Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamari! Kamari! Kamari!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by GAMBLER, Dec 11, 2009.

  1. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2009
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nataraji humu jamvini hakuna mcheza kamari, na ninakushaurini msije mkajaribu huu mchezo, kwani addiction yake ni ngumu kuachika, na madhara yake ni makubwa sana. Binafsi nimeanza kucheza kamari miaka 10 ilopita.

    Kabla sijauanza huu mchezo nilikuwa na very good life, nilikuwa na mke mzuri, lakini akanikimbia, nimejaribu kuoa mke mwingine naye pia akanikimbia. Nitajaribu kutaja baadhi ya matatizo niliyokumbana nayo katika kamari:-

    1- Pesa zote huishia katika kamari.
    2- Kutokuwa na hamu ya kufanya tendo la ndoa.
    3- Kupungukiwa na nguvu za kiume.
    4- Kutokuwa na furaha na amani.
    5- Kuwa na madeni .
    6- Kutoaminika na kukosa heshima katika jamii.
    7- Kutoelewana na ndugu.
    8- n.k..

    Ninaomba kutoka kwenu, yeyote mwenye ushauri, au njia gani nitumie ambayo itanisaidia kupunguza kucheza, au kuachana nao kabisa huu mchezo.
     
  2. tovuti

    tovuti Senior Member

    #2
    Dec 11, 2009
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana na yaliyokusibu, mimi ningekushauri uende kwa kakobe ufanyiwe maombezi., subiri na wengine humu jamvini watakupa ushauri mzuri zaidi
     
  3. KIFARU

    KIFARU Senior Member

    #3
    Dec 11, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 172
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Njia nzuri ya kutatua tatizo ni kurejea njia uliyoingia nayo,jaribu kutatua tatizo lililokufanya hadi ukaingia kwenye kamari
     
  4. Akthoo

    Akthoo JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2009
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 478
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 45
    Kwanza,Hongera kwa kujua madhara ya kamari. Yaani hapo umeshatatua nusu ya tatizo.
    Pili, sasa anza kuepukana na marafiki au maeneo unayocheza kamari.
    Tatu, anza kumuabudu Mwenyezi Mungu kwa dhati!
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Wewe endelea tu na kamari zako ungeomba ushauri kabla hujaanza kucheza hapo ingekuwa vizuri
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Dec 11, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Acha kutembelea maeneo ya kamari
     
  7. tovuti

    tovuti Senior Member

    #7
    Dec 11, 2009
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wana jf michango yenu inahitajika hapa, cause hata mimi kuna ndugu yangu ameathirika na kamari
     
  8. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2009
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    unajua ukisha jua tatizo basi tiba inakuwa rahisi cha msingi hapo ni kuambia ubongo kuwa kamari basi na itakuwa basi kweli,ila hao wanaosema mara kwakakobe sijui usipite karibu na eneo no,feeling zako emotion ndizo zinazokupeleka huko we delete kabisa kwenye diskette yako,na utafanikiwa pia dharau huo mchezo watu naanachana na wapenzi wao sebuse hili!
     
  9. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #9
    Dec 11, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,066
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    nina anko wangu hapa USA Yaani kila siku yeye hununua kadi kama za $ 20 ili acheze michezo kama hii:
    1.Powerball(http://www.powerball.com/)
    2.Nebraska Lottery(http://www.nelottery.com/)

    Yaani akishaona washindi humo Mshahara wote atamaliza ili aone kama atashinda!
     
  10. w

    wakumbuli Senior Member

    #10
    Dec 11, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mrudie mkeo wa kwanza atakuschool
     
  11. tovuti

    tovuti Senior Member

    #11
    Dec 11, 2009
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kamuone daktari wa saikolojia atakusaidia
     
  12. Juma Contena

    Juma Contena JF-Expert Member

    #12
    Dec 11, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Yeah hii kitu ni addictive mno lakini naona imekunasa pabaya mjomba. Inaonekana uliingia vibaya hii kitu. Kanuni ya kwanza kwenye kamali ni kwamba dont gamble what you can not afford to loose. Sasa mwenzetu naona una-gamble mpaka na ndoa zako hatari hii pumzika kwanza na toa ndoto za ukishinda utafanya nini.

    Muhimu ni kwamba you can still enjoy gambling like i do responsibly, hila lazima uelewe kuna kupata na kukosa from the beggining. Hivyo do not put your expectations too high and set a limit i know its hard but you have to give priorities to life obligations too. Its very important you sort your personal life, have a clear direction and a purpose to life first those are what matters to you the most. Then you can gamble responsibly knowing whatever you put at the bookies if its gone doesnt affect the aftermath.

    Remember the odds are always against you, hivyo wajamaa kama unawachangia tuu. I remember at the beggining of the season i had ten teams all won but Man-Utd got beaten by Burnley kwa kweli ulikua usiku mmbaya sana kwangu, the pot they costed me we acha tu kwa kweli. Hivyo lazima uende na high hopes of losing than winning utajikuta tabia inabadilika na kuanza kuangalia maisha vingine tena.
     
  13. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #13
    Dec 11, 2009
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nakupongeza sana mkuu kwa kuwa unawajali wengine. Wengi huwa wanapenda wakikwama wao basi waone na wengine wanaingia matatizoni. Hakuna njia nyingine mkuu isipokuwa kutafuta kazi mbadala itakayokukeep busy wakati wote. kucheza kamali mara nyingi kunatokana na kukosa shughuli ya msingi ya kufanya. Iwapo utajitafutia kazi inayoweza kukufanya uwe busy, utajikuta taratibu unaanza kupunguza umhimu wa kamari na kuingia kwenye hiyo kazi nyingine. Lakini challenge ya hili pia, ni je utapata wapi kazi na kazi gani?
     
  14. Mopao Josee

    Mopao Josee JF-Expert Member

    #14
    Dec 11, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0



    NO NO NOOOO.....anza na namba tatu!!!! ......shit......
     
  15. tovuti

    tovuti Senior Member

    #15
    Dec 11, 2009
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ushauri wako ni bomba, pole sana burnley kakuua
     
  16. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #16
    Dec 12, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,981
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Njia pekee ya kuacha kucheza huu mchezo ni,kuchukua hela yako yote kwenye account if any,na kuchezea kamali mpaka ziishe ndo utapata akili ya kutafuta nyingine na kutumia kwa uangalifu,kila ukikumbuka kilichotokea hautarudia tena huu mchezo!!
     
  17. ndyana

    ndyana Senior Member

    #17
    Oct 16, 2015
    Joined: Jul 12, 2015
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kamari ya kekundu na keusi imekuwa ikichezwa sokoni Nyakanazi na watu wamekuwa wakiibiwa wakati vyombo vya usalama wakiona.

    Je, kamari inaruhusiwa?
     
  18. ndyana

    ndyana Senior Member

    #18
    Oct 16, 2015
    Joined: Jul 12, 2015
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wanasiasa washaingiza siasa
     
  19. HORSE POWER

    HORSE POWER JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2015
    Joined: Feb 22, 2015
    Messages: 1,058
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    Kwa mazingira yaliyopo,kamari watawala wetu WAMEIRUHUSU.Labda ni mazingira tu ya kuchezea ndio tofauti.Premier betting,meridian betting,sport betting n.k. zote ni kampuni za kamari,tena wanatambuliwa rasmi na Serikali.
     
  20. GANJA ROLLER

    GANJA ROLLER JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2015
    Joined: Sep 8, 2014
    Messages: 691
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Toka ningali mdogo mamangu alinambia "hakuna maisha mazuri bila elimu" ila nimekua machizi wakanishauri "ili utoke kimaisha usiache kamari" na nikweli kamari inajenga,ofisi zinadumaza akili
     
Loading...