Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamanda hebu nisaidie kidogo

Discussion in 'Entertainment' started by DavidHard, Nov 28, 2011.

  1. DavidHard

    DavidHard JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Hivi kuna wimbo mmoja uliwahi kufanyiwa movie moja bongo hapa.ambapo msanii alikuwa mpiga debe stend alaf anakuja kuchukuliwa na jamaa baada ya kuonekana ana kipaji cha kuchana mistar.kwenye chorus unaimba hivi:kupiga debe kwangu ilikuwa poa,fani katika maisha ikaja kuniokoa,kwa radhi ya wazazi nyumbani nikapata mke......haya ndo maneno ninayoyakumbuka.anayeupata jina na msanii aliyeuimba naomba anikumbushe ikiwezekana na jinsi ya kuupata.
     
  2. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nakumbuka kundi lao likikuwa linaitwa MZIMUNI FAMILY
     
  3. DavidHard

    DavidHard JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Da kumbe lilikuwa kundi.hivi hiyo ngoma ilikuwa ya kundi au vip.alaf unaweza kukumbuka wasanii wengine waliokuwa wanaunda kundi hilo
     
  4. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Enzi hizo alikuwepo Q Chief (ndo ameimba chorus), Jimmy Master ka umeicheki hy movie wote walioigiza walikuwa ni members wa kundi..ila majina yamenitoka, kadri nitakavyokumbuka nitakushtua..ka unautaka wimbo nenda 'www.eastafricantube.com' utaupata
     
Loading...