Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamati Kuu CCM na Uongozi mpya, habari mpya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lokissa, Apr 10, 2011.

  1. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Katibu MKuu Wislon MUkama, Naibu wake Kinana,Katibu Itikadi na Uenezi Nape Mnauye na Katibu fedha na Uchumi ni Zakhia Meghi.

    Haya kazi ipo hapo sijui ndio wamejenga au kujibomoa zaidi????????
     
  2. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    chama kimepona
     
  3. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2011
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    ni heri ya hili kuliko lile. bado wengine humo wanatakiwa nao wajiondoe wenyewe
     
  4. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    hivi wazanzibar awawezi kuongoza nafasi kama hizi
     
  5. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kwa mtazamo wangu naona wamejibomoa zaidi
     
  6. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :yield:
    Nnape naona anaendelea kupoozwa na Mkulu baada ya kufanyiwa mbaya na Makamba....tuone je movie ya Nnape na Makamba ndio imeanza??

    Cha kwanza, mapandikizi ya Makamba ndani ya CCM yakae tayari maana mkuki unakuja na hapo ndipo mechi tamu inapoanza
     
  7. M

    Mabuya Member

    #7
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 19, 2008
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    anatakiwa wajivue gamba na mawaziri pia Ngeleja,Mwinyi,Sophia Simba..... watoke
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    yaani kama ni substitution basi hapa kocha kakosea.
     
  9. kure11

    kure11 Senior Member

    #9
    Apr 10, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh sisemi:tape:
     
  10. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kaangalie hali Zanzibar kisha ndo utajua kama wanastahili au la!
     
  11. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,118
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Yah! Endapo mafisadi wote nao wataenguliwa kwenye chama chao..la sivyo ni yale yale..sawa na kuchange housing afu simu bado mbovu.
     
  12. inols

    inols JF-Expert Member

    #12
    Apr 10, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 281
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ndugu watazamaji na wasikilizaji naona Kocha kaamua kufanya super sub ngoja tuone kama watarudisha magoli waliyofungwa na CHADEMA katika dakika hizi chache zilizobaki, kwa kweli wanatia huruma hii timu ya Chukua Chako Mapema 'CCM'.
     
  13. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,522
    Likes Received: 649
    Trophy Points: 280
    Tulitarajia Mwanamama safari hii. Haki sawa kwa wote.
     
  14. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ckubali, wameniacha! Ckubali
     
  15. t

    tumwe273us Member

    #15
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijaona jipya kwa ccm hasa hy katibu mkuu huy mpya.Wilson mkama.bado sn hasa nikikumbuka alipokuwa katibu wizara ya afya kipindi cha mgomo wa madaktari.let wish to see changes.
     
  16. L

    Losemo Senior Member

    #16
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I think kuna matumaini kidoooogo. that is if wataendelea mbele kidogo na kuwatimua mafisadi hata kwenye ujumbe wa NEC. Let the mafisadi goooo. ndio chama kitatakata
     
  17. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #17
    Apr 11, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Haya bwana,

    Nadhani JK anahitji mtu wa kumweleza directly kama Makamba alivyoelezwa na Shy-Rose kuwa alikuwa ndo tatizo kubwa ndani ya CCM.

    Hawa hawawezi kitu kwa sababu tatizo lenyewe halijapata ufumbuzi. JK is the biggest liability kwa CCM!!
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Apr 11, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwa nini JK anapenda sana kumbeba mama mkwe Zakhia Meghi?
     
  19. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #19
    Apr 11, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mkuu hujui kwamba kutojua udhaifu wako ni injia ya kuelekewa kwenye umauti? Ni bahati mbaya sana kwamba JK anatafuta mchawi uvunguni wakati mchawi mwenyewe ni yeye. Naona jaribio la kuvua gamba limeishia kulikomaza na kuwa gamba gumu kama la kobe.

    Nitakuwa mtu wa mwisho kuaminishwa kuwa CCM inaweza kufufuka tena!
     
  20. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #20
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145

    kwa Nape - probably Yes. Mukama na Kinana...hata kwa kuwaona tu they don't share same ideology and way of thinking and executing oilicies. Kinana is too inteligent to be an assistant to Mukama.

    Zakia...???!!!!!!!!!!
     
Loading...