Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamata kamata ya vviongozi wa cdm inawaleta pamoja wana cdm

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sir R, Jun 7, 2011.

  1. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kama CCM walifikiri kuwakamata viongozi wa CDM itasaidia kuchukiwa na wananchi kinyume chake wanachadema wamekuwa wamoja zaidi pamoja viongozi wao kuliko kabla. mfano mzuri kukamatwa kwa Mbowe na Zitto, kumehamasisha umoja ndani ya CDM, wabunge karibu wote walienda kumpokea Arusha, madiwani karibu wote wa mji wa Arusha, Hai, Moshi na miji ya karibu walienda Arusha kwenye tukio hilo.

    Wengi waliofuatilia tukio hili waliona CDM wana umoja kuliko chama kingine Tz. Hata wasio wana CDM waliungana na CDM kuishangaa serikali kwa vituko vyake. Kauli za viongozi wa chadema zinaeleweka kuliko za viongozi wa CCM na serikali. Changoja hakueleweka ila Mbowe kaeleweka kwa wengi.
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ndio maana yake
     
  3. M

    MPG JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli mpiganaji wao wanapesa Serikali ya CCM a.k.a MAGAMBA,sisi CHADEMA tuna Mungu,ANGUKO LA CCM LIMETIMIA
     
Loading...