Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamanda mnyika kazi tulikutuma unaifanya vyema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jiwe la Ukara, Jul 21, 2011.

  1. J

    Jiwe la Ukara Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tulianza pamoja, na tutamaliza pamoja.

    Nakumbuka wakati tunafanya sherehe ya kujipongeza kwa ushindi wa Jimbo la ubungo, tulimwambie kamanda huyu kuwa tunakutuma bungeni ukawe mbunge wa mfano ambaye kamwe hutokuja kujiinua na kujiona kuwa ni maarufu kuliko CHADEMA ka mawabunge wengine vijana. Kamanda kazi umeifanya.Tunapolekea kutimiza mwaka mmoja wa Ubunge wako kazi tuliyokutuma kuifanya unaendela kuifanya. Wewe si mdune wa Ubungo tu, bali ni mbunge wa Vijana na Dar es Salaaam nzima.

    Nakupigia saluti Kamanda..wewe ni Mbunge wa mfano.

    TUMEANZA PAMOJA, TUTAMALIZA PAMOJA!
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    jalibu kupata na mda ukanywe nae kahawa........
     
  3. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkimsifu sana nitam-Zitto Kabwe
     
  4. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Japo ungeainisha kitu2 gani kafanya ili wale ambao si mbunge wao wajue kimba kidogo bana
     
  5. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    tena unaifanya kwa ufasaha zaidi... Endelea hivyo hivyo, maendeleo ubungo ni muhimu!
     
  6. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mnyika ni Mbunge makini na bora kabisa sio kwamba namsifu ila kwa jinsi nilivyofuatilia hili Bunge uwakilishi wake umejaa ufanisi wa khali ya juu anajua anachokifanya na alichotumwa kukifanya ndomana kila akipata fursa yakuchangia unaona kabisa ufahamu wake wa kile anachoongea/changia na wajibu wake wakuisimamia serikali na sio kupiga blabla kama wabunge wengine.
    Kingine nachompendea Mnyika nikwamba anatoa feedback kwa yote anayoyafanya Bungeni na Jimboni mwake ni Mbunge pekee anayoitumia Teknojia ya Mawasiliano inavyotakiwa ukiingia kwenye Blog yake utaona yote aliyoyafanya na anayoendelea kuyafanya tangu amechaguliwa na Dunia ya leo ndo inahitaji viongozi wa aina hii.Hongera sana Mbunge Mnyika keep it up.
     
Loading...