Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamanda Sirro kushika mikoba ya Tossi Oparesheni maalum

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Fred Katulanda, Jul 23, 2011.

  1. Fred Katulanda

    Fred Katulanda Verified User

    #1
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kamanda wa Polisi mkoa wa Mwanza, Simon Sirro amehamishiwa makao Makuu ya jeshi hilo kushika nafasi ya aliyekuwa kamanda wa kikosi cha Oparesheni Maalum Venance Tossi ambaye amestaafu.
    Katika uhamisho huo nafasi yake itashikiliwa na kamanda wa mkoa wa Tabora Barow Lyimo. Hata hivyo inasemekana uhamisho huu unamsukumo na mkono wa CCM kutokana na madai kuwa hakukisaidia chama wakati wa uchaguzi.
     

    Attached Files:

  2. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Mhmm kwani hapo kapanda cheo au kashuka? Nyie wafanyakazi wa serikali mawazo yenu ni sehemu za rushwa tu!
     
  3. K

    Kaseko Senior Member

    #3
    Jul 23, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anayekuja mwanza ataiweza?
     
  4. M

    Mwera JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hakika kamanda sirro wakimtoa mwanza itakua tabu,sirro amedhibiti uhalifu mwanza kwa asilimia 80,anapambana na majambazi kwa upeo wa hali yajuu,mpk sasa mwanza kumekua na nafuu kubwa kwa kupungua uhalifu,NI PIGO KUBWA KWA WAKAAZI WA MWANZA, KWA HAKIKA WATAMKUMBUKA SANA KAMANDA SIRRO.
     
  5. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyo ndiyo kiboko ya MAGWANDA, sasa jaribuni muone moto wake he he he he he heeeee
     
  6. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    CCM they will always create fear kwa wananchi ili wapate kura na ndiyo janja yao kubwa .Hawaangalii usalama wa Nchi na wananchi wao ni madaraka tu .Wacha tuone
     
  7. s

    sir echa Member

    #7
    Jul 23, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sirro kamanda wa ukweli,ngoja akafanye mambo Operesheni maalum..namkubali sana kwa kazi anayoifanya anaiweza,habahatishi na wala hashurutishwi katika kutoa maamuzi,ukitaka kuamini rejea kumbukumbu za matukio wakati wa uchaguzi Mwanza jinsi alivyokabiliana nayo.
     
  8. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2011
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Kwani makamanda wa polisi wanatakiwa kupiga kura mara 100,000?. Huu ni upuuzi ambao utaendelea kuitafuna CCM. Kazi ya polisi ni kulinda usalama si kusaidia chama cha siasa. Ila as time goes viongozi wazee wakishamalizika na natural deaths, wasomi watajua kuwa kutumia dola kung'ang'ania madaraka ni national security threat, kwani siku watu wakiamua liwalo na liwe utawaua wengi na watakaobakia watakuwa na mioyo ya kulipiza visasi kwa ndugu zao waliouwawa. Ni hapo ndipo itakapokuja kuwa kuvaa nguo za kijani ni kuji-identify kama vile watutsi na wahutu walivyokuwa wanajitofautisha kwa pua zao. Kuuzima moto wa mioyo ya visasi ni more than using SMG au maji ya kuwasha. Hakuna atakayebaki salama kwenye hilo.
     
  9. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Natabiri kamanda mpya wa kutoka Tabora kumwaga damu naye kukutana na nguvu ya umma! Huwa hatumii akili
     
  10. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Nonsense...
     
  11. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  12. n

    ndimuchumvi Member

    #12
    Jul 24, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Amepanda atakuwa deputy Commissiner kutok senior assistant commissioner.atakuwa amebakiza cheo kimoja kufikia IGP.huyu bwana ni kichwa na askari kweli.ana nafasi ya kuwa IGP kama hawatambania
     
  13. k

    kajunju JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 951
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Ana viwango vya hali ya juu.anapashwa awe IGP. Amedhibti majambaz mwz, mirung frm kenya. Kama wamemtoa kwa mbinu za kisiasa basi tutaraji damu kumwagka mwz.
     
  14. malkiory

    malkiory JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwangu mimi kuhamishwa kutoka Mwanza kuja Dar ni promotion!
     
  15. m

    mchongi Senior Member

    #15
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapa siasa tu wala intelligensia haitumiki., yaleyale ya kudai mkataba wa Mhando umeisha. Watahangaika sana wazee wa magamba jibu rahisi,. tenda haki kwa wote na wajibika basi.
     
  16. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 3,554
    Likes Received: 943
    Trophy Points: 280
    Upuuzi..always comments zako ni upupu..... ****y you ....


    There is no sin except stupidity
     
  17. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Kiboko ya magwanda how? Mbona ameachia pale Mwanza key constituencies zikaenda mikononi mwa CDM?. Huo ukiboko wa CDM unatoka wapi hapo?
     
  18. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #18
    Jul 24, 2011
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kwakuwa ni intelligent, ndio maana anajua kusoma alama za nyakati!
     
  19. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #19
    Jul 24, 2011
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,066
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    Fafanua wengine hatumjui background yake huyo Barow Lyimo....ila yaelekea ni Mchaga huyo?
     
  20. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #20
    Jul 24, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ya anaitwa Liberatus Lyimo Barrow,ni mchaga ndiyo na huwa ana jaziba sana katika kutoa maamuzi,kamanda Simon Nyakoro Sirro amepandishwa cheo na kuwa Naibu Kamishina Wa Polisi yaan Deputy Commissioner of Police,ni tofauti ya cheo kimoja tu cha Kamishina ndo unamfikia IJP,ni mpiganaji na anajua kusoma alama za nyakati,hana upendeleo wa kikabila wala kikanda,ni kipenzi cha askari na wananchi. alijiunga na Jeshi mwaka 1992 alipomaliza shahada yake ya kwanza ya sayansi ya elimu - Bachelor of science with education pale UDSM,alihudhuria kozi ya ukaguzi msaidizi wa polisi na baada ya kumaliza alipangiwa kuwa mkuu wa upelelezi wa kituo cha buguruni na baadae akahamishwa kuwa mkuu wa upelelzi kituo cha Magomeni baada ya kupandishwa cheo na kuwa mrakibu msaidizi wa polisi-assistant superintendent of police. Alifanya kazi pia mkoani Tabora kama naibu mkuu wa upelelzi mkoa wa Tabora na baadae akahamishiwa tena Dar kuwa naibu mkuu wa upelelezi mkoa wa Dar. Alihamishiwa Shinyanga kama mkuu wa upelelezi mkoa na baadae akawa kamanda wa polisi mkoa wa shinyanga. Alihamishiwa baadae mkoani Tanga km kamanda wa polisi wa mkoa na baadae mkoani mwanza kama kamanda wa polisi wa mkoa. Amepandishwa cheo na pia kuhamishiwa makao makuu ya polisi kama mkuu wa kitengo cha operesheni maalum ndani ya jeshi la polisi! Mungu amjalie maisha mema na marefu!
     
Loading...