Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamanda Nkulila auawa kwa mapanga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mahesabu, Nov 27, 2010.

  1. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Kamanda Nkulila auawa kwa mapanga


    na Stella Ibengwe, Shinyanga


    [​IMG] KUNDI la watu wanaosadikiwa kuwa majambazi wamevamia nyumbani kwa aliyekuwa mkuu wa kituo cha polisi cha uwanja wa ndege jijini Dar es Salaam, Andrew Nkulila (64), na kumuua kwa kumkatakata mapanga.
    Akizungumza na waandishi wa habari ofisini kwake jana, Kaimu Kamanda wa Polisi wa Mkoa wa Shinyanga, Charles Nyanda, alisema tukio hilo lilitokea Novemba 24 mwaka huu saa mbili usiku katika eneo la mtaa wa majengo mapya Manispaa ya Shinyanga.
    Kamanda Nyanda, alisema watu hao walipovamia na kuingia ndani ya nyumba hiyo, walimkuta marehemu akijiandaa kupata mlo wa usiku ndipo walipoanza kumkatakata kwa mapanga hadi kufa.
    Ilielezwa kuwa kabla ya kuanza kumshambulia kwa mapanga watu hao walimuamuru mke wa marehemu awapatie bunduki iliyokuwa inamilikiwa na marehemu na baada ya tukio hilo walitokomea kusikojulikana wakiwa na silaha hiyo.
    “Watu hao waliiamuru familia ya marehemu kuingia ndani na kuwa chini ya ulinzi huku wengine wakiendelea kumshambulia kwa mapanga marehemu bila kupata msaada wowote,” alisema. Enzi za uhai wake, Nkulila aliwahi kuwa mkuu wa kituo cha polisi Shinyanga, mkuu wa kituo cha polisi Newala na kuhamishiwa kituo cha polisi cha uwanja wa ndenge cha Dar es Salaam ambako alistaafu kazi ya polisi na kurudi nyumbani kwake mjini Shinyanga. Hakuna aliyekamatwa kuhusika na tukio hilo.


    SILAHA ZINAZIDI ZAGAA MTAANI...... POLISI JAMII INAZIDI KUFELI (kwa polisi wenyewe kuvunja mahusiano mema na raia kwa uonevu,ulaji rushwa n.k) NINI KIFANYIKE? TUSHAURIANE KUOKOA JAMII YETU
     
  2. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    RIP Nkulila.

    Poleni familia.

    Tulaani vitendo hivi kwa pamoja uku tukihimiza serikali kuweka mikakati stahimilivu kupambana na vitendo hivi vya kiharamia vyenye kuchukua roho za Watanzania na wageni.
     
  3. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    MOKOYO....TUHIMIZANE NA SISI WENYEWE SI SERIKALI PEKEE JUU YA KUPAMBANA NA UHALIFU WA KILA NAMNA... tunawajuwa...tunaishi nao.....WAUZA UNGA...MAJAMBAZI...VIBAKA...MAKAHABA...WALA RUSHWA.....WAONEVU N.K....kwa nini mimi na wewe tunawakalia kimya? je tumechukua hatua gani kudhibiti hali tete katika jamii yetu?
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Poleni wafiwa
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Jamani hii bongo yetu inaelekea wapi? Kidogo tutakuwa kama ndugu zetu sasa!
     
  6. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    RIP kamanda, poleni wafiwa: nadhani ni visasi: nadhani kamanda shamsi vuai nahodha atalifanyia kazi tupate suluhisho la kudumu.
     
  7. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Namfahamu marehemu alikuwa OCS Mafia kabla hajahamishiwa airport Dar
     
  8. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #8
    Nov 27, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Very sad!
     
Loading...