Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamati Kuu CHADEMA yawavua Uanachama Madiwani 2 Jiji la Mwanza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CRITO, Sep 10, 2012.

  1. C

    CRITO Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni ADAMU CHAGULANI IGOMA NA HENRY MATATA KITANGIRI
    Pia Imevunja uongozi wote wa chadema mkoa wa mwanza.sababu kuhujumu chama na kumvua umeya meya wa chadema kinyume na utaratibu wakishirikiana na maccm na serikali
     
  2. t

    thatha JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Owawa Stephen J
    CHADEMA yawavua uanachama madiwani wawili wa mkoa wa Mwanza na kuvunja Uongozi wa Chama Mkoa uku madawani wote wakipewa onyo kali,Maamuzi haya yameniumiza sana kwani moja wa aliyevuliwa uanachama ni Adam Ibrahim Chagulani diwani wa Igoma, Mwanaharakati mahiri tangu tukiwa UDSM.

    Nini mustakabali wa Vijana ndani ya Vyama vya Siasa?
     
  3. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo?
     
  4. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    sawasawa kabisa.
     
  5. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,541
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Huyo Meya si imeonekana alishindwa kazi? Yaani CHADEMA nao mtu akiwa mwiba kwa viongozi walioshindwa kazi anafutwa uanachama!!!
     
  6. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Tukiwapa urais sitashangaa kuona mnamvua rais wa nchi uanachama tunaanza kuhangaika kurudi kwenye makatiba na tafsiri za kisheria.
     
  7. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,541
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ndio maana nawaambia vijana kila siku ukombozi mnaouzungumza mdomoni hautoshi, ingieni field muone kazi ilivyo ngumu. Sasa huyu Chagulani pamoja na jitihada zake za kuijengea CHADEMA imani kwa wanamwanza ambao wameshakuwa disappoited na CHADEMA anaishia kufutwa uanachama!!!
     
  8. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Maamuzi magumu yasiyoweza kufanywa ndani ya CCM.
     
  9. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,541
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Last week alikuwa EATV alionekana yuko very composed na alisema hatagombea umeya kwa sababu lengo lake ni kukijenga chama. Mara anafutwa uanachama...duh, kweli kuishi kwingi kuona mengi!
     
  10. king kan

    king kan JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,026
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Ki ukweli huyo diwani wa igoma alilewa sifa na anatabia kama za Zitto. Siku zote aliwaza atakuwa meya alipopigwa chini alianza kuwashawishi watu wamchukie mbunge Wenje. Baada ya kuongoza BAVICHA kichwa kilimpanda akadhani anaweza kupata cheo chochote kama wamemtimua safi sana.
     
  11. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,541
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Udikteta wa kuwanyamazisha watu. Na hii ni kwasababu udiwani hauongezi ruzuku.
    Mbona Shibuda hawawezi kumfuta?
     
  12. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ile mambo ya kushikiana bastola ndio imefika huku?
     
  13. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kama walifanya hujuma kwa CDM ni vema walivyofukuzwa maana hao ni wahaini kabisa maana haiwezekani wahujumu chama kwa kushirikiana na CCM
     
  14. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,158
    Likes Received: 3,419
    Trophy Points: 280
    sielewielewi hapa,kama ilisemekana meya alivuliwa umeya kwa kuvurunda,iweje madiwani wawajibishwe.??
     
  15. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #15
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanatafuta headline kwenye magazeti wiki nzima
     
  16. king kan

    king kan JF-Expert Member

    #16
    Sep 10, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,026
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Huyo Chagulani anapenda madaraka sana alipochaguliwa tu alianza kampeni za umeya ila hakufanikiwa. Alipokuwa m/kiti bavicha ilemela akadhani anaweza kumtoa Wenje relini. Unafiki wake uliendelea mpaka akaanza kampeni za kumuengua Meya kwa tuhuma feki za kanisa la Wasabato. Huyo jamaa yako kiukweli anapenda cheap popularity kama Zitto na Kafulila. Mzee wa Magnum club (H. Matata) ni kama Shibuda.
     
  17. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #17
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,830
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    njia yoyote ya kuelekea kwenye ukombozi huwa ni ngumu. kuna miba mingi sana hadi uufikie huo ukombozi. kwa hivyo basi hao madiwani ni miiba inayotuchelewesha tusiifikie njia hiyo. tumeshaing'oa tusonge mbele hadi tufike 2015. kama kuna mingine njiani inataka kutublock, bora ijiondoe mapema b4 haijafikiwa na dhoruba ya cdm. VIVA CDM.
     
  18. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #18
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ndicho mlichobakia nacho nyie vilaza,sisi tunasonga mbele kwa kutumia mapungufu yenu yanayotuharibia nchi hii yenye maziwa na asali
     
  19. C

    CRITO Member

    #19
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Owawa,pole sana kwa kuguswa na jambo hili,na nadhani wote tumeguswa.sikumfahamu chagulani ila nilikutana naye wakati wa uchaguzi wa bavicha huu uliompa heche uenyekiti.mimi ni mwanafalsafa,nilisikiliza tu hoja zake,yeye,mtu anaitwa Ben,na mwakagila.baada ya kuchambua upeo wao haraka japo sikujua historia yao niliwashauri na ninakujibu swali lako la mustakabali wa vijana kwenye vyama vya siasa.jibu lako na ndicho niliwaambia wakati ule ni Vijana waache ujinga na kudhani siasa za daruso ziko applicable hata kwenye platform ya taifa.chadema kujitanabahisha kuwa chama cha vijana haimaanishi kwa mtizamo wangu kuwa sasa vijana hata wahuni,wasiojali wanaweza kupenya.kwa hiyo vijana wa chadema na hata ccm na wote kama swali lilivouliza tuwe watulivu na kuwa na nidhamu.
     
  20. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #20
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,605
    Likes Received: 974
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo mwizi akiwa CHADEMA poa tu!
    Mbona mnakosa upeo na kurudia makosa yale yale ya CCM.
     
Loading...