Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamati kuu ya CCM trh 30.7.2011

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EasyFit, Jul 30, 2011.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Taarifa kutoka ndani ya Chama Cha Mapinduzi (CCM) zinasema tayari chama hicho kimepanga kumuita Rostam katika mkutano wa Kamati Kuu (CC) uliopangwa kufanyika 30 Julai 2011 kwa lengo la kumwangukia. MwanaHalisi.

    Nini kimejiri, amekubali kuhudhuria au kagoma tutaarifiane hapa jamvini.
     
  2. HT

    HT JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Where is news alert my friend? :rapture:
     
  3. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ni kwa ajili ya uchaguzi wa Igunga basi wamenoa. Kwa sababu ukiisha tu wanamtimua tena.
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hawana la maana hao! Magamba yamegoma kutoka sasa hawajui cha kufanya. Badala ya kuwaita waliogoma, wanamwita aliyetoka. Upuuzi mtupu!
     
  5. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hapo ndiyo uzaifu wa CCM unapoonekana wazi,mtu alichajitoa sasa wanambembeleza wa nini?
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Jul 30, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Jamaa yupo ulaya, labda wampigie simu
     
  7. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    wanamuita aje afanye nini wakati alishawaaga na hataki tena gutter politics!!.....
     
  8. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Mkuu umesema kweli hawa jamaa siwaelewi wametaka ajiuzulu kafanya kama walivyotaka sasa wanamuita aje kufanya nini na kwa nini isiwaite waliogoma wawalazimishe?
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,835
    Trophy Points: 280
    Kwani ajenda ni kumjadili Rostamu au wale waliokataa kuachia ngazi baada ya siku 90??
     
  10. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    mbona sina taarifa!
     
  11. R

    Rweye JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,728
    Likes Received: 1,296
    Trophy Points: 280
    Tunamwomba mkaanga sumu Nape athibitishe kama magamba yanabandikwa tena,sijuhi ni kwa solotepu ama supa gluu
     
  12. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tutaona kama RA atakula matapishi yake.
     
  13. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hahahaha!
    Me love this!
     
  14. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    imekula kwao aji ngo yupo zake uswiss anakula raha zake
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,248
    Likes Received: 5,795
    Trophy Points: 280
    walikuwa wana beep sasa yeye kapiga kweli ngoja tuone
     
  16. T

    Technology JF-Expert Member

    #16
    Jul 31, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 673
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Wengi tuko mbali, tunaomba taarifa nini kimejiri ktk kikao cha kamati kuu (CC) ya CCM, miongoni mwa hadidu rejea:

    1. Jairo
    2. Kujiuzulu kwa Rostam
    3. Umeme
    4. Sitta na wenzie kujiunga na CCJ
     
  17. Mosachaoghoko

    Mosachaoghoko Senior Member

    #17
    Jul 31, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    walikuwa wanalishana kiapo cha kuhakikisha bajeti ya ngeleja inapita kwa njia yoyote ile na walisema bora punda afe lakini mzingo ufike
     
  18. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #18
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    5. Mafisadi waliobaki afta rostam azizi.
    6. Tathimini ya hali ya Siasa ya chama (ccm) ndani ya bunge etc.
    Tuvute subra!
     
  19. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #19
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndo wamaingia ntawapeni taarifa
     
  20. U

    Uswe JF-Expert Member

    #20
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    7. Marekebisho ya sheria ya maandamano, yafutwe kabisa bse ndio yaliyokifikisha chama hapa.
    8. Mtu atakayereplace RA kupiga deal kwa ajili ya kupata mkwanja wa 2015
    9. kwa kuwa tathamini inaonesha njia ya kura halali haitaturejeshea jimbo la igunga, njia gani mbadala za kutumia ili kulipata lile jimb
    10. sababu tunazowapa TZ kuwa ndio chanzo cha tatizo la umeme, wameanza kuzishtukia kuwa ni feki, tu brain storm kupata visingizio vipya (hapa mwenyekiti atasisitiza, LAZIMA TUWE CREATIVE :) )
     
Loading...