Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamatakamata yaendelea Wilayani Songea"

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pinokyo Jujuman, Feb 23, 2012.

  1. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutokana na vurugu, maandamano na mauaji yaliyotokea jana Wilayani Songea, kuna habari nilizozipata jioni hii ni kwamba Police wanaendelea na msako Wilayani hapo na kusambaratisha aina ya mikusanyiko yoyote watakayo kutana nayo; pamoja na msako huo watu wawili wanaosadikiwa kuwa ni majambazi nao wameuawa katika eneo moja liitwalo Mkuzo wilayani Songea.
    Source ni mkazi wa Wilayani hapo(Songea).
     
Loading...