Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamanda Kamuhunda awageuka wakubwa...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by politiki, Oct 13, 2012.

  1. p

    politiki JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kwa mujibu wa gazeti la mwananchi la leo, akiojiwa kamanda kamuhunda kuhusu kifo cha mwangosi alisema "Kazi yetu ni kutekeleza majukumu na maagizo tu na mimi niliyafanya hayo yote."

    Unaona, ngoma hiyo ameshaanza kuwatumia salamu waliomtuma ki aina kwamba alikuwa anatekeleza maagizo yao waliomtuma, hii inaweza kutoa jawabu la kwanini JK amekaa mbali sana na issue Mwangosi hasa kuhusiana na kitendo chake cha kukataakatakata kuunda tume huru ya uchunguzi.

    Kkuhusu mengine amezungumzia kuwa gari lake lilikuwa mbali na eneo la tukio na kwamba polisi ilibidi watumie nguvu kujitetea kwani walirushiwa mawe na raia.

    Yaani sijui Kamuhanda kama anajua kuwa kuna kitu kinaitwa video ambayo haisemi uongo pengine hajui kuwa tukio zima liko kwny youtube hata kipofu anaona kuwa hakuna jiwe lilorushwa na raia.
     
  2. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Acha wageukane. Kamuhanda kila anapotembea roho inamuuma sema hamjui tu. Ata aliyemtuma anamuona mjinga maana asingefanya kwa sataili ile. Na yeye tunamtumia wa kutoka Mwanza kwa Barrow wakamshughulikie
     
  3. Z

    Zimamoto JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 464
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Damu isiyokuwa na hatia inapomwagika, itamuumiza mmwagaji daima. Ni vigumu sana kila aliyeshiriki kwa namna moja au nyingine katika mauaji ya Mwangozi kupata amani moyoni. Itafika mahali yote yatawekwa peupe.
     
  4. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mkuu wala usipate shida kuwaza ya kamhanda kwa sababu akili za magamba haziamini hata kama watanzania wana uelewa wa kuchambua mambo,hawaamini hata kama watu wana uwezo wa kuangalia matukio kwenye tv na mitandao kwa sababu falsafa yao ni "wanyime elimu ili uwatawale" wameshashindwa siku nyingi hakika.
     
  5. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Kamuhanda ameshachanganyikiwa naamini mzimu wa mwangosi unamtokea usiku na hapati usingizi, kwa wataalamu wa saikolojia wanelewa Muda si mrefu mzee Huyu ataanza kutembea bila viatu, Nguo na mwisho atawehuka kabisa, malipo ni hapa hapa duniani, wapi Liberatus .
     
  6. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    lazma apatikane kondoo wa kafara!
     
  7. P

    Pulpitis Senior Member

    #7
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama angekuwa amefanya kwa utashi wake siku nyingi angekuwa hana kazi, ila jamaa alikuwa anatekeleza maagizo ya mabosi wake tu..
     
  8. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kuna maswali ningependa kujua kuhusu Kamuhanga,
    1.0 Hivi anafanya kazi kwa mkataba au bado yupo under 60yrs ndani ya Jeshi la Polisi.
    2.0 Elimu yake au CV yake general kwa mwenye kumjua zaidi????
     
  9. Fyong'oxi

    Fyong'oxi JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utaumia kichwa ukiuliza elimu za maaskari, hata matendo yao yameshakupa picha ya elimu na uwezo wao.
    Hata mauaji ya kupewa maagizo wameshindwa kuyafanya kuvuruga ushahidi!! Sikiliza kauli za makamanda wengi utagundua wengi ni zero brain
     
  10. p

    politiki JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    bahati mbaya sana polisi hawafanyi kazi kwa kutumia elimu bali ni amri hata kama kitu aki make sense lazima
    utekeleze agizo la mkubwa wako no matter wapi ni kazi moja ya ajabu sana.
     
  11. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,394
    Trophy Points: 280
    Duuuh mwaka huu watasema tuu!
     
  12. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ukitaka kujua kasoro ya askari wa Bongo hebu safiri nje ya nchi uende kwa mfano Uingereza au Marekani. Nilishangaa sana, kumbe askari kumshika maungoni mhalifu ni kwa procedure maalumu. Approach ya askari wa Marekani kweli ni ya askari, hawana papara na wako very reasonable, nadhani mafunzo wanayopitia ni special haswa. Hawa wa hapa kwetu yaani kabla hajajua hata wewe ni nani anaweza akakutia kirungu halafu akaomba samahani kumbe sio wewe.
     
  13. sifongo

    sifongo JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 4,070
    Likes Received: 905
    Trophy Points: 280
    Wamemuua wakadhani wanamkomoa, mwenzao sasa amelala usingizi wa milele,hasikii maumivu wala uchungu wa maisha wao wapo macho wanahangaika na shida za dunia siku si nyingi nao watatamani wafe, damu ya Mwangosi haiwezi kukauka pale ilpomwagika bila haki kutendeka ni kiasi cha muda tu hata kama wanaichelewesha, taratibu wanaanza kuropoka na kunyoosheana vidole mwisho watararuana wenyewe kwa wenyewe.......Pumzika kwa amani Mwangosi raha ya milele Mungu akuangazie.
     
  14. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,452
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Anatafuta huruma kwa watu,amefanya kazi kizembe na kwa sifa,ingekuwa ni mtoto wake angeweza kumlipua kiasi kile?Ni mnafiki tu huyu Mzee!
     
  15. c

    chiriku mpole Member

    #15
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni mjinga wa kutupwa
     
  16. F

    FJM JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hivi ni sahihi kwa mtu kuvunja sheria za nchi kwa madai kuwa anatekeleza maagizo toka kwa kiongozi mwingine?
     
  17. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Siku hizi majambazi mimi ndio naona ni wazalendo!Hivyo nawaomba ndugu wazalendo mnaitwa majambazi mumshug'ulikie na huyu Kamuhanda kama mlivyo mrushia kitu kizito yule wa kule Mwanza!
     
  18. i

    iseesa JF-Expert Member

    #18
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijui huyu Kamuhanda ana roho ya namna gani? Alivyoshuhudia Mwangosi akichanwa chanwa na kulundikwa mithili ya mbwa aliyegongwa na gari barabarani na bado anabisha kilichotokea!!! IDDI AMIN Dada alikuwa bora kuliko Huyu KAMUHANDA
     
  19. n

    njofu Member

    #19
    Oct 13, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakika wakuu wake wanahusika masimulizi ya huko nyuma yanasema askari wengine walitoka dodoma.kama hilo ni kweli basi kamanda wa iringa hawezi kukusanya askari mikoa mingine bila makao makuu kushiriki
     
  20. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #20
    Oct 13, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,739
    Likes Received: 1,822
    Trophy Points: 280
    Naona kapata hofu baada ya kuskia ishu imeenda hadi kwa Ocampo so anajua warrant inadondoka wakati wowote akamatwe
     
Loading...