Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kamata kamata ya mabasi na Polisi Traffic

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by siame jg, Aug 27, 2009.

  1. s

    siame jg New Member

    #1
    Aug 27, 2009
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna kamata kamata ya mabasi yanayokwenda mikoani kwa kisingizio cha kuwa Chassis imeungwa sehemu ya nyuma mwishoni, Hii tumeona ikileta usumbufu kwa abiria ambao wameisha kata tiketi tayari kwa safari, halafu Polisi wa usalama barabarani analizuia gari bila sababu za kitaalam.
    Naikiri hawa askari wanahitaji kuwa na elimu ya kutosha kuhusu Chassis za magari.
    Tumeshuhudia mabasi yenye body za MARCOPOLO ambazo ni za viwango vya kimataifa wakizizuia zisisafiri. Jambo lingine ni ufahamu mdogo walionao wamezuia mabasi mengine yasisafiri kwa madai kuwa ni maroli wakati sio maroli.
    Nawashauri Viongozi wa Jeshi la Polisi kuwasiliana na kampuni husika za watengenezaji wa mabasi ili kuondoa usumbufu usiokuwa na msingi.
    Ikumbukwe kuwa Mabasi mengi yananunuliwa kwa mikopo mikubwa ya
    Ma-BENKI ambayo inahitaji kulipwa bila kukosa, Unapozuia Basi lisisafiri bila sababu za msingi ujue unawaletea wadau wa mabasi matatizo makubwa sana.
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mkuu,

    Tundiko lako limepindapinda, hebu linyooshe ili wachangiaji wamwage maoni yao hapa...
     
  3. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2009
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,068
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Siku ile ya mhgomo wa madereva waliwatukana sana askariwa usalama barabarni, kumbe walikuwa wanabeep. Sawa askari wamejaza dola wanawapigia. Lakini kwani alkiyeruhusu hayao malori kubeba abiria ni nani? Soma makalaHOLDING BUS PROPRIETORS ACCOUNTABLE COULD REDUCE ROAD ACCIDENTS hapa hapa
     
Loading...