Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamanda Lema kuanza Dar!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by eumb, Apr 8, 2012.

  1. eumb

    eumb Senior Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimesoma kwenye Tanzania daima kuwa Kamanda Lema ataanzia mzunguko wake Dar, tukiwa wapenda mageuzi na watamanio haki kutawala ktk nchii, tunaomba tarehe iwekwe wazi mapema ilikuanza uhamasishaji wa kumpokea Kamanda wa kweli!!
     
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,068
    Likes Received: 2,342
    Trophy Points: 280
    Namsubiri kwa hamu kamanda wangu...
     
  3. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ajē na dodoma ānze na wanavyuo maana kuna wanavyuo utadhania hawajaelimika
     
  4. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Haswaaa mr busta
     
  5. v

    vangiling'ombe Senior Member

    #5
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanalipiwa na RITZ wahangaike nn na nguvu ya umma.
     
  6. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    namsubiri kwa hamu
     
  7. M

    Murukulazo JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 576
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    karibu kamanda....
     
  8. javascript

    javascript Senior Member

    #8
    Apr 8, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Maoni yangu, Lema awe katibu muenezi apambane na Nape majimboni na Dr. Slaa aje agombee Arusha

    Lema aongoze maandamano na mapambano yote because Mnyika yupo busy
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Msijali wakuu, ratiba itawekwa wazi.
    Kamanda Lema atakuwa kwenye mfungo kwa muda wa wiki moja kuanzia J4
     
  10. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Karibu sana kamanda, usisahau moro huku kwani huyu gamba abood kashajisahau sana alafu pia na kule kwetu Tabora uje tumtoe al shababy RageĀ“
    bravo kamanda lema.
     
  11. M

    MWINUKA E Member

    #11
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dodoma anakuja kumleta Dogo janja Nassari Bungeni siku ya Jumanne yaani kesho kutwa. Hivyo itumieni fursa hiyo.
     
  12. w

    woyowoyo Senior Member

    #12
    Apr 8, 2012
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lema? Lema? Lema huyu si mchaga huyu? huku Dar hatuwafagilii wachaga ni wabaguzi hawa hawafai kupewa nchi
     
  13. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #13
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    lema hataki kupewa nchi bali atawakumbusha wajibu wa wananchi kumpa nchi kiongozi sahihi.
     
  14. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #14
    Apr 8, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Lema lema lema lema lema lema lemal lema lema lema lema lema lema lema lema lema lema lema lema lema lema lema lema lema lema lema...............................................................................x1oooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo................................................
     
  15. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #15
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    wewe ni kisaa sijawahi ona
     
  16. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #16
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hayo mambo wanayaweza cuf tu sio nyie wafanya siasa za mtandaoni jf
     
  17. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #17
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    we kweli mchagga,naona umepiga ile ya kiswahili ya nyumbani kabisa "kisaa" badala ya kichaa!
     
  18. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #18
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hivi ameacha mchezo waliomfundisha kule mahabusu au?maana nasikia ukishaanza ile huachi,mlio karibu nae hebu mchungezeni kimya kimya nyendo zake then mtumwagie info hapa kama kawaida yetu jf tuwe wa kwanza kujua
     
  19. K

    Kyoombe JF-Expert Member

    #19
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 614
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    bwashee taratibu leo Pasaka. Msamehe bure. Elyo tondo lya warumu
     
  20. m

    massai JF-Expert Member

    #20
    Apr 8, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    timid of minds,huku mwanza ndio wanao run rock city na wenyeji wanawakubali sana kwani wana uthubutu na ni creativity wazuri sana.usibishane na ukweli,utakua unajipotezea nafasi ya kuongeza siku za kuishi duniani na afya vilevile.piga hesabu wafanya biashara wakubwa kariakoo ni kabila gani,majumba ya mbezi na masaki,maisha bora kwa ujumla then calculate alafu usitupe jibu.
     
Loading...