Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamanda Godbless Lema na wanachama na viongozi wapya wa chadema London.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MsemajiUkweli, Aug 8, 2012.

  1. MsemajiUkweli

    MsemajiUkweli JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 6,752
    Likes Received: 6,399
    Trophy Points: 280
    Ukweli husemwa:

    Ama kweli Siasa ni zaidi ya tuijuavyo!!





    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]


    Picha kwa hisani ya mjengwa blog.
     
  2. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,107
    Trophy Points: 280
    SIJAELEWA BADO!... acha nirudie !
     
  3. tAi

    tAi Member

    #3
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ukitazama vizuri sura zao utajua tu ni ndugu au wanatoka mkoa moja.... hawajamaa niwasakanyaji pesa tu.
     
  4. darison andrew

    darison andrew Member

    #4
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    PENYE NIA KUNA NJIA :flypig:
     
  5. B

    Bull JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani Mwenyekiti wa Chadema Uk bwana Chris Lukosi ana elimu gani au amesoma chuo kikuu kipi hapa UK?
     
  6. B

    Bull JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo wapenzi na wanachama wa chadema Uingereza wako kati ya saba hadi kumi tu? kama ndio hivyo naona tayari wamefeli.mliopo hapa JF mnajua huko nyuma tuliijadili kampuni ya bwana Chris Lukosi ya Serengeti na mashaka watu waliokuwa nayo juu yao. kwa vile Lema ni mtu wa dili sioni ajabu kuwa karibu na hawa Serengeti freight.
    lakini cha kujiuliza leseni ya serengeti inaruhusu kufanya shughuli za kisiasa eneo lao la ofisi? Chris Lukosi naona ukifikiri mara kadhaa kabla ya kujitumbikiza humu. jamaani mmeona barua ya malalamiko ya wazanzibar wa uingereza kwa Slaa wa Chadema. kila mtu aisome ndio utajua kuwa chris hana uwezo wa kuongoza.
     
  7. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Tshirt ya njano inahusikaje hpo?!!
     
  8. m

    mosagane Senior Member

    #8
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mimi hapo sijaelewa aliye elewa atufafanulie
     
  9. MsemajiUkweli

    MsemajiUkweli JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 6,752
    Likes Received: 6,399
    Trophy Points: 280
    Ukweli husemwa:

    Kwa kutazama watu waliohudhulia na kusema CHADEMA wamefeli nafikili hukitendei haki chama. Hicho siyo kipimo pekee ukichukulia kuwa mkutano umeingiliana na sherehe za olympic.

    Swala la kampuni ya Chris Lukosi haliingiliani na Shughuli za Chama kwa hiyo nafikili hakuna 'conflict of interest'.

    Umejuaje kama office ya tawi la CHADEMA London itakuwa kwenye office za Serengeti freight? Na kama ni hivyo, hiyo haikuhusu kwa vile hayo yatakuwa makubaliano na Landlord wake.

    Barua ni mawazo na maoni ya mwandishi peke yako
     
  10. B

    Bull JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanzania wangapi wanaenda olympic? Chadema mmefeli kwa vile mambo kama haya yanahitaji kampuni za event management.poor organisation siku zote hulete poor result ndio maana nikataka kujua elimu ya chris lukosi nione uwezo wake, sababu jambo dogo kama hili limemshinda. naona angebaki kwenye biashara, uwanja wa siasa anachanganya madawa.
    naomba CV ya chris Lukosi.
     
  11. h

    hans79 JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Vp kuhusu rada?
     
  12. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yani wewe Jamaa unachekesha kweli...uko kijitonyama alafu unazuga uko Uk? Tehe Tehe Tehe mbaya zaidi unatuuliza sisi eti kasoma chuo gani hapa Uk? Kama uko Uk kwanini usijue alikosomea? Wabongo kwa sifa bwana Dah alafu umejiunga tuu nakuanza kutema ***** karibu jamvini bana na Wape hi akina kadege apo kijitonyama Tehe Tehe Tehe
     
  13. K

    Kakubilo Kasota Senior Member

    #13
    Aug 8, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa uzoefu wangu majina kama Lukosi ni kama watu wa Iringa vile, sasa sijaelewa hapo, una maana wanatoka mkoa mmoja hao watu walioko UK au wanatoka mkoa mmoja na bwana Lema, unaweza kufafanua kidogo?
     
  14. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nimefurahi sana
     
  15. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #15
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Nina shaka sana na hapa kwa jinsi nilivyoiona


    Haiwezekani kamwe!
     
  16. r

    roy allan Member

    #16
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata mimi cjaelewa au ndyo imerudishwa
     
  17. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Hawa viongozi mbona manaonyesha picha tu. Kwanini hamtaji majina yao na nafasi zao. Kwanini anatajwa Chris tu?
     
  18. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #18
    Aug 8, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    QUOTE=njiwa;4394933]SIJAELEWA BADO!... acha nirudie !
    [/QUOTE]

    Wewe hata ukijitoa akili mwaka huu utaelewa tu.
     
  19. t

    time will tell Member

    #19
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaonekana Magamba roho zinawauma cdm kufungua tawi London na mbado!
     
  20. Richard

    Richard JF-Expert Member

    #20
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 23, 2006
    Messages: 6,834
    Likes Received: 2,337
    Trophy Points: 280
    TWT,

    Matawi ya CCM UK hayafanyi yale yanayotakiwa kufanywa na wanachama wa tawi la siasa.

    Kazi kuu ya tawi la siasa ni kuhamasisha upatikanaji wa wanachama wapya na si wanachama wa CCM kuhudhuria vikao kwenye migahawa kama ule wa sehemu moja (jina kapuni) ambapo baada ya hapo kila mtu anakwenda kulala.

    Watu hapo hupiga soga na kula ugali na samaki bila agenda zozote mezani na hawahakikishi ile brand ya chama inazoeleka kwa wanachama watarajiwa.

    Chadema itakuwa ni tofauti kabisa na watu watashangaa.
     
Loading...