Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamanda nzowa kaudangaya umma, ukweli huu hapa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by palalisote, Jun 8, 2011.

  1. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Kwanza huyo mtuhumiwa na wenzie hawakukamatwa na cocain kama anvyo sema , wao walikamatwa na heroin. Pili thamani ya heroin waliyokamatwa nayo ni billioni 2.8 ambayo ni sawa na kilo 18 (Kilomoja ni wastani wa million 156 source:http://www.idmu.co.uk/heroin-price-trends.htm ). Tatu wote si watanzania na hakuna ushahidi wowote kuwa dennis ni mchungaji. Kamanda Nzowa anatakiwa atupe ushaidi kututhibitishia ni mchungaji otherwise wameshindwa kumtaja huyo mchungaji na kubaki kutapatapa.


    KATIKA PICHA HAPA CHINI: RAIA wanne wa kigeni, Dennis Okechukwu na Paul Obi wote wa Nigeria, Stani Hycenth wa Afrika Kusini na Shoaib Muhammad Ayaz kutoka Pakistan wakitoka kusomewa mashitaka ya kula njama na kuingiza nchini dawa za kulevya aina ya heroin zenye thamani ya sh. bilioni 2.8, katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu mjini Dar es Salaam, leo. (Picha kwa hisani ya Chachandudaily.blogspot.com).​


    [​IMG]
     
  2. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kadanganya vipi basi...Onyesha amekosea wapi, ili tuujue ukweli, maana ulichofanya ni ku-post picha tu..
     
  3. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Umemwona askofu kwenye hizo picha?
     
  4. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sijui kama kuna askofu hapo...kwani kamanda amesema wamewakamata maaskofu.
    Ningependa ajenge hoja..vinginevyo tutachangia kwa jazba
     
  5. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #5
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    askofu ndio huyo ukechuku ama mwingine? maana kuna thread inamtaja okechuku kama ni mmoja wa viongozi wa dini,lakini si mtanzania hapo ndipo napojiuliza mahusiano yaliyopo kati ya huyo okachuku na maaskofu wa tz
     
  6. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huyu mchumia tumbo alikuwa anajigamba. Ngoja maskofu watakavyomshukia maana masaa 48 yameisha na hakuna aliyetajwa,hawatakurupuka kama ikulu na huyu mchumia tumbo anayejaribu kumtetea bosi wake kwa kutumia evidence za uongo.
     
  7. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kamanda nzowa alisema Okechukuni mchungaji wa tanzania, kumbe ni raia wa Nigeria!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Hapo bado tunakazi kubwa wa ndugu.
     
  8. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    ndo maana kwetu polisi tunawapa tu za chembe
     
  9. Msongoru

    Msongoru JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 305
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hata hivyo Denis sio mchungaji wala askofu! halafu mbona IKULU ilijibu tofauti na NZOWA?
     
  10. F

    FJM JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    MODS kwa hisani yako naomba hii thread ipelekwe kwenye jukwaa la siasa. hii habari inabidi ingaliwe kwa jicho la kisiasa maana Nzowa amejitokeza maada ya zoezi la 'ziba mdomo' toka kwa Kikwete huko Mbinga. Tafadhali sana.
     
  11. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    ndo maana kwetu polisi tunawapa tu za chembe
     
  12. R

    Rweye JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha ha ha....nasema hivi huyu J.Kiwete kwa hawa Maaskofu hajateleza tu bali tayari kaanguka na yuko chini anagalagala kwenye matope...ataiona PhD yake ilivookuwa ya kuchonga,ya hisani na si kushika kalamu kama ya Mzee wa watu,dakta wa ukweli,PhD holder,S.Peter
     
  13. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Hujui Kusoma? maelezo juu ya picha wewe hujayasoma?
     
  14. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nzowa mwenyewe ana tuhuma za kubambikia watu madawa ya kulevya tutamwaminije na hajasafisha tuhuma za Mengi? Halafu kwanini taarifa atoe leo baada ya boss wake Jk kubanwa mbavu?
    Uongo mtupu na upuuzi. Hawa tunawa-mark nchi ikichukuliwa tu lazima watafute taifa la kwenba kuishi siyo Tz.
     
  15. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Uko sahihi mkuu, alitakiwa sasa awe ansota rumande kwa ujahili wake!
     
  16. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Kichwa cha habari kingetakiwa kiwe
    "Kikwete amedanganywa tena"kwani
    ukisoma hakuna mahali hii habari
    inasema hawa ni wachungaji au
    maaskofu wa Tanzania
     
  17. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #17
    Jun 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Muheshimiwa rais ajasema wachungaji na wala maaskofu amesema vita imekuwa ngumu cos hata watumishi wa mungu wamejiingiza ktk biashara hiyo,huyo nzowa yy amelopoka tu.
     
  18. ngamiamzee

    ngamiamzee JF-Expert Member

    #18
    Jun 9, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du. Kazi kweli kweli. Sidhani Kama rais alisema maskofiu alisema viongozi. Wa dini. Labda mashekh au masinga singa au mabudha wapangani
     
  19. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #19
    Jun 10, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Lakini si shehe alijitokeza kwenye luninga debating on the same: nadhani wao hawana dini hivyo rai ya JK haiwahusu.
     
Loading...