Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamanda Lema kutoka selo Jumatatu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nanyaro Ephata, Nov 5, 2011.

  1. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #1
    Nov 5, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Leo Mwenyekiti wa Taifa wa CHADEMA kamanda Mbowe,akiambatana na viongozi wa mkoa na wilaya alimemtembelea Lema selo,na kuafikiana kutoka jumatatu,baada ya kutoka tutafanya mkutano mkubwa sana viwanja vya NMC,ili kuwaeleza wananchi sakata zima la kugomea dhamana
     
  2. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    kamanda pamoja sana! Zuberi inabidi ahamishwe au kustaafishwa kabisa.
     
  3. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tungekuwa na viongozi aina ya Lema watano tu ndani ya serikali naamini tungekuwa tumeshakomesha rushwa, ufisadi na viongozi kunung'unika badala ya kuchukua hatua. Bravo kamanda lazima tutashinda.
     
  4. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tuko pamoja kamanda nitakuwepo.
     
  5. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nasubiri kwa hamu!!
     
  6. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Binafsi, Natamani ule waraka wa G Lema aufanyie kazi ... Hadi afikishe Mwisho.. na kupatikana ...UTU na UBINADAMU wa TAIFA! Ni Ujumbe MZITO sana ... kazi ni Kuutekeleza!!!!
     
  7. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Ngoja nianze kutengeneza mazingira ya kutokwenda kazini ili nishiriki.....Nanyaro nasikia wana kutafuta na wewe
     
  8. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #8
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,314
    Likes Received: 719
    Trophy Points: 280
    - Siasa bwana unafikiwa hali ya juu sana, I mean the dataz zinasema Chadema wanataka kumtosa Lema ndio maana kakatalia jela kujijenga na wananchi incase atagombea kwa chama kingine, na hapa tunaambiwa maneno tofauti na ukweli on the ground zero, duh! hizi siasa ndio maana taifa letu itachukua muda mrefu sana kuendelea maana huu unafiki umekithiri sana!

    Willy @ NYC, USA. Le Mutuz Baharia!
     
  9. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Nina wasiwasi kama mkutano utaruhusiwa leo tumesikia huko Dar John Mnyika kazuiwa kufanya mkutano kisa Al Shabaab itakuwa arusha.....
     
  10. M

    Molemo JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Pamoja sana,tunaomba itolewe hamasa kubwa sana kuwe na umati mkubwa iwe fundisho kwa Zuberi Mwombeji na vibaraka wake.Nitakuwa Tanga kesho Jumapili,lakini nitajitahidi niondoke Jumatatu asubuhi sana niende Arusha kuwaunga mkono makamanda halafu nitarejea Tanga Jumanne asubuhi.
     
  11. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Utakuwa umeambiwa na Nape si ndiyo we ulikuwa mwenyeji wake na jana tu ulimpeleka JFK?




    QUOTE=W. J. Malecela;2764340]- Siasa bwana unafikiwa hali ya juu sana, I mean the dataz zinasema Chadema wanataka kumtosa Lema ndio maana kakatalia jela kujijenga na wananchi incase atagombea kwa chama kingine, na hapa tunaambiwa maneno tofauti na ukweli on the ground zero, duh! hizi siasa ndio maana taifa letu itachukua muda mrefu sana kuendelea maana huu unafiki umekithiri sana!

    Willy @ NYC, USA. Le Mutuz Baharia![/QUOTE]
     
  12. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #12
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Unafiki aliuanza baba yako nasikia baada ya kutemwa akawanyangaya mashine alizokuwa amewapa mwananchi...
     
  13. M

    Molemo JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Tatizo mkuu unapewa hizo Data na Rafiki yako Nape.Niliona picha yenu hapa JF ulivyokuwa unampeleka Airport.
     
  14. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #14
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,314
    Likes Received: 719
    Trophy Points: 280
    - Mkuu ulizia vizuri kwa nini Lema alikataa kutoka jela, utajua sio kabisa mnayodanganyana hapa! ha! ha! JF hamna baba hapa unasimama mwenyewe kujibu hoja! ha! ha! ha! Siasa za baba hamna hapa ni taifa mbele na kwanza!

    Le Mutuz Baharia! Willy @ NYC, USA.
     
  15. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #15
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    chanzo chako ni Nape tu wewe.
     
  16. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #16
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,314
    Likes Received: 719
    Trophy Points: 280
    - Jadili hoja mkuu hoja hujibiwa kwa hoja, sio majina ya wasiohusika!, Nape ni rafiki yangu kama alivyo Mbowe, sidhani kama kuna crime hapo, jadili hoja tu mkuu wangu!

    Le Mutuz Willy @ NYC, USA.
     
  17. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #17
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Mkuu upo ? Umeamua sasa kufanya kweli ? Tiuwasiliane kule sirini kuna dataza za ku share .
     
  18. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #18
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    W. J. Malecela ni ushauri wa bure tu. Wewe ni zao la kifisadi. Ukiugua hautibiwi Mwananyamala
     
  19. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #19
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,314
    Likes Received: 719
    Trophy Points: 280
    - Mkuu angalia nilianza lini haya mambo ya mitandao, halafu uniambie kwamba Nape ndio chanzo cha dataz zangu vipi mkuu siku hizi naona huku hakna tena hoja kujibiwa kwa hoja, ila hoja kujibiwa na matusi na majina, vipi kumkoma nyani siku hizi?

    Le Mutuz! Willy @ NYC, USA.
     
  20. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #20
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,314
    Likes Received: 719
    Trophy Points: 280
    - Mkuu wangu Lunyungu ni text namba yako ya sasa kwenye + 1 914-473-1033 nitakutwangia baack maana nimepita tu hapa kidogo baada ya Nape kuniambia asubuhi hii kuhusu hiii topic na nyingine kule, otherwise nimezidiwa sana na shughuli siku hizi muda ni mdogo sana, nitumie text ya namba yako nitakupigia, sasa hivi naelekea Boston nipo safarini!

    Much Respect Bro!


    Le Mutuz Baharia Willy @ NYC, USA.
     
Loading...