Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamati hii ya CDM isiyojumuisha akina mama; IKO WAPI?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crucifix, Nov 23, 2011.

  1. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Kamati hii ya CDM isiyojumuisha akina mama thread yangu imeenda wapi?
     
  2. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wenyewe wameshainyonga.
     
  3. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbowe, Lissu, slaa, Arfi, said mzee, prof safari, prof Baregu, hao wote ni watu wa maslahi, wamechaguana wote wajanja hakuna wa kumzidi mwenzie fungu likitoka.
     
  4. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nape at Work!
     
  5. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,017
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Mbona sijaona padri au shekha mwanamke?mungu mbaguzi?
     
  6. F

    FredKavishe Verified User

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkianza kulalamika waweke mwanamke'walemavu nao wataka muakili wao tuache hyo hyo kamati ndogo iende haya maneno sijui ya gender balance ndo yanatucost bungeni kwa mama makinda
     
  7. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ahsante! Wanatafuta cha kuongea. Kama kusingekua na muislamu kwenye kamati ndn wangeimba mpaka kuchwili! 28-58 Over
     
  8. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 880
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Hpana mkuu sio mbaguzi, anamakusudi, viongozi CDM, MISIKITINI/MAKANISANI sio Miungu bali ni mfano wa Mungu kama ulivyo wewe katika Uumbaji wake... acha niitoe CDM katika list ya hizo taasisi nlizotaja ili kina Nape wanielewe kwenye majibu ya Swali lako
     
  9. S

    STIDE JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Siku nyingine mtauliza hivi, "CHADEMA, KAMATI ISIYOHUSISHA VIPOFU IKO WAPI?"
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kama imefutwa, Mods watakuwa wamefanya la maana sana...haikuwa nalamaana zaidi ya lugha chafu
     
  11. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...ktk hili swaala la katiba,hakuna kulemba,hakuna kubembelezana,hakuna kuchekeshana na upuuzi wa aina nyingine yoyote...ndo maana CHADEMA tumeamua kwa makusudi kabisa ujumbe huo upelekwe na watu wazima....CHADEMA: "hatumwi mtoto dukani!"....
     
  12. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Porojo tu hizi.
    Gender balance ya viti maalumu pale bungeni imeleta maslahi gani kwa mama zetu wanaoendelea kutaabika kila uchao.
    Na wewe una demand kuitwa great thinker? Unafaa kuitwa great sinker.Kimsingi tunaangalia uwezo wa mtu ktk jambo
    fulani bila kujali jinsia yake.

    Tena mod ameku favour sana. Ulitakiwa kupata ban japo kwa siku 7 tu, ili ujifunze.
     
  13. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #13
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    ungezaliwa Butiama ungekuwa Nyerere... Tumezoea kulazimisha balance zisizo na tija, hivi yule mama albino bungeni ameleta badiliko gani so far kwa maisha ya walemavu wa ngozi?
     
  14. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #14
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kuanzia lini chadema wakatupa kipaumbele sisi wanawake? hiyo ni sera ya ccm imekubarika sana miongoni mwa sisi akina mama. wao chadema watasema JK anatembea na sisi wanawake wote.... ndio jibu lao kwa wepesi. hata wafuasi wa chadema hawaoni umuhimu wetu wanawake angalia mchango wao kwenye thread hii utagundua kuwa wanatutumia tu baadhi yetu ili wafike wanakotaka kufika
     
  15. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #15
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    tukidai hali yetu chadema watasema nenda ccm utadhani hakuna akina mama chadema
     
  16. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #16
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kwa watu wanaojua kufikiri vema na kusoma alama za nyakati ilikuwa ni muhimu sana chadema chama cha magwanda kuchagua kamati yenye angalau wanawake wawili kwenda kumuona mwenyekiti wa magamba
     
  17. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #17
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    sina maana chadema hawana wanawake katika ngazi za maamuzi lakini hawajafanya vema kulingana na matarajio ya wakati
     
  18. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #18
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    great sinker
     
  19. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #19
    Nov 23, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mmetuletea jinsia bungeni matokeo yake tumeyaona.
    wanawake chini ya ccm wanasema wakiwezeshwa wataweza chadema inasema wanawake wajisimamie wanaweza.
    hii vita ya ukombozi ni tofauti kidogo nyerere alijaribu kukomboa na akina bibi titi ila kwenye safari walitofautiana,chadema wanasema kila askari mwenye uwezo abebe silaha kama ni wanaume peke yao poa kama ni kina mama peke yao swadakta.
    tumeshuhudia jinsia zikitumika kama cv ccm na matokeo yake tumeyaona,kwenye hili wenye mawazo mgando mtusamehe.
     
  20. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #20
    Nov 23, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wamefanya vizuri kwani baba RIZ1 asingekuwa makini kwa kifupi president angepoteza umakini katika kujadili hili suala muhimu kasasababu yao wanamfahamu
     
Loading...