Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamanda Tundu Lisu na Isango Joseph kuunguruma Jumamosi stand ya zamani Singida

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dhahabuinang'aa, Jan 6, 2012.

  1. dhahabuinang'aa

    dhahabuinang'aa Senior Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakazi wa manispaa ya Singida na maeneo ya jirani mnakaribishwa kuja kuwasikiliza makamandawatakuwa viwanja vya stand ya zamani Singida mjini.jitokezeni mje kuwasikiliza watu wenye nia ya dhati kuitumikia hii Nchi.kila atakaepata taarifa hii amujulishe na mwenzake.


    mda ni saa 16:00
    saa kumi jioni


    nawasilisha.
     
  2. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Ni wakati gani hawa wananchi wanafanyakazi za kujiletea maendeleo kama kila cku ni mikutano, na hakuna jipya watakaloambiwa zaidi ya kusikia hadithi zile zile., angalau bs muwaletee wananchi habari zinazohusu maisha yao wakati uliopo na mahali walipo, lakini utasikia yatakayozungumzwa hapo ama masuala ya chama tawala na viongozi wake jambo ambalo haligusi maisha ya kila cku ya wanasingida.
     
  3. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    waache wakaeleze ndugu zao wanavyonyonywa!! waende kuwaambia wanayaturu na wanyiramba wenzao jinsi mwarabu anavyowanyonya kwa unbunge walio amaua kumpa kwa kuhongwa fedha na khanga leo mwenzao anawafanya mtaji, waende kuwaleza jinsi mbunge wao wa viti maalumu Martha Mlata alivyoamua kujiunga dhahiri shahiri na Fisadi Lowassa badala ya kujiunga kuwatumikia wananchi wake walio katika dimbwi la umaskini, nendeni makamanda mkaseme bila woga wala hofu
     
  4. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Nilijuwa mapema kuwa hawana sera wala jipya, sasa ya lowasa yanahusu nini? Ndio jawabu la matatizo yao? Mkiambiwa hamjakomaa kisiasa mnang'aka, haya lisu kawaimbie hizo nyimbo kisha uwaache bila jawabu la kutatua shida zao.
     
  5. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Dah! nimeondoka siku chache tu Singida, ningeendakuwapa company makamanda.
     
  6. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mi nadhani mikutano ya mijini ipungue ili nguvu kubwa ielekezwe vijijini, huko ndiko kura za Dr zinaibiwa na magabmba.
     
Loading...