Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamanda Kova asilaumiwe!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwangalizi, Jul 14, 2012.

  1. mwangalizi

    mwangalizi JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 449
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Ndugu wanaJF, humu ndani kumejaa lawama na laana kwa kamanda wetu kipenzi, Kova. Najua uchungu uliopo mioyoni mwa watz wengi. Lakini tujiulize au tuvae viatu vya kamanda wetu;
    - Je mwenyewe alipenda alicho kitangaza?
    - Hakujua mwitikio wa watz utakuwaje?
    - Je yeye ni mjinga?

    Hakika majibu yetu sote ni HAPANA!

    Kwa nini sasa?

    ANA WAKATI MGUMU MAISHANI MWAKE KAMA KAMANDA!!! Tumtie moyo tu. Au mnadhani sikio linaweza kupita kichwa?
     
  2. Ndukidi

    Ndukidi JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 437
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    - Je mwenyewe alipenda alicho kitangaza? No idea
    - Hakujua mwitikio wa watz utakuwaje? Must have an idea kuwa watu si wajinga
    - Je yeye ni mjinga? Yes, kama unajua kabisa issue hata wewe huiamini kwanini usiseme kuwa kuna mtu tume mkamata tunaendelea na uchunguzi, kwanini akimbilie kutangaza?
     
  3. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,656
    Likes Received: 1,006
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa Mkuu, wana JF wengi would radher shoot the messenger kuliko kusikia message yenyewe.

    Wengine wanachangia utafikiri Kova ndiye kamleta huyo Joshua Gitau a.k.a. Gun Gangster.
     
  4. Mawaiba

    Mawaiba JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 420
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakuna lolote hapo mkuu, kova alijua na anajua anachokifanya... Msifikiri watanzania wote ni wajinga.
     
  5. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Kova angejiuzulu kama ni mwadilifu kuliko kutumiwa na Dhaifuz' government kukwepa lawama za umma tukio ambalo hajafanikiwa..
     
  6. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,656
    Likes Received: 1,006
    Trophy Points: 280
    Sasa nyie mnaolielewa tukio zima lilikuwaje mbona hamjafungua ripoti popote pale hata kwa kutumia lile kundi la haki za binadamu?
     
  7. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #7
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    mara Kova, mara Msangi, mara Kikwete. Eeeeh!
     
  8. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    KOVA yote aliyajua na angekuwa muungwana na muadilifu kwa Mungu na Watanzania angejiuzuru kabla ya kutangaza upuuzi huo, kwa mtazamo wangu lawama na laana zote zinamuendea yeye kwanza aliyefikisha ujumbe huo hakuna mwingine.
     
  9. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Unadhani alaumiwe nani? Maana mie hata ningekuwa nimevaa viatu vyake kamwe siwezi kutangaza huo ujinga unless kama mtu ushawahi kufanya kazi katika kampuni ya security ya kutoa mmbwa vinginevyo ni wendawazimu... Kwa mtu kujitoa ufaham na kutangaza kitu ambacho mtu yoyote hata akienda kuwaambia wale wamirembe watakataaa..
     
  10. mwangalizi

    mwangalizi JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 449
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Tatizo ugali kaka! Fani yake hii akijiuzulu labda akaajiriwe Security Companies, ambako mshahara ni kimo cha mbuzi, na yeye ameshazoea kimo cha twiga; huoni kuwa ni wakati mgumu?
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,783
    Likes Received: 4,649
    Trophy Points: 280
    Jason bourne tangu adanganye jukwaa kakimbia kabisa maana thread kama hii angesema yeye ndio alimuandikia ile Statement Kova na kumlazimisha aisome.
    Jamani nauliza tu lile kontena la visu walivyoingizaCUF ambalo tulitangaziwa na Mahita liko wapi?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Mawaiba

    Mawaiba JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 420
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tunahitaji ukweli na sio ubabaishaji kama huu unaoendelea. Serikali inatakiwa kuunda tume huru ili itupe ukweli na sio kutupa ripoti kupitia vyombo vyake dhalimu. Hatuna imani na ripoti za aina hii tena kwa sababu imani yetu ni kwamba serikali ndio inahusika na tukio hili la utekaji wa Dr. Ulimboka, na hii ripoti ya kamanda kova ni kiini macho kinachotumika ili kupotosha ukweli.
     
  13. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #13
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,283
    Likes Received: 1,131
    Trophy Points: 280
    tatizo la kova ni kupenda sana sifa na coverage,akiambiwa atangaze lolote atafanya so long as kuna camera...pambaf zake...
     
  14. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #14
    Jul 14, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hivi kova si ndiye aliyeunda tume ya polisi ya uchunguzi,je kwenye tv ndo kwenye tume,ampeleke huyo mkenya kwenye tume ya msangi ili aunganishwe na uchunguzi wa awali au anataka kutuambia ile tume yake ilikuwa haina ilichokuwa imeanza kufanya.
    na kama ilishaanza kazi kwa nini mkimbilie mahakamani haoni hiyo itamzuia kuendelea na upelelezi kwa sababu atakuwa anaingilia uhuru wa mahakama.

    vichekesho vitupu.
     
  15. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #15
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Alaumiwe nani? Boss wake said Mwema?
     
  16. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #16
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,759
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180
    tuache lawama Kova hana budi, kwani hata Hakimu naye vivyo hivyo kwani jamaa keshaenda Segerea hajabinywa wala kuhojiwa atakaporudi hiyo Agosti 5 utaambiwa ushahidi haujakamilishwa, Mwendesha mashtaka nae mtaanza kumlaumu. Basi mwenye ushahidi kamili aende kuutoa mahakamani
     
  17. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #17
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Alaaniwe jamani!
     
  18. M

    Mercyless JF-Expert Member

    #18
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kamanda Kova anastahili lawama zote kwa kuwa amekubali kuwa kibaraka wa viongozi wachache. Kuna mengi tu ambayo tuna uhakika kuwa anatumiwa na yeye ameridhika kwa kuwa na yeye ni mchumia tumbo tu. Kama angekuwa hapendi anachokifanya angeandika barua ya kujiuzuru uone kama anayetaka kumtumia hatorudi nyuma. Kova ni kiongozi goigoi ndia maana ameridhika kuwa kibaraka/kuwadi wa wengine. Kova hana usafi unaotaka tuuamini kuwa anao. Moron!!
     
  19. k

    kubenafrank Member

    #19
    Jul 14, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni vyema kutomjadili huyu aliyetumwa na magamba.Huyu hana jipya zaidi ya kutetea ugali wake.Atakuja juta cdm tutakapochukua uongozi wa nchi hii kwa sababu wote waliohusika katika kuifanya nchi kuwa maskini na kudharaulika watawajibishwa ipasavyo
     
  20. s

    samoramsouth Senior Member

    #20
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni kweli kwa upande wako, uyasemayo kuwa kamanda kova asilaumiwe. Bosi wake mwenyewe alishawahi kusema kuwa ' za kuambiwa changanya na zako' Afande kova alitakiwa kufikiri kabla ya kutenda ni kama vile kutoa maamuzi kabla ya kumrushia risasi mhalifu. Atalaumiwa kwa kutotumia akili zake kwa ufasaha na umakini,

    Huwa najiuliza, Mtu kama Kova, hivi ana dini kweli?

    Anafanya hivi kwa maslahi ya nani? Taifa, jeshi, raisi au familia yake?
    NAPATA UTATA KUWA KAMA HUYU KAMANDA KOVA ANAFIKIRI SAWA SAWA.
    KOVA NA SERIKALI ANAYOITETEA WAJUE KUWA WATANZANIA WA LEO SI WA JANA. JANJA WANAYOTUMIA HAINA NA HAIWEZI KULETA MASHIKO VICHWANI MWA WATANZANIA.
    KWA UJUMLA ALITAKIWA KUFIKIRI KABLA YA KUUTANGAZIA UMMA JUU YA UPUUZI WAO.
    NAWASILISHA.
     
Loading...