Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamanda Lema achafua hali ya hewa kwa sekunde chache bungeni.....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by only83, Nov 16, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ...Leo wakati wa maswali na majibu yakiendelea ghafla KAMANDA LEMA aliingia Bungeni na wabunge wa upinzani wakaanza kupiga meza zao,wakati huo waziri Lazaro Nyalandu alikuwa anajibu swali la Mbunge mkosamali.Baada ya kusikia makofi hayo m/kiti wa bunge Jenista Mhagama akaanza kumind kwanini wanapiga kelele wakati waziri anajibu swali,WABUNGE WAKASEMA LEMA KAINGIA,akajifanya amepuuza na akasema hebu kaeni kimya tumsikie waziri.

    Jamaa ni jembe wakuu....
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...