Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamanda MBOWE Vs Dr SLAA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KAUMZA, Mar 5, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kuna mwanajf aliwahi kuuliza kati ya Lowassa na Pinda yupi bora? Na mwingine aliuliza kati ya Nyerere, Mwinyi, Mkapa na JK nani ni bora. Mimi leo naona tujadili kati ya DJ Mbowe na Dr Slaa nani zaidi?

    Nawasilisha
     
  2. J

    JokaKuu Platinum Member

    #2
    Mar 5, 2011
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,787
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    ..hakuna zaidi, wote sawa!!!
     
  3. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    jadili sasa!!!!
     
  4. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Huu uchonganishi sasa. Njama zako tumezitambua.
     
  5. J

    Jonas justin Member

    #5
    Mar 5, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uchonganishi!
     
  6. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    sasa utacompare vp watu au vitu visivyoshabihiana hao uliotelea mfano wana similar kazi so unaweza linganisha lkn hawa wewe unaotaka mmoja katibu mwenzake m/kiti kila mtu ana kazi yake anayoperfom na haziko sawa na mwenzako we unataka tulinganishe nini ukubwa wa u*** au?
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    that question applies only to CCM
     
  8. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    DJ ni cheo au educational qualification
     
  9. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    Dr Slaa zaidi.
     
  10. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Umesomea wapi wewe! Unaweza kuniruhusu nihoja IQ yako? Jamani kwani ni lazima ulinganishe official functions zao. You can compare even their behaviour, pia hata style yao ya maisha. Mfano, mmoja ni DJ na mwingine ni Padre. Mmoja ana kashfa"wachumba 30" na mwingine ana sifa ya kukopa na kukataa kulipa. Vipi wewe useme huwezi kukompea?
     
  11. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    u must be in the toilet, this is the thinking of somebody who is smelling f......s
     
  12. Che Guevara

    Che Guevara JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 1,177
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mbowe ni Mwenyekiti wa taifa wa Chama.

    Dr Slaa ni Katibu Mkuu wa Chama.

    Wote wako juu, na wote wawili na majembe, kila mmoja na majukumu yake.

    Vp Kuh Kikwete na Makamba? Je kuna yeyote aliye bora kati yao? Au hakuna??
     
  13. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hata wewe bingwa wa kulinganisha hili limekupa kero? kwa ujumla hii dhana ya kulinganisha inapotoshwa kwa sababu hakuna kabisa uwiano unaoweza kuwafanya watu watoe ulinganifu au tofauti zao. Sasa hapa analinganishwa mwenyekiti wa chama na katibu wake sijui kwa lipi, umri, utajiri, wajihi, afya zao au ni kitu gani?
     
  14. Bigjahman

    Bigjahman JF-Expert Member

    #14
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 600
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Dj Mbowe nampa 51 Dr Slaa 49
     
  15. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #15
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ....they are similar in different ways and different in similar ways! judge yourself and keep the answer to yourself also!
     
  16. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #16
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    They are all the same!....power hungry
     
  17. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #17
    Mar 5, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    wote ni wapenda vurugu na waroho wa madaraka
     
  18. Laface77

    Laface77 JF-Expert Member

    #18
    Mar 5, 2011
    Joined: Jul 9, 2008
    Messages: 525
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60
    Na mimi naongeza kati ya Sheikh Yahya na Sheikh Msanii Kikwete nani zaidi?
     
  19. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #19
    Mar 5, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 616
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwa lipi?
     
  20. B

    Buhry2010 Member

    #20
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Freeman ni Kijana kuliko Slaa lakini Ameoa na ana Watoto anawalea Vizuri sana na Anampenda sana Mke wake na Familia yake, lakini Slaa sijui Ana Matatizo gani, amezeeka lakini Hajaoa, na Issue zake zinajulikana. Aidha Freeman ni mjanja Zaidi, alipoona Slaa anawika Sana Bungeni, aliacha kugombea Urais (aliona Ngoma ni Nzito) akamtoa Slaa Bungeni akamshakizia Kwenye Urais huku akijua hatashinda Bali Ataongeza kura ili Chama kipate Ruzuku zaidi, Kisha yeye Mjanja akaingia Bungeni ili Akawike zaidi Kama alivyokuwa Slaa! Sasa angalieni 2015 Kama hatasimama yeye Kugombea Urais! Mtanambbia, Jamani Mchagga Sio Mchezo!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...