Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamanda Siro ktk kivuli cha Siasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ciril, Jul 7, 2011.

  1. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Ktk taarifa ya habari jana kupitia ITV,vurugu zilizotokea Jana Kati ya Wamachinga na migambo wa jiji pamoja na jeshi la polisi kamanda Siro amesema pana tetesi kuwa vurugu hizo zilichochewa kisiasa na atazifanyia uchunguzi na ikithibitika hatua Kali za kisheria kuchukuliwa.
    •Ni kwa nini tatizo linapotokea Serikali inasingizia siasa?
    •Kwa nini Serikali ijifiche katika kivuli cha siasa?
     
  2. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Kwa wenye data kamili huko Mwanza watusaidie je ni kweli upo uchochezi wowote wa kisiasa?Kwa nini wainyoshee siasa kidole?
     
  3. Mkiliman

    Mkiliman JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Uwoga wa serikali kwa sasa ni siasa hasa ya CHADEMA, kumbe sivyo! watu wanaelewa haki zao na wanapojaribu kudai hawasikilizwi ndio maana wanaamua kuchukua hatua ya mapambano. Hivyo cover ya kusema siasa huchochea fujo haitadumu muda mrefu kwani kila siku wananchi wanafahamu haki zao na wanawajibika ktk kuhakikisha wanalinda haki hiyo.
     
  4. Du Bois ideas

    Du Bois ideas JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mfa maji.........................................!!!!
     
  5. Jiwejeusi

    Jiwejeusi JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sisi cdm tunakubali kwamba tulitoa elimu ya uraia na watu watambue haki zao. Hatukuwafundisha kufanya vurugu. Vurugu huwa silaha ya mnyonge endapo haki zake zitaporwa, hiyo inatokea duniani kote. Peace does not mean the absence of war but justice.
     
  6. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,309
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    yeye ndo anataka kuleta siasa kwenye mambo ya msingi. Wananchi tumechoka kunyanyaswa na viongozi. Fuc... U!
     
  7. M

    Mpalakugenda JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2016
    Joined: Jun 2, 2015
    Messages: 901
    Likes Received: 249
    Trophy Points: 60
    Naona sasa ameshaanza kuwaelewa wanasiasa kuwa sio watu wa kula nao yamini.
     
  8. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2016
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,572
    Likes Received: 2,077
    Trophy Points: 280
    Ndio polisi wastuke waache kutumika kisiasa maana wana siasa hawana dhamana kabisa
     
  9. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #9
    Nov 19, 2016
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Naona unatukana, mi nadhani hujajibidisha juu ya mada kuu ktk jiji LA dsm, hata humu ndani Luna posts nyingi zina reflect siasa hizo, huenda ndicho alichonena kamanda , hayo ya mwanza na ya chama cha cdm yaliyoongelewa na baadhi ya members huenda ni lack of concentration
     
Loading...