Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamati kuu CHADEMA kufunika Arusha Alhamisi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EasyFit, Aug 8, 2011.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Chadema kimeandaa mkutano mkubwa wa hadhara mjini Arusha Alhamisi wiki hii utakao ongozwa na Mwenyekiti wake Mhe. Freeman Mbowe Kwa kushirikiana na Katibu Mkuu wa chama hicho, Dk. Willibroad Slaa, Naibu Katibu Mkuu, Zitto Kabwe na wajumbe wa CC.

    Wajumbe wa CC watakaokwenda kuhutubia mkutano huo ni Mbunge wa Iringa Mjini, Mchungaji Peter Msigwa; Mbunge wa Viti Maalum, Regia Mtema; Mwenyekiti wa baraza la Vijana Taifa wa chama hicho, Heche Suguta; Mbunge wa Viti Maalum, Chiku Abwao na Mbunge wa Nyamagana Ezekia Wenje.

    Wengine ni Mbunge wa Singida Mashariki na Mnadhimu wa kambi ya upinzani bungeni, Tundu Lissu; Meya wa Manispaa ya Musoma, Kasululu Malima; Mwenyekiti wa Halmashauri ya Karatu, Lazaro Masai, na Mwenyekiti Manispaa ya Moshi, Jaffar Maiko. Pia atakuwapo Mbunge wa Arusha Mjini, Godbless Lema na madiwani wengine wa Jiji la Arusha.

    Madiwani waliofukuzwa

    [​IMG]

    Kutoka kushoto: Estomih Mallah wa Kata ya Kimandolu, John Bayo wa Kata ya Elerai, Ruben Ngowi wa Kata ya Themi, Rehema Mohamed wa Viti Maalum na Charles Mpanda wa Kata ya kaloleni.

    Source: Nipashe
     
  2. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Tunawatakia kazi njema Makamanda wetu wote watakaoongoza hizo Harakati zakulikomboa Taifa.Wito wangu kwa Wananchi wote wa Arusha nawaomba wajitokeze kwa wingi sana kama walivyojitoa siku walipo wahaga wale wananchi wenzetu watatu waliouwawa, safari bado ni ndefu hawa Wasaliti watano waliodondoka wasitukatishe Tamaa tuendeleze Umoja wetu na Mshikamano wa khali ya juu hasa katika kipindi hiki kigumu chakupigania Haki,kulilia Utu wetu na kufikia Ukombozi wa kweli wa Taifa letu tulipendalo.
     
  3. Facts1

    Facts1 JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 308
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi alhamisi si bunge litakuwa linaendelea na majority naona ni wabunge inakuwaje hapa.
     
  4. l

    lebadudumizi Senior Member

    #4
    Aug 8, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawana akili kila siku mikutano,maandamano watu tunataka kufanyakazi

     
  5. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Chama kwanza bunge baadae
     
  6. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    utakae kosa akili ni wewe utakaeacha kazi na kwenda kwenye maandamano.
     
  7. N

    Ngoks Member

    #7
    Aug 8, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongereni MAKAMANDA WETU, PEOPLE'S POWER mpaka kieleweke!
     
  8. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kwani umelazimishwa kwenda?tuache sisi tusio na kazi(ajira)twende!
     
  9. l

    lebadudumizi Senior Member

    #9
    Aug 8, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapana sijalazimishwa isipokuwa wizi na uvunjifu wa amani.Hatutaki mabomu,majeruhi,vifo.

     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Heri yako wewe mwenye akili.. Umeambiwa ni lazima uhudhurie? Si uende ukafanye kazi? Kama basi unayo hiyo kazi...
     
  11. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Heri CC-Chadema inawajali wapiga kura wake inakwenda kuongea nao kuliko Nec-CCM na kina Nape kazi yao kuwavua magamba wenzao bila hata kuonana na wapiga kura kwenye majimbo husika.
     
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hamtaki wewe na nani? Na hayo mabomu yanaletwa na nani?
     
  13. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #13
    Aug 8, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unataka kufa kibudu, umezoea kupelekwa kikondoo kondoo? Ni uchaguzi wako Mungu akujalie. MAPAMBANO YANAENDELEA usiku, mchana, barabarani, wakati wa kazi, wakati wa faragha MPAKA KIELEWEKE
     
  14. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mchalii wa A-Town mpoooo; wenzenu tunakuja kuwashika hao WACHUMIA TUMBO walioamua kiwasalitini nyinyi wapiga kura Arusha!!!
     
  15. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #15
    Aug 8, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Ujumbe huu mfikishie pia Nape amekalia maneno na kuzurula mikoani kama hana akili nzuri.
     
  16. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Kwani Chadema wanamiliki mabomu?! au ndio mshajiandaa kuyalipua kwa kisingizio cha mkutano wa Chadema?!
     
  17. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Tunawasubiria sana hawa makamanda,pamoja kwa umoja na uadilifu tutalijenga taifa letu.
     
  18. N

    Nyankuba Member

    #18
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kila la kheri makamanda
     
  19. Facts1

    Facts1 JF-Expert Member

    #19
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 308
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Well kama inawajali kwanini iende kuonana nao leo na si kabla ya kuwafukuza.
     
  20. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #20
    Aug 8, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natoa pongezi nyingi sana kwa maamuzi hayo mazito, mkutano wa hadhara ni muhimu hata kama polisi watazuia lazima ufanyike, hatuwataki MADIWANI wapiga DEAL. Waende CCM wakapatiwe kazi, mchezo wote uliochezwa na Pinda na JK hapo umefikia kikomo. Diwani yeyote wa CDM atakayebainika kukisaliti chama ni OUT. Hatuogopi kwenda kwenye uchaguzi mdogo, hata kama ni Mbunge kapiga DEAL ni OUT.
     
Loading...