Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamanda rogerz kuongoza uzinduzi kampeini kata lwezera-geita leo.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OMUSILANGA, Oct 6, 2012.

  1. O

    OMUSILANGA JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndiyo wakuu! Msafara wa Mbunge kivuli jimbo geita na katibu wa cdm wilaya geita ndo unakaribia eneo la kuzindulia kampeni. Zaidi nitakuwa nina wajuza yanayo jili. Kwa pamoja tutashinda kwa sababu lazima wema ushinde ubaya.
     
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Pamoja sana!
     
  3. Mwitongo

    Mwitongo JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 30, 2009
    Messages: 311
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Safi kabisa
     
  4. k

    kwamagombe Senior Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Usisahau kuweka na picha, itatusaidia pia kufanya tathmini. kila lakheri
     
  5. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mpaka kieleweke.
     
  6. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Omusilanga,tuko pamoja kamanda nipo eneo la tukio pia,hii kata tulishaitwaa tayari,hako ka Profesa Majimarefu Jr. walikokasimamisha hawa ccm hakana uwezo kabisa wa kukabiliana na muziki wa cdm,naona tuanze maandalizi ya kuapishwa kamanda IBUGA kuwa diwani, product safi kabisa toka Musoma High School,i salute wana Lwenzera kwa kutuchagulia mgombea makini na anayekubalika na rika zote
     
  7. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi hizi chaguzi ndogo zinafanyika lini?
     
  8. M

    Mr jokes and serious Member

    #8
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwaga mapicha hapo uwanjani.
     
Loading...