Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamanda Sulemani Kova; dawa ya foleni hii hapa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by SolarPower, May 15, 2011.

  1. S

    SolarPower JF-Expert Member

    #1
    May 15, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuanzia kesho tarehe -- 16.05.2011-- nauli ya daladala nchi nzima iwe shilingi elfu tano (5,000) tu kwa kila abiria bila kujali kuwa ni mtu mzima au mwanafunzi.
     
  2. e

    ebrah JF-Expert Member

    #2
    May 15, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huoni aibu kuzungumza bila kufikiria katikati ya wanaofikiri?
     
  3. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #3
    May 15, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Kumbe ni kazi ya kova!? nilikuwa sijui kabisa!

    Kweli JF ni mto wa maji ambayo kila mtu anaoga na kuacha uchafu wake mtoni lakini maji bado masafi.
     
  4. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #4
    May 15, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Nilidhani SolarPower ni ufumbuzi wa matatizo ya umeme - hii hapa mbona inaleta giza?
     
  5. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #5
    May 15, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,567
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Umetoka usingizini?
     
  6. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #6
    May 15, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    MODS futeni hii au ipelekwe jukwaa la JOKES
     
  7. M

    Mama PC Member

    #7
    May 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Anaota huyu
     
  8. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #8
    May 15, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    hahaaahah
     
  9. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #9
    May 15, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    kuna uwezekano jamaa anajua yupo facebook!kumbe yupo JF!
     
  10. WA MAMNDENII

    WA MAMNDENII JF-Expert Member

    #10
    May 15, 2011
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 274
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    sio kosa lako ukikua anaweza kuwa na hoja zenya akili
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    May 16, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,569
    Likes Received: 1,623
    Trophy Points: 280

    mi nasemag JF IMEVAMIWA NA WATOTO WADOGO WA MLIMANI N SHIDA TUPU..MBONA ENZI ZETU AKILI ZILIKUWA ZIMETULIA AMA WAMEFANYWA SUPRISE KUWA KULE SHIDA TUPU DAWA YA HAWA NI KULIPA TU WAWE.........NA ADABU...................
     
  12. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #12
    May 16, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Solar Power una mtoto wewe au ndiyo unajifunza kuchakachua? Laiti ungelikuwa na mtoto anayesoma hata vidudu usesema hoja kama hiyo japokuwa ume mnukuu makanda Kova.
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    May 16, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,151
    Likes Received: 5,359
    Trophy Points: 280
    tumekupata great sinker. Ur sinking rapidly
     
  14. S

    SolarPower JF-Expert Member

    #14
    May 16, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tAfadhali sana futa kauli yako muda huu
     
  15. S

    SolarPower JF-Expert Member

    #15
    May 16, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ole wenu yakitokea
     
  16. S

    SolarPower JF-Expert Member

    #16
    May 16, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wawili wapo
     
  17. S

    SolarPower JF-Expert Member

    #17
    May 16, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya yaja yetu MACHO
     
  18. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #18
    May 17, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Kelele ndezi, umri na hoja vinaweza visiendane. Afu mambo ya kukihusisha CHUO CHA TAIFA na huu upupu ukome!
     
  19. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #19
    May 17, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kumbe bado mtoto nilikuwa nasubiri nione utakachojibu ss nimekuelewa, au unafikiri unachat FB!
     
Loading...