Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamata kamata ya Mateja Dar asubuhi ya leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Elli, Jun 24, 2011.

  1. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,500
    Trophy Points: 280
    Wapendwa nimeona niwa-alert kwa wale wanaopenda kugonga gahawa asubuhi asubuhi,
    Nilikua manyanya pale, Vijana wote wapiga debe na hata wale waliokuwa wanapata gahawa ili kusubiri Usafiri au kuvuta pumzi kidogo wamekamatwa na ukizingatia leo ni Ijumaa ina maana kutoka huko ni Jumatatu.

    Hata hivyo, binafsi sijaona umuhimu wa kuwakamata hawa wanaotumia Madawa ya kulevya huku ukiwaacha Wauzaji. Kwanini wasingekamata wauzaji ili hawa vijana wakose madawa? Sijui
     
  2. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Wote wakamatwe, watumiaji na wauzaji madawa. Ila polisi wasiitumie hiyo ishu kama dili ya kupatia hela manake Mkulo bado hajawatemeshea cheche (mshahara) leo tar 24.
     
  3. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Uko sahihi kabisa, kukurupuka ni jadi yetu, halafu wakiwekwa rumande wanaenda kupata government hospitality at the expence of the tax payer.
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,500
    Trophy Points: 280
    Yeah, umkamate kuwe na mantiki, ni kweli wanakera sana ila umeeandaje mpango wa kuwakamta au tuseme unawakamata ili iweje wakati source hujaidhibiti?? Naona kama maigizo flani hivi
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Unatafutwa mshiko wa weekend.
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,641
    Trophy Points: 280
    Hii wanamfurahisha nani kama wanatokajumatatu
    hiyo picha wampe kanumba atengeneze -kamatakamata ya mateja
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wakiwa mahabusu wataitia sana hasara serikali matumizi kwa mahabusu mmoja si chini ya 2500 kwa siku
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,500
    Trophy Points: 280
    Kuna jamaa akawanasema kuwa alishawatoa kitu kidogo ila jama kawageuka.....lisemwalo lipo bana
     
  9. A

    Anold JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2011
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,010
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ukitaka uwakamate hao sio asubuhi maana wanakuwa bado hawajapata, hao kuanzia mchana ni kuokota tu kama kuku wa kisasa!!!!!
     
  10. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kama kweli Mkiulo hajawalipa basi huo ni mradi wa kujipatia senti za kujiskuma hadi wapate mshahara
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,500
    Trophy Points: 280
    duh, hilo nalo neno...................
     
  12. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #12
    Jun 24, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Kama nia ni kupiga vita Matumizi ya madawa ya kulevya, Basi wapo wrong kwa sababu waliostahili kuwakama kwanza ni wauzaji ambao wanawajua kwa majina na maeneo wanayofanyika hizo biashara.
     
  13. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #13
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,500
    Trophy Points: 280
    yes, otherwise ni kuwaonelea tu
     
  14. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #14
    Jun 24, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Actually hawa sio wakosaji hata kidogo, bali ni wagonjwa. Hii sio issue ya polisi bali ni issue ya Muhimbili more so idara ya magonjwa ya akili.

    Kama polosi wanajinvolve kwenye hili basi mahali pa kuwapeleka ni kwenye counselling na sio mahabusu.
     
  15. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #15
    Jun 24, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    wakikaa ndani sana wauzaji huenda kuwawekea dhamana sababu biashara haziendi ishatokea sana Arusha mapusha ndo huwadhamini mateja
     
  16. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #16
    Jun 24, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mateja dar wanajulikana sehemu wanazopatikana! Wanasumbua watu tu
     
  17. n

    ngwini JF-Expert Member

    #17
    Jun 24, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu ume2mia source gani? Polisi wote wamepata mishahara tangu tarehe 17 ijumaa ya wiki iliyopita...
     
  18. m_kishuri

    m_kishuri JF-Expert Member

    #18
    Jun 24, 2011
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 1,470
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    He heee, tunazipa ufa kwa kutumia big-gee!!!!!! hao wanastahili kupelekwa Rehab, na sio ya lupangoni.
     
  19. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #19
    Jun 25, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimekusoma mkuu. Siku zote ukiwa huna kitu mfukoni ndio utapata tabueye kaka sana maishani. Muuzaji yeye kalala. Kazi kwako mtumiaji.
     
  20. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #20
    Jun 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    eti kisa maimatha kaibiwa taa za nyumban kwake sasa msako ndo umeanzia kwa manyanya pale ukizubaa wamekukwapua pale utaenda kujielezea
     
Loading...