Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamatakamata za magari wrong parking nje ya mji.

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Amagezi, Jan 25, 2012.

  1. A

    Amagezi New Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eti ni haki kuvutiwa gari parking za nje ya mji kama mwenge,sinza, nk.. ukipaki pembeni ya barabara wakidai wanasafisha jiji nfano nilipark TRA nje ndani kulijaa na wakanicharge tsh 195000. wakidai nimkakati wa manispaa kusafisha jiji, nanilipoenda manispaa kupata maelezo yakuvutiwa gari sehemu isiyokuwa nasaign ya wrong parking, pia madika yote ya dar es salaam parking ni pembezoni mwa njia ikiwemo bar, hotel, luku,photocopy, ofc nk. walinijibu manispaa inaandaa tender mzabuni akipatikana watalipisha parking kama mjini. sasa naomba kujua kama manispaa haijapata mzabuni wa kucharge parking kosa langu mimi niliepark gari sehemu ambayo mchukua pesa za parking hayupo likowapi?
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Pole kwa yaliyokusibu.
     
  3. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    pole sana mkuu,huu uonevu mpaka lini?
     
  4. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mkuu siku nyingine wasipokufunga hao manispaa wala wasikusumbue!unatimka zako tuu!mm nlishatimua mara nying tuu!hawana radio,wataandika namba!mjin magar meng watalionea wapi?wanaboa kichz
     
  5. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Nadhani utakuwa ni mkakati wa kutafuta pesa huo si unajua serikali imechoka sana kiasi cha kukata bajeti ya mawizaRA yake kwa 50%? Alafu wanaendelea kusema tumethubutu tumeweza na tunazidi kusonga mbele.
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    hiyo 195,000 ulimpelekea mkeo hao ndio wachukua pesa mpwa
    wee lipa anza siku nyingine ni pm kuna parking nyingi tu za watu ,kampuni tayarisha kabuku chako tupige kazi vat included full kujiachia unarudi jioni kufwata gari yako
     
Loading...