Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamati Kuu CCM yawaka moto; Taarifa ya Kamati ya maadili yaumiza kichwa wajumbe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Nov 22, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    22 NOVEMBER 2011

    *Taarifa ya Kamati ya maadili yaumiza kichwa wajumbe

    Na Pendo Mtibuche, Dodoma

    MWENYEKITI wa Chama cha Mapinduzi CCM, Dkt. Jakaya Kikwete, amefungua kikao cha Kamati Kuu ya chama hicho cha siku mbili huku taarifa ya Kamati ya
    Maadili ya cama hicho ikiwaumiza kichwa wajumbe kutoa maamuzi mazito.

    Kamati ya Maadili ya CCM inaongozwa na Makamu Mwenyekiti wa chama hicho Bara bw. Pius Msekwa na Katibu wake Bw. Abulrahman Kinana, ilielezwa kuwasilisha taarifa ya kazi yao ya kuwahoji watuhumiwa wanaodaiwa kutaka kukivuruga chama hicho na kutoa mapendekezo mazito ya hatu za kinidhamu kwa baadhi ya viongozi hao.

    Kwa mujibu wa chanzo chetu, baadhi ya vigogo waliotakiwa kuchukuliwa hatu ni wamo pia vigogo wa Umoja wa Vijana wa chama hicho UVCCM, Katibu mmoja wa Mkoa, na wengine.

    Ilielezwa kuwa Rais Kikwete alionyesha hali ya ukali tofauti na hali yake ya kawaida huku akiwataka wajumbe 31 waliohudhuria Kikao hicho kutoa mawazo yao kwa uwazi na kwa maslahi ya chama hicjo na si kuangalia mtu.

    "Mtihani mzito kwetu ni taarifa ya Kamati ya Maadili, kusema kweli imetuweka njia panda maana ni lazima tutoe maamuzi, mpaka sasa bado mbichi kabisa ila kila kitu kitaeleweka,"kilisema chanzo chetu ndani ya CCM.

    Awali akifungua mkutamno huo Rais Kikwete alitumia maneno mafupi ya "kikao kimefunguliwa," kisha kuwaruhusu wajumbe kuanza kazi ya kujadili agenda.

    Akitoa taarifa ya utangulizi kwa Rais Kikwete muda mfupi kabla ya kuanza kwa kikao hicho Katibu Mkuu wa CCM Bw. Wilson Mukama, alisema kikao hicho hutakiwa kuwa na wajumbe 38 na kwamba saba wametoa udhuru wa kutohudhuria hivyo kubaki 31.

    Awali Katibu wa Halmashauri Kuu, Itikadi na Uenezi Bw. Nape Nnauye, akizungumzia dhana ya kujivua gamba ndani ya chama hicho alisema hilo ni sehemu ya mageuzi 26 ndani ya chama chao.

    "Ndugu wanahabari nimekuwa nikizungumza na ninyi mara nyingi juu ya mambo mbalimbali ya kukiimarisha chama chetu, niliwahi kuwaeleza kuwa mtu unapotaka kuoga lazima uanzie kichani ndipo ushuke sehemu zingine huwezi kuanza kuoga mwili mzima hivyo hivyo ndani ya chama yapo mambo mengi tuyayoyafanyia kazi si jambo moja tu la kujivua gamaba,"alisema.

    Alisisitiza umuhimu wa uadilifu ndani ya chama hicho na kuweka wazi kuwa viongozi wanapaswa kuwa na sifa njema ili waweze kuwatumikia wananchi waliowachagua na kuwaweka madarakani na kwamba mtu akienda kinyume na maadili hatavumiliwa kwa manufaa ya chama na taifa kwa ujumla.

    Baada ya Kamati Kuu kumaliza kikao chake leo, kesho ndio kindumbwendumbwe cha Halmashauri Kuu (NEC) kitaanza kikao chake ambacho ndicho kitaridhia maamuzi yote ya Kamati Kuu. Siku ya Ijumaa na Jumamosi kutakuwa na semina maalum kwa watendaji wa chama hicho wakiwemo viongozi wote wa mikoa










     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    old news:smash:
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,026
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    kwa nini hili lichama halifi tuu?lijifie mbali tupate mbadala wa kuleta maendeleo
     
  4. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Hakuna jipya, yale yale yanarudiwa rudiwa tena wanatoa hapa hapa jamvini!!
     
  5. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    hakuna cha maana
     
  6. d

    dala dala Senior Member

    #6
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Chama hiki hakina mvuto tena, ni sehemu ya kero kwa wananchi.
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Taarifa zisizothibitishwa zinadai EL na Chenge wamevuliwa gamba
     
  8. Mwamikili

    Mwamikili JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    yale yale hwana uwezo wa kumtoa EL ww hiyo number nyingine na ndie mgombea uris 2015 mtake msitake!!
     
  9. Adoe

    Adoe Senior Member

    #9
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna jipya hapa!
     
  10. 1

    19don JF-Expert Member

    #10
    Nov 22, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    sasa mnatuchosha mara el mra chenge mara nape aaaaah!:smash:
     
  11. Adoe

    Adoe Senior Member

    #11
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bora ungekaa kimya kama huna uhakika.
     
  12. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #12
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hakuna ubunifu. chama nakilaza pema peponi. bwana ametoa na bwana ametwaa. jina la bwana libalikiwe.
     
  13. s

    saluu Member

    #13
    Nov 22, 2011
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ckipendi hicho chama kwa nn kisife
    kama leo
     
  14. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #14
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    wanaanza kwa kukubali then mbele wanakubali heee ghafla wanakataaa wanakanusha yale waliyotuambia jana
     
  15. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #15
    Nov 22, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,809
    Likes Received: 1,070
    Trophy Points: 280
    Unatuletea habari ya magazeti ya jana mchana huu???
     
  16. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #16
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tunaweza tusimzuie kuwa mgombea lakini tuna uwezo wa kumzuia kushinda uchaguzi. Focus yetu ni hili la pili!
     
  17. BONGE BONGE

    BONGE BONGE JF-Expert Member

    #17
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 1,533
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    ........wameuona moto wake, wamepima upepo, moto wa Lowassa unachoma, tena unachoma kweli kweli . shelukindo Bite upoooooo? umuunge mkono Lowassa ili tupime integrity yako kwake kwa lolote atakalosibuliwa nalo, najua wewe ni mojawapo wa waumini wake
     
  18. Rumishaeli

    Rumishaeli JF-Expert Member

    #18
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Napita tu!
     
  19. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #19
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Tutajua tu.
     
  20. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #20
    Nov 22, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sasa hapa kinacho umiza kichani nini?
    • M/kiti kufungua kika o na kusema kila mtu awe huru
    • wajumbe 31 kuhudhuria badala ya 38
    kimsingi sijaona cha ajabi hapa JIPANGE UPYA mkuu
     
Loading...