Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KAMATI KUU CCM yawafunga midomo KAMATI KUU CDM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gizakuu, May 1, 2012.

  1. G

    Gizakuu Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NIMEJARIBU KUSUBIRI KWA HAMU KUBWA TAMKO LA CDM, hasa baada ya move nzuri ya kuwabana mawaziri kupitia kwa waziri mkuu bungeni wawajibike, nilitegemea kabisa baada ya CC ya CCM< kamati kuu au baraza Kuu la CDM Taifa wangekuja na mkakati wa nyongeza kwa kile walichokianzisha bungeni.... lakini kwa maajabu ya mwaka baada ya Nape kusema kilichoamualiwa na CC ya CCM CDM wakanywea kama vile wamemwagiwa maji vile... Huu ni udhaifu mkubwa katika medani ya vita... ukimpiga adui kwa kutumia silaha flani akarudi nyuma, husimami hapo unasonga mbele kwa kutumia silaha nyingine inayofaa zaidi....kitendo cha CDM kusimama na kubaki kurudia kile walichosema CCM talalila ya MFUMO ni udaifu mkubwa kwa uongozi. Au mnataka tuamini ile stori ya kuwa hamkuelewana ndani ya Kamati kuu juu ya nanai hasa mmiliki wa hoja? ( kwamba hoja ilikuwa ya Zitto tu tena kwa kupewa na wabunge wa CCM bila kuwa na baraka za Chama Zitto akaibeba??!!!
    TAFAKARI
     
  2. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ukweli ni kwamba Hoja ya kuiwajibisha serikali iliibuliwawaa na wabunge wa CCM . Zitto kama kawaida yake akadandia Hoja ya wana CCM ili kujitafutia umaarufu. Timing ya Kamati kuu ya CCM imewaacha Chadema midomo wazi. Gharma ya kudandia Hoja za Watu bila utafiti.
     
  3. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Story za Abunuasi hizi
     
  4. s

    sebastian7 Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siyo kwamba wamefungwa mdomo kusema watachukua hatua kama chadema wasubiri matokeo waone kama yanakidhi viwango au laa si kujibujibu tu tumia akili bro
     
  5. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,461
    Likes Received: 4,662
    Trophy Points: 280
    Kama unataka siku yako iwe nzuri kama mimi niliyepata ufanyakazi bora na gifts kibao baaaasi badilisha uzi uwe CHADEMA yawafunga midomo CCM-Segerea
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    tumia akili yako vzuri.
     
  7. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    hivi huna taarifa ya maandamano na mikutano nchi nzima?hukumsikia mnyika au umeamua kuanzisha ubishi tu.
     
  8. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Yanasubiriwa maamuzi ya JK kwanza!!
     
  9. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,322
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Masaburi yanakuwasha uropoke eeeh?
     
  10. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    CDM hawakurupuki, wanafanya maamuzi yanayofaa kwa wakati mwafaka.. hicho ndiyo kiaifanya king'are kwa kiwango kile.

    Ndiyo Maana CCM na Serikali yao, Usalama wa Taifa wote wanawaogopa.
     
  11. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #11
    May 1, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Hivi taarifa ya mikutano ya Kamati kuu na baraza kuu zimetoka au bado mikutano inaendelea?

    Kuna viporo vya taarifa bado havijatolewa vilikuwa vinasubori vikao: Taarifa ya Mkutano na Rais na Taarifa juu ya uchambuzi wa wajumbe wa Tume ya Katiba.
     
  12. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #12
    May 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Giza kuu karibu JF... Swali la 1 .....Umetumwa au unajituma??
     
  13. mangunde

    mangunde Member

    #13
    May 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    usiku mwema jamani
     
  14. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #14
    May 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Dawa ya kubwa jinga ni kuli-ignore tu.
     
  15. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #15
    May 1, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jina ulilo jipa linafanana kabisa na mawazo yako
     
  16. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #16
    May 1, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145

    Tehe tehe kama mlivondandia hoja ya katiba na mahakama ya kadhi. Mmepaliwa, mnaishia kukohoa ovyo tu.
    CDM ni makini sana, wanaanzisha, nyie mwaingia tu. Ona mnavohangaika, kabla hamjasettle ya kadhi, mkapigiwa katiba, bila tafakari mkaanza kucheza, katikati ya katiba, mnatakiwa mmvunje baraza la mawaziri.
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    May 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama ccm ndo waliibua ikawaje wasilitumie bunge kuwawajibisha? Mpaka walipoona wanakaribia kuzalilika ndo wakajifanya kuweka kikao na hiyo cc yao na kufanya shikizo la zitto pasipokuwa na matakwa yao, huku mwenyekiti wa ccm akiamini ni upepo wa kisiasa na utapita. Labda nikujulishe tu kwamba kama mambo yanayofanywa na ccm ni shinikizo la cdm we fanya kufuatilia tangia baada ya uchaguzi wa mwaka 2010 utapa jibu
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    May 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Labda mwanzisha thread anafikiri cdm ni wakurupukaji ktk maamuzi yao kama ilivyo kwa ccm
     
  19. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #19
    May 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ayajulid wapi huyu mkurukuji, hafuatilii jambo kabla ya kuja na uzi wake uchwara humu
     
  20. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #20
    May 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    haswaa! ACTIONS SPEAK LOUDER THAN WORDS.
     
Loading...