Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamanda wa TAKUKURU ahamishwa baada ya kumkamata DC

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by telele, Jul 28, 2010.

  1. telele

    telele Member

    #1
    Jul 28, 2010
    Joined: Jun 4, 2010
    Messages: 29
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kamanda wa TAKUKURU Mkoa wa Kilimanjaro aliemkamata DC ahamishwa, ashushwa cheo.

    Taarifa za uhakika zinasema kuwa kamanda wa TAKUKURU mkoa wa Kilimanjaro ambaye maafisa wake walimkamata Mkuu wa Wilaya ya Kasulu kwa tuhuma za kugawa rushwa hapo juzi, hivi leo amekabidhi barua ya kuhamishwa kituo chake cha kazi na kupelekwa mkoa mwingine lakini akiwa si kamanda tena bali afisa tuu wa kawaida.

    Hii inatosha kuashiria kwamba HOSEAH amebanwa na mkuu wa kaya kwamba kwanini anawazalilisha wateule wake wa kutoka chama tawala, HOSEAH kumbe hana ujanja, na huyo mama hata mchakato wa kumfikisha mahakamani umesimamishwa.
     
  2. A

    Audax JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2010
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    da siasa balaaa
     
  3. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    KAMA NIKWELI HATUWEZI FIKA, sasa wao walitaka akamatwe nani?
     
  4. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,665
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Nchi hii ina wateule! Rushwa tunazisikia Tabora, Same, Kyela. Igunga........... wala!!!!
    Huu si wizi mtupu!!!!!
     
  5. a

    afande samwel Senior Member

    #5
    Jul 29, 2010
    Joined: Mar 13, 2010
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .
    Uzushi huu.
     
  6. F

    Fernandes Rodri JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2010
    Joined: Apr 11, 2009
    Messages: 366
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Watu wote wapo sawa under the law, lakini wengine wapo sawa zaidi!:bowl::bowl::bowl::bowl::bowl::bowl::bowl::bowl:
     
  7. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2010
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,997
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    Ni vibaya tena haifai sasa Imani ya wananchi kwa viongozi wao itatoka wapi? ndo maana wantumia mlungula ili washinde!!
     
  8. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Inaelekea wewe ni bingwa wa kukanusha habari za rushwa (kumbuka kule umekanusha ya Mwakalinga). Kule umeeleza 'ukweli', na hapa usiishie kusema huu ni uzushi, bali uweke huo 'ukweli'. Kama hauna data kama mimi, bora usikanushe, usome tu na kusubiri ukweli.
     
  9. B

    BARRY JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 216
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Njaa kali
     
  10. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ,,,Haya, huyo amehamishwa kwa 'kumdhalilisha' DC (kama ni kweli!), Huyu aliyemdhalilisha mama SiX naye atafanywaje??
     
  11. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,665
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    DC ni mteule kaka! Mama 6 Im afraid hayumo kwenye orodha ya wateule! Inatia simanzi......!
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,389
    Trophy Points: 280
    Mapambano dhidi ya RUSHWA ni danganya toto.
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kha!
     
  14. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #14
    Jul 29, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unaguna nini? Kwani wewe ni mgeni hapa Bongo?

    Yaani wewe umegundua hilo leo? Tuungane kuingoa CCM hapo Oktoba ndugu zanguni wenye mapenzi mema na nchi hii.
     
  15. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #15
    Jul 29, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Inaonyesha jinsi gani serikali ilivyosiriaz na "kupambana" na mlungula haswa ndani ya chama tawala..
     
  16. N

    Nangetwa Senior Member

    #16
    Jul 29, 2010
    Joined: Feb 9, 2009
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nasubiri uthibitisho wa hizo habari.
     
  17. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #17
    Jul 29, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Watahamishwa na kuteremshwa vyeo wengi mwaka huu. Sasa huyo alikuwa mkuu wa wilaya tu - dagaa - Na Sita aliye waziri je, nako Tabora TAKUKURU atademotiwa na kuhamishwa? Tunakwenda wapi? Bora Slaa achukue nchi hii, inaonyesha uozo ni system iliyoteuliwa hapa nchini na watu wachache waliokamata mpini wa nchi.

    Well done TAKUKURU, songa mbele, tunataka hiyo iendelee sio kwa upinzani tu bali sheria ni upanga.
     
  18. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #18
    Jul 29, 2010
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kwanini huu wimbo usingekuwa na REmix ikawa kampen ya chadema

    NIKILALA NIKIAMKA OOH SABUNI HAZISHIKIKI
    NIKILALA NIKIAMKA OOH MCHELE HAUSHIKIKI
    NIKILALA NIKIAMKA OH DAWA HAZIPATIKANI
    SABABUU YA MAFISADII
    NIKILALA NIKIAMKA OOH ADA ZA SHULI HAZIPATIKANI
    NIKILALA NIKIAMKA OOH NYANYA BEI JUU
    NIKILALA NIKIAMKA OOH SUKARI HAZIONEKANI
    SABABU YA CCM
    CHAMA CHA MAFISADII EEY KIMELETA MATESO
    KAMA WATAMABADILIKOO EEH MPE KURA SLAA WA CHADEMA
    TUWANG'OE MAFISADI
     
  19. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #19
    Jul 29, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Hii post imekaa kitetesi tetesi!
     
Loading...