Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamanda Kova tunaomba Filamu Part II ya Dr Ulimboka.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mjomba wa taifa, Aug 6, 2012.

  1. Mjomba wa taifa

    Mjomba wa taifa JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serikali yetu ni sikivu sana na ninayoimani kuwa baada ya kughafilika katika kucheza filamu Part I ambayo sterling Mkenya ndiye aliyemshambulia Dr Ulimboka ni muda muafaka tena kwa kamanda Suleimani Kova kutupa picha part II ya tukio lile.

    Watanzania hawajasau yaliyompata Ulimboka licha ya kuwepo na mambo mengi kama migomo ya waalimu, mafao ya wafanyakazi, ushindi wa Yanga Kagame, Rushwa ya Wabunge, mgogoro wa Malawi na mengine mengi bado ni vyema kwa Serikali Makini ya Chama tawala ikatwambia imeshawakamata wangapi hadi sasa na lini watuhumiwa hao watafikishwa mahakamani.

    HATUJASAHAU JAMANI EEEEEE!!!!!!!
     
  2. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mbombo ingafu!
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nasema tumesahau na hii topic ilishafungwa ndo maana TULIWAFUNGIA MWANAHALISI!
     
  4. t

    thatha JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    kafanye kazi upelekee wanao mkate acha umbea,mjini apa,utaolewa!!!!!!!ohoooo
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,070
    Likes Received: 9,778
    Trophy Points: 280
    Hakuna part 2 bana Watanzania tumeshaistukia hata part 1 sasa hawajui la kufanya. Kudra za Mungu za kuendelea kumuweka hai Dr Ulimboka zimeharibu sinema yao yote sasa hata kuongea hadharani wanaona noma maana ndio wanazidi kujichora na kuonekana kituko machoni mwa Watanzania walio wengi.

     
  6. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,184
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Hembu msijadili hii kitu iko mahakamani, na tumeunda tume iko eneo la tukio MSITU WAPANDE wanafanya upelelezi. mpaka sasa tumemkamata mtuhumiwa namba moja raia wakenya
     
  7. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Afande kova kakaa kimya namna unamchokoza..... Siku mabomu ya machozi yakirushwa na kutupwa hapa JF wengi tutakosa maji na vitambaa vya kufunika pua na macho..... mabomu ya machozi yakitupwa kwa kompyuta hayana namna ya kujificha. chezea kova weyeeeeeeeeeeeeeee
     
  8. a

    artorius JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 760
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni dhoruba haitapita hivi hivi,hatujasahau hii issue ya dr.ulimboka,na hamu kova aendelee kutujuza kwenye hii sinema
     
  9. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Wewe ndo uache umbea
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Kesi bado ipo mahakamani,ngoja tumuulize kova lini itasomwa hii kesi?
     
  11. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Suala liko mahakamani...haliongeleki!
     
  12. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Gwajima ndio aliharibu, ali act too quickly akasabisha Co starring Mwema ashindwe kuendeleza mapambano
     
  13. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwanahalisi lisingefungiwa, wangekuja na part II haraka sana. Baada ya mwanahalisi kufungiwa hakuna tena mtu wa kuwaumiza vichwa kufikiri namana ya kutengeneza filamu.
     
  14. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,374
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ngoja tumuone huyo Kova atakavyopambana na 'Kova' wa Malawi, maana Kova wetu huyu kazoea kuonea raia wasio na hatia wanaodai haki zao kwa amani.
    Kamanda Kova, hebu sogea-sogea kule mbamba bay uone kulikoni huko, maana jamaa washaanza kuchimba mafuta kule !!!
     
  15. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ban ban ban..... Invisibo a.k.a usalama wa taifa wa JF uko wapi :biggrin1:
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160

    Aliyemteka Dr. Ulimboka ni RAMADHANI IGHONDU mfanyakazi wa Ikulu
     
  17. Fred Katulanda

    Fred Katulanda Verified User

    #17
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    SAM_4355.JPG
    Filamu ya Ulimboka Part II hii hapa, sasa wafanyakazi 30 wa kampuni ya Mawasiliano Tigo wanahojiwa ili kujua nani alivujisha mawasiliano kwa Gazeti la MwanaHalisi.
     
  18. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #18
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,339
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    hii kurudi rudi nyuma ndio inaturudisha nyuma pia.
     
Loading...