Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamati kuu CHADEMA ndani ya Arumeru leo.

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Molemo, Mar 3, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Kamati kuu ya CHADEMA inakutana leo chini ya Mwenyekiti wake Freeman Mbowe na Katibu mkuu Dr Wilbroad Slaa kwa ajili ya kulijadili na kupitisha rasmi jina la mgombea Ubunge wa chama hicho jimbo la Arumeru Mashariki Bw Joshua Nasari.
    Wajumbe wote hadi jana walikuwa wamewasili na kikao hicho kitafanyika Arumeru Mashariki ndani ya jimbo husika la Uchaguzi.
    SOURCE:MWANANCHI
     
  2. M

    MYISANZU Senior Member

    #2
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawatakia kila la kheri.CDM si kama magamba yanavyotapatapa.
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Wamenifurahisha sana kufanyia kikao ndani ya jimbo husika
     
  4. e

    evoddy JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    People's power never loose hope
     
  5. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kila la heri huku mkijua kuwa mnapambana na CCM iliyogawanyika vipande viwili.
     
  6. s

    sokoinei JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,835
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo jina ndilo lenyewe cdm sio magamba hawana haja ya kukaka dar wanakusanyika uwanjani kwenye tukio bigap cdm nawakubali sanaa magamba watakimbia watawaa cdm mapambanon simumeiona cuf?
     
  7. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #7
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,812
    Likes Received: 977
    Trophy Points: 280
    THANKS! Kwa kuwa mna maono mapya, ambayo uongozi wa ccm bado wako usingizini!
    Nahisi wataiga kama walivyo iga wazo la kutumia helcopter!
     
  8. z

    zee la weza Senior Member

    #8
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    chadema forever!!!! Waarumeru tunaomba mtujulishe nini kinaendelea kuhusu kumpitisha mgombea wa chadema. All the best.
     
  9. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani hapo walipo hakuna wazee wa kishili wakawatimua au mmechoka kuwazushia wazee hao kuwa hawaipendi cdm,
    mda umefika kila mtu atoe mchango wake makini wa kujenga taifa letu lililokosa mwelekeo kwa miaka 50 iliyopita bila mafanikio.
    Ukombozi uanzie arumeru east na huenda baadae segerea,monduli,bariadi na njombe maana bibi kiroboto atajitoa posho zisipoongezeka .
     
  10. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kila la heri, tunawaombea mshikamano na umoja ktk maamuzi watakayofanya katika kikao chao.
     
  11. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Chadema hureeeeeee.ndo mana mzee mtei leo sijamkuta pale kwake tengeru
     
  12. F

    FJM JF-Expert Member

    #12
    Mar 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ni jambo zuri kufanya huu mkutano Arumeru. Lakini kuna kitu bado naona kama kina mushkili kidogo. Naona kama CHADEMA wanatumia mfumo unaofanana na CCM. Kwa sasa hivi unaweza kuwa sawa lakini huko mbeleni wanaweza kujikuta wana matatizo haya haya yanayowasumbua CCM. Kwa mfano, kKama DELEGATES wameshachagua mtu kwa nini CC ipitie tena? Kwa nini CC isipitie majina/wasifu kabla ya delegates hawajipiga kura? Itakuwaje kwa mfano CC inabatilisha chaguo la delegates? Si ndio mwanzo wa kujenga kambi? Hili ndilo tatizo la ccm. CHADEMA angalieni upya mfumo wenu.
     
  13. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #13
    Mar 3, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Kamati kuu,imeshaidhinisha jina la Joshua Nasary,kuwa mgombea Ubunge Arumeru
     
  14. M

    Molemo JF-Expert Member

    #14
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkuu ukipata nafasi pitia katiba ya CDM utaelewa ni kwanini haya yote yanafanyika
     
  15. M

    Molemo JF-Expert Member

    #15
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Tunashukuru kamanda Nanyaro.Tunakuaminia sana.
     
  16. k

    kidonge ki1 Member

    #16
    Mar 3, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    2likua hapo leo 2kihakksha mshkamano thabt,mzizi dawa pia alitoa chachu yake kuhuxu jmbo la Monduli,hawana jpya wana ccm wakajpake poda xaxa...wao wakat umewadia
     
  17. p

    politiki JF-Expert Member

    #17
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    FJM point yako ni nzuri mchezo wote inabidi umalizwe na kura zinapopigwa tu na si vinginevyo lakini kwa upande wa chadema nafikiri hii CC yao ni kikao cha mikakati zaidi ya kuteua jina la mgombea kama wanavyofanya CCM. kwahiyo labda wangekiita kikao cha kuwekana sawa.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...