Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamanda Nico na Waziri Majaliwa live on star tv - Mgomo wa walimu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ringo Edmund, Aug 3, 2012.

  1. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    wadu angalieni star tv jinsi waziri na kamanda wanavyojadili mgomo wa waalimu
    nawasilisha.
     
  2. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Kamanda yupi huyo.ccm hakuna makamanda kuna MIKANDA sory Makada.cdm ndo makamanda
     
  3. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nashukur nimehamia sebuleni
     
  4. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    pia yupo kangi lugora.
     
  5. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    huyu kijana ni kamanda wa chadema na ni waliomaliza udom ilipoanzishwa.
     
  6. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Huwa inaleta ukakasi ukisema mfano "kamanda Nape".

    Ila inapendeza ukisema kada Nape.
     
  7. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Majaliwa simuelewi anachoongea,mara TSD,mara raisi anawaheshimu walimu, mara kuboresha mazingira, yaani ni siasa tu!
     
  8. Mtamile

    Mtamile JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 2,778
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Jamaa yuko real
     
  9. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kanifurahisha Kopoka aliposema serikali inayojiona kuwa haiwezi majukumu yake kwa nini iendelee kukaa madarakani!?
     
  10. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    sorry si lugora ni malomba.
     
  11. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nasikia na yeye ni mwalimu pia lkn leo yupo maisha safi anakandia taaluma yake kweli ni laana
     
  12. B

    B.Panther Member

    #12
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mtaala wa japa,waalimu ndo wanaongoza kwa mishahara na posho nzuri.na ili uwe mwalimu,unatakiwa upaform vizuri,hapa kwetu tatizo ni mtaala,ubadilike mtaala ndo tutaheshimiana.
     
  13. B

    B.Panther Member

    #13
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    na huu mtazamo wa wazazi wengi kuwa teaching is the last option to their son and doughters ndo unazidisha madharau toka serikalini.
     
  14. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #14
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimemkubali teacher Ngowi; serikali sikivu itasikia na kukimbilia mahamani kuhalalisha 90% kushindwa kwa ufaulu wa watihaniwa. KUSHINDWA KWA ELIMU == KUSHINDWA KWA TAIFA == TAIFA LA MAMBUMBUMBU
     
Loading...