Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamanda mwema OCD huyu hatufai tuondolee Lindi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by bamku, Aug 30, 2012.

  1. b

    bamku JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 441
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 80
    Kuna kijana mmoja mfanyabiashara hapa Lindi mjini anaitwa OLIVER. Ameachana na mkewe na mkewe amefungua kesi ya madai ambapo inabidi amlipe mkewe sh.10,000,000/= kwa vile mali walichuma pamoja. Siku ya sikukuu ya iDD EL FITR huyu kijana alienda nyumbani kwa mtalaka mwenzie na gari lake kumuomba waende kwenye sherehe pamoja mwanamke huyu alikubali.Kilichotokea ni kwamba akiwa ndani ya gari Oliver alimpiga sana kwa nia ya kutaka kumuua, aliopoona amepoteza fahamu alimtupa polini maeneo ya mmongo barabara ya DSM. kwa bahati mzuri yule dada alizinduka alfajiri baada ya kupigwa na upepo wa asubuhi akajivuta barabarani na dereva mmoja wa bodaboda akamuona na kumpeleka nyumbani. ndugu yake wakamchukua kupeleka polisi. Baada ya kutoa maelezo polisi OCD akamwambia ndugu wa yule dada akamkamate huyo kijana amlete polisi . Ndugu wa dada alikasilika sana akaenda kuwasiliana na RPC. RPC alimuuliza OCD kuhusu kuwepo kwa tukio hilo na akatoa amri amkamate huyo kijana. Kwa sasa kijana kakimbia ameenda DSM.
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kisa hiki nilikifatilia jana kwenye kituo kimoja cha redio lakini mwema mwenye hatakiwi sasa sijui nani aanze kutoka....
     
  3. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,752
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    aanze mwema. Kuna uovu mwingi uko chini yake. Atakayekuja atasafisha wote!
     
  4. Kambaku

    Kambaku JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    Huyo kijana jina lake Oliver nani? Tukimuona tukusaidie labda
     
  5. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ndo hapo sasa, full sarakasi, mchafu sana amsafishe mchafu mwenzie ambaye anajifunza kuchafuka sana ili na yeye aje awe mchafu kupindukia, ha ha haaa!!!!!


    Tuendeleeni kuwaelimisha watanzania, waelimike ili waling'oe madarakani hili li-serikali la ccm MAONGO/MAFISADI/MAJAMBAZI/WAUAJI.
     
  6. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,426
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    mwema anatimiza miaka 60 mwakani, mkuu wa kaya kamuomba aongeze mkataba kakataa, matusi anayotukanwa kwa ubovu wa watendaji wake, ameyachoka, anataka kupumzika sasa. bt mwema kafanya mengi mazuri zaidi ya mara 100 ya mahita.
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,694
    Likes Received: 4,403
    Trophy Points: 280
    duh maigizo hayaishi nji hii
     
  8. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Duu hawa wakuu na viongozi ndani ya Serikali wanapaswa kukumbuka..

    "Ni vizuri kujitahidi kutenda wema japo kidogo tu ili kutokumpa wakati mgumu mshereheshaji au MC, kutafuta maneno mazuri ya kumpamba marehemu siku anapofikwa na mauti."

    Hivi, ni kwanini baadhi ya viongozi huwa hawajifunzi kutenda wema japo Kiduchu?
     
Loading...