Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamata ya Polisi kwa wafuasi wa CHADEMA arumeru- ni mbinu ya kupunguza wapiga kura?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by nicksemu, Mar 28, 2012.

  1. n

    nicksemu Senior Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Magazeti ya leo yameripoti kuhusu matukio mbalimbali ya kukamatwa kwa wafuasi wa CHADEMA na wana shikiliwa na polisi. Isije ikawa ni mbinu mojawapo za kupunguza wapiga kura. Viongozi na wafuasi wa CHADEMA chukueni tahadhari, moja wapo ni kuto hudhuria mikutano ya kampeni za CCM, na kuto wafanyia fujo wafuasi na viongozi wa CCM. Ni kipindi kibaya bado masaa machache vumilieni mabaya yote na matusi wanayosema CCM mpaka tarehe ya uchaguzi. Zingatieni SERA.... Nawasilisha
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Everywhere is Fire, is Burning!
    As now the fire is out of control, there is Panic in the City!...Bob Marley!


    Jamaa wanaona njia inayoweza kusaidia ni kuwakamata watu....huh!
    Watawekewa dhamana, watatolewa, watakwenda kupiga kura za hasira!...that doesnt help!
     
  3. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    jamani hivi hawa ndugu zetu polisi hawapigiki na maisha doro yaliyoletwa na magamba hata wajipange kukamata ndugu zao wenye nia ya kuwatetea!
    Ee mola tuepushie yasije yakatokea ya mauaji kama ya arusha mjini. ( the heque!)
     
  4. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    03_12_fga71f.jpg
    Kamanda wa ukweli wa FFU (USO MBUZI) akitazama mfuasi wa CDM Kalisti Lazaro akiingia kwenye gari la polisi baada ya kuvamia mkutano wa CCM eneo la Ngaresero.

    Inasemekana kumekuwepo na hali ya kukata tamaa ARUMERU hivyo baadhi ya vyma kuamua kufanya fujo baada ya kusikiliza sera, hali hii haitakiwi kuvumiliwa hata kidogo.
    Tunaliomba jeshi a polisi kutoa adhabu kali kwa hawa watu wanaotuhalibia hali ya hewa, tungependa uchaguzi ufanyike kwa uhuru ili watu wachague yule wanayempenda.
    Mungu ibariki arumeru.


    source: Habari leo front page
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,777
    Likes Received: 4,645
    Trophy Points: 280
    Utatapatapa sana mwaka huu!!....
     
  6. M

    Molemo JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Nimedharau tu baada ya kuona Source Habari leo
     
  7. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taarifa za Habari Leo hazina ukweli wowote wala sio za ku-quote!
     
  8. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    HAri ya ccm ni mbaya sana
     
  9. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kipindi kaka hiki huibuka magazeti ya ajabu ajabu mara nguvu ya hoja! Mara hoja kamili, mara gazeti lako, mara mkweli halisi!! Mara mtanzania tu, mara siri nzito!, mara mwanaharakati!, etc yaani utaona magazeti yenye vichwa vya ajabu ajabu!! Yasome sasa!!!!!! Mara dr slaa ni fisadi wa kutupwa!!! Mara slaa ni ccm!!! Mara slaa mamluki !!! Mara zitto kuwa rais, mara mikutano ya chadema yadorora, mara cdm yagaragazwa arumeru!!!(wakati hata uchaguzi bado!!) etc etc !!! Hii hatari
    kwa kifupi hii ni nguvu ya mafisadi!! Mafisadi huibua magazeti haya ili kuwachanganya wa tz!!!
    Na kuwaondoa kwenye msati wa kupata ukweli halisi wa siasa zetu.
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Vijana walioupiga mawe msafara ni wafuasi wa ccm walioandaliwa na ccm kurusha mawe, ili waupotoshe umma kana kwamba ni wafuasi wa chadema wanafanya fujo. Hii issue haina tofauti na tindikali ya Igunga. Mbaya zaidi kulikuwa na miscommunication baina ya walioandaa mchezo na vijana waliomkamata kijana aliyepigwa. Mwigulu didn't inform the coalegues that he has set the so called f.cking trap!
     
  11. n

    nicksemu Senior Member

    #11
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama ni hivyo ccm wanajimaliza wenyewe, lakini sishangai hawana mbinu kwa sasa wameshikwa pabaya
     
  12. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwahiyo ccm wakamchapa sisiem mwenzao aisee hii kali!
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Sasa Mkuu kama ulikuwa unayajua yote hayo kwa nini usitoe ripoti polisi au kwenye chama chako.
     
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,777
    Likes Received: 4,645
    Trophy Points: 280
    Makongoro Mahanga amekamatwa live na masanduku ya kura leo Polisi anakuja kusema uongo mahakamani kwamba hakuwa na taarifa hizo!!.....sasa hapo kuna jeshi la Polisi la kuliamini?
     
  15. MANI

    MANI Platinum Member

    #15
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,867
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Unajua kuna watu wanasema kama vile hawaishi hapa Tanzania!
     
  16. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Mbinu za kitoto kabisa mtu kavalia kombati kama la CDM na beji ya CDM inaning'inia peupe eti anarusha mawe ionekane CDM wanafanya fujo. Nasikia alipopigwa nondo ya kichwa akanza kulalamika jamani mbona hatusema tupigane nondo?
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Vipi ile mbinu yenu Chadema mliyofanya kwenye mkutano wenu mmevalisha yule mama Scarf ya CCM na Kitambaa kichwani cha CCM halafu anajifanya kumshika Nassari kichwani eti anamuombea dua. Chadema bana kwa usanii.
     
Loading...