Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamanda Lema ndani ya Arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Chilli, Feb 24, 2012.

  1. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Wakuu muda si mrefu nimemuona mbunge wa Arusha mjini (CHADEMA) Godbless Lema maeneo ya Kikatiti. Alikua ndani ya gari na alisimama ili kusalimia watu ambao walianza kulizunguka gari lake kumsalimia baada ya kumtambua.
    Hakukaa sana eneo hili kwani mara baada ya kusalimiana na raia alishika barabara ya kuelekea Maroroni.
    Haya sasa wale wazeee wa kimeru waliosema watamfanya vibaya, Lema huyooo Arumeru!
     
  2. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Lazima Wshiri-CHADEMA watakua na tet-a-atet naye kwenye ikulu yao huko Arumeru kukanusha propaganda za Yohanne Tendwa kwa kuwajumuisha kimakosa wote katika madai ya jinai ambayo kwao wao ni mageni sana kwao.
     
  3. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,161
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    sasa Tendwa mbona alitudanganya, mimi ningekuwa ni Tendwa nisingesema uongo!
     
  4. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Lema ni jembe la chadema, full stop....!
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yaani Ferarri lishindane na kibajaji! Tendwa ajinyonge tu.
     
  6. M

    Mayuka Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kamanda Lema lazima aikomboe Arumeru,mwisho wa Mafisadi CCM umetimia.
     
  7. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,180
    Likes Received: 2,416
    Trophy Points: 280
    Arumeru ni ya CDM.
     
  8. EBENEZA MT

    EBENEZA MT JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    amepita maeneo tofauti tofauti tengeru usa mpaka kikatiti. baada ya Nchemba kuchafua hali hewa Lema amekuja kuweka mambo sawa.
     
  9. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kampeni zinanza lini mi nipo ful gwanda bendera na najitolea toyo, nipo mitaa ya kilombero apa
     
  10. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tendwa inasikitisha sana kwamba CHADEMA kumbe hukifahamu vizuri jinsi kilivyotukonga nyoyo kila kona ya nchi hii.

    Pale Arumeru, kwa ukereketwa wako huo kwa CCM, safari hii huenda hata wewe ukarudisha kadi ya CCM nakuambia tena. Hata hapo ofisini kwako wanamagamba huenda mkawa mmebakia tu kama wawili watatu hivi tu.

    Wengine wote ni Gwanda kwa kwenda mbele tayari kwa ukombozi wa taifa hili.


     
  11. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Zee zima limeumbuka mchana kweupee
     
  12. s

    sirng'udi Member

    #12
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hilo ndo jembe watafanya visa sana lakini arumeru lazima irudi chadema viva lema viva pipoz power!
     
  13. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Pamoja Kamanda! Kampeni ni tar 9/03/2012

    Ngoja kwanza huyo Kamanda aweke mambo sawa na hawa mafisadi kama ni kujinyonga wajinyonge tu!

    Maana uchu wa madaraka safari hii itawaua hakika!

    Wajue kbs hapa ni kanda ya kaskazini siyo kanda ya kusini!
     
  14. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,634
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Amani iwe na makamanda wote popote mlipo.
    Viva chadema........viva 4rever
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Safi sana kamanda Lema. Wazee wa magamba wapo wapi na mikwara yao ya kipumbavu? Haki itabaki kuitwa haki.
     
  16. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    nimekukubali kamanda, cdm ndo mwokozi wetu, cdm ni alfa na omega
     
  17. M

    Masudi Member

    #17
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cdm ndo kimebaki chama cha matumain hapa nchn na sivingnevyo! Na arumeru inaingia mikonon mwa cdm..!
     
  18. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #18
    Feb 24, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    katika list ya kampeni arumeru msimsahamu john heche, jamaa ni jembe, nilimuona jana tangamano - tanga na zito kabwe wakitoa matumaini kwa watanzania!
     
  19. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #19
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    CDM nakupenda kwa moyo wangu wote, Hakika CCM kwaheri. Mungu ibariki Tanzania, Mungu ibariki CDM na Mungu nibariki mimi ili nifike 2015
     
  20. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #20
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Da natamani daftari la wapiga kura wangeriboresha kwenye uchaguzi hu ccm ingepata 10"/.
     
Loading...