Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamati kuu CCM yawazuia Nape na Chiligati kwenda Igunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Facts1, Aug 2, 2011.

  1. Facts1

    Facts1 JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2011
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 308
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rais Kikwete amewatahadharisha makada wa CCM kuachana na hatua za namna yoyote za kumpuuza au kumshambulia Rostam katika majukwaa ya siasa.

    Mbali ya hilo, ili kuhakikisha jimbo hilo linaendelea kubakia mikononi mwa chama hicho, Kamati Kuu iliwazuia makada wake wawili, Nape na John Chiligati, kwenda katika kampeni za chama hicho za kusaka mrithi wa Rostam huko Igunga.

    Source: Gazeti la Tanzania Daima la leo.
     
  2. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,181
    Likes Received: 1,207
    Trophy Points: 280
    Kumbe hawa wajinga wajinga magamba wanamgwaya sana Rostam. Nilishasema Rostam ndiye rais wa nchi hii huyu mbayawayu ni tarishi wake tu.
     
  3. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanavizia kura za MY WIFE wao CUF, ile ndoa waliofunga kwa kutengua kanuni za Bunge kuhusu kambi rasmi ya upinzani Bungeni sasa ndoa yao inamimba ya miezi 9. CUF wanasubiri wajifungue katoto huko IGUNGA.
     
  4. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Hii inatisha kama mafisadi CCM na boss wao wanawagwaya namna hii basi hatuna sarikali, tumebaki na kijiwe cha siasa!!!!!!!!!!
     
  5. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kwakuwa wakati RA anatangaza kujivua gamba aliwataja Nape na Chiligati kama wabaya wake, basi ilikuwa ni lazima wazuiwe kwenda huko kwa kuhofia hasira ya RA isijekuwatafuna wao wenyewe.
     
  6. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Hii ajabu ni nadra sana kutokea kwa chama kuzuia viongozi wa kitaifa kwenda kufanya kampeni sehemu fulani.
     
  7. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mi siamini source ya habari, Tanzania Daima si CDM hao!
     
  8. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    CCM wamegundua hilo si wajinga kiasi hicho.
     
  9. l

    lumumba the son Senior Member

    #9
    Aug 2, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    CCM haijazuia viongozi wake kwenda wa kitaifa kwenda huko iSipokuwa watakwenda kwa awamu. Chama kikubwa kama hicho viongozi wote wahamie huko inaingia akilini kweli. Kwanza nape tu ni sawa na viongozi wote wa chadema ndio maana wanafuatana kama nyumbu. Uliona wapi nchi ikapeleka jeshi lote kwa wakati moja. Labda mandamano
     
  10. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Leta sorce yako basi unayoiamini na lazima ukubali mkuu hiyo ndio hali halisi ya wana Magamba kwa sasa na Mungu jalia mkanyagano huu uendelee hivi hivi mpoaka wajute
     
  11. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama kweli wewe unakumbukumbu vizuri niambie kwenye jimbo la Marehemu Chacha Wangwe mlipeleka viongozi wenu wakuu wa kitaifa wangapi? Acha siasa uchwara za nape wewe..
     
  12. Nebisirwe

    Nebisirwe Senior Member

    #12
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii inawezekanaje wapambanaji hawatakiwi kuofia mtu.
     
  13. Nebisirwe

    Nebisirwe Senior Member

    #13
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duuu!
    Kama kweli wewe unakumbukumbu vizuri niambie kwenye jimbo la Marehemu Chacha Wangwe mlipeleka viongozi wenu wakuu wa kitaifa wangapi? Acha siasa uchwara za nape wewe..[/QUOTE]
     
  14. k

    kingukitano JF-Expert Member

    #14
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,974
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kikwete ametumia hekima ya halli ya juu sana,unajua Nape anakimaliza chama kwa kudhani anatetea uadilifu,haiwezekani eti ccm wanaoichafua ni watu watatu,haiingii akilini kwa mtu anayejua kuchambua mambo.waache uongo,Mwigulu ni kijana shupavu sana,mtulivu ,msomi na sio kilaza.
     
  15. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #15
    Aug 2, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwi kwi kwi teh teh teh te ha ha haaa,aaah kamati kuuu' kwahiyo wanamwogopa RA? Nape na Chiligati si mabingwa wa kuonge waacheni waende.HV NDIO HII KAMATI KUU ILIYOPO CHINI YA J K INAYOISHAURI SERIKALI KUPUNGUZA BEI YA MAFUTA YA TAA? Hv Pinda hayupo kamati kuu? Hv Kikwete akifika ikulu ataanza kumshauri rais wa nchi(KIKWETE) KWAMBA KAMATI KUU INAKUSHAURI WEWE MKUU WA SERIKALI(KIKWETE) UPUNGUZE BEI YA MAFUTA YA TAA! Halafu pinda ndiyo atapewa taarifa kumpatia mkulo na Ngereja? Au itakuwaje?
     
  16. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #16
    Aug 2, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,001
    Likes Received: 3,565
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    nina mashaka na uadilifu wa mwigulu madelu nchemba! majina yake yanaonyesha ni msukuma, lakini yeye ni mnyiramba, tukianzia hapo tutampata na matatizo kibao! usitupotoshe, mwigulu twamjua.
     
  17. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #17
    Aug 2, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kumbe hali ni ngumu kiasi hiki.
     
  18. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #18
    Aug 2, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ni yaleyale tu kama chadema walivyomficha mbowe kwa chacha wangwe-tarime.
     
  19. A

    AlamaZA NYAKATI JF-Expert Member

    #19
    Aug 2, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wamwombe radhi rostam ili awasaidie kwenye kampeni huko igunga
     
  20. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #20
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Umesahau Busanda na Tarime hadi mkakodi tingatinga
     
Loading...