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Wanajadili nini wakati mambo yote yako wazi?
     
  8. a

    arigold JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 465
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    JK alitakiwa alipokwenda Malawi angetoa order akite kila mmoja wao washapeleka resignations zao
     
  9. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180

    Unatupotosha kuwa cc ya magamba ndio inayoteua baraza la mawaziri!! CC ya magamba inaweza kupendekeza na kutoa ushauri kuhusu baraza la mawaziri pale unapohitajika lakini ni ushauri tu ambao sio lazima ufuatwe.
     
  10. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Binadamu yeyote yule akiwa mnafiki lazima atakuwa dhaifu lakini yule ambae ni mkweli hapana shaka atakuwa jasiri!!Unatakiwa kuwa jasiri ili uwe mkweli kwani ukweli unauma!!
     
  11. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,666
    Likes Received: 1,306
    Trophy Points: 280
    Wanajamvi chanzo changu cha kuaminika kutoka ikulu kinaniambia tayari msemaji wa ikulu ameagizwa asubuhi hii awaalike waandishi wa habari ikulu jijini Dar es Salaam.

    Nafuatilia kwa makini ili nijue kama tayari anayewaita ni katibu mkuu kiongozi au ni JK mwenyewe. Kuna tetesi kuwa kitakachozungumziwa ni kuhusu Muungano au ni Baraza la mawaziri.

    Endelea kufuata uzi huu kupata update.
     
  12. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    urais ni taasisi. kuna vyombo na mfumo wa kufikia maamuzi. hivyo labda useme vyombo na mfumo ndiyo dhaifu na si JK maana yeye si dikteta anayefanya maamuzi pekee!
     
  13. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #13
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    tunazisubiri kwa hamu hizo updates.
     
  14. paty

    paty JF-Expert Member

    #14
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    sitegemei jipya toka CCM
     
  15. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,666
    Likes Received: 1,306
    Trophy Points: 280
    Updates; waandishi watafahamishwa leo lkn press cofference ni kesho mchana. Kama kuna mwandishi humu atupe taarifa kama mwaliko umeshatoka.
     
  16. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #16
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ni swala la katiba. maamuzi hufanywa kwenye vikao.
     
  17. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #17
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,615
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Endelea kufuatilia then utujulishe!
     
  18. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #18
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Kumekucha
     
  19. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #19
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    sijui Invisible anataarifa ngoja tusubiri..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. paty

    paty JF-Expert Member

    #20
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wale G8 sasa ivi tumbo joto , nadhani ule upopo umegeuka gharika
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...