Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamanda Freeman Mbowe kusimamia changisho la M4C leo serena hotel...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by only83, Aug 10, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    MWENYEKITI wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) Taifa, Freeman Mbowe, leo anatarajia kuongoza harambee ya kukusanya fedha kwa ajili ya kufanikisha mkakati wa vuguvugu la mabadiliko (M4C) katika jiji la Dar es Salaam.


    Akizungumza na waandishi wa habari jana katika Hoteli ya Serena, jijini Dar es Salaam, mjumbe wa Kamati Kuu na aliyekuwa Mbunge wa Arusha Mjini, Godbless Lema, alisema harambee hiyo itafanyika kuanzia majira ya saa 1:00 usiku katika Hoteli ya Serena kwa lengo la kuwakutanisha wanamabadiliko wa daraja la kati.


    Alisema katika harakati za vuguvugu la mabadiliko wana lengo la kukusanya kiasi cha shilingi bilioni tano kwa upande wa Dar es Salaam, wanatakiwa kukusanya asilimia kumi ya fedha hizo.


    "Tulienda Mwanza pamoja na mwenyekiti na tulifanya hivyo, kuna dalili za mafanikio makubwa na kama watu watakuwa makini, basi kutakuwa na mafanikio na lengo la fedha hizo ni kununulia magari kwa ajili ya kuendesha kampeni nchi nzima," alisema Lema.


    Naye Mwenyekiti wa M4C mkoa wa Dar es Salaam, Alex Mayunga, alisema wameandaa chakula cha jioni ambapo watu 500 kutoka katika kada tofauti tofauti, wamealikwa.


    Alisema lengo lingine ni kukusanya rasilimali watu, fedha na vifaa vya kazi kwa lengo la kueneza chama katika vitongoji na mitaa ambako ndiko kunakoakisi maisha halizi ya Watanzania.


    Alitaja lengo lingine kuwa ni kuweka mkakati wa kuendeleza mshikamano na umoja miongoni mwa wana-mabadiliko wa daraja la kati ili kutoa mchango kwa mabadiliko ya katika jamii.


    Alisema, wanahakikisha chama kinakusanya rasilimali fedha kwa lengo la kununua vitendea kazi kulipa gharama za kupata rasilimali kwa ajili ya maandalizi ya uchaguzi wa serikali za mitaa mwaka 2014 na uchaguzi mkuu mwaka 2015.

    SOURCE : Tanzania Daima
     
  2. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,998
    Likes Received: 1,928
    Trophy Points: 280
    Kwanini isiwe live on tv ili kaujumbe flani kawafikie wananchi wote?
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ni wazo zuri sana lakini kurusha kwenye TV napo ni grama kubwa sana...wajitahidi hata radio station ya maana irushe...
     
  4. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mbowe na Slaa wana moyo sana katika taifa hili la tanzania.
     
  5. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,998
    Likes Received: 1,928
    Trophy Points: 280
    Nimeona thread kutoka kwa G.R kuwa makamanda wanapigana irushwe live Star tv!
     
  6. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,998
    Likes Received: 1,928
    Trophy Points: 280
    Hasa kuwaamsha watu waliolala for more than 50yrs si mchezo!!!!
     
  7. ste

    ste Member

    #7
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 28, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ingependeza wafanye kama walivyofanya arusha
     
  8. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,326
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    lakini TV nyingi kwa bongo hazipo huru je zitakubari kurusha??

     
  9. t

    thatha JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    only83
    Acha kupotosha lengo la harambee hiyo. Tunajua kuwa harambee hiyo inahusu kuandaa mapokezi ya ULIMBOKA ikiwa ni pamoja na kuchangia utengenezaji wa kanda yenye upotoshaji kuwa Serikali ndiyo iliyohusika na Utekaji.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. only83

    only83 JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Akili kama hizi ni hatari kwa ustawi wa nchi yetu...hata hivyo, kwani kumpokea Ulimboka ni vibaya? au kuandaa film kuonyesha ushenzi wa serikali ni vibaya? Acha kuleta hoja zako matope hapa.
     
  11. t

    thatha JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Wadanganyeni wale wanaowachangia fedha kwa ajili ya kushibisha matumbo yenu bwana. Matumizi mabaya ya fedha za chama, Ukabila na sera kandamizi ndiyo moyo walio nao?
     
  12. t

    thatha JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Yaani film ndo ziratibiwe na Wanaharakati, SAID KUBENEA na REGINARLD MENGI? nini kimejificha nyuma ya pazia? kwa nini wale waliokuwa wakiizushia Serikali kuwa ndiyo imehusika ndiyo hao hao wanaoandaa film hiyo na mapokezi ya Ulimboka? Watanzania wenzangu nadhani tuna jambo la kujifunza hapa. CDM si chama cha Siasa, Hellen Kijo Bisima siyo mkurugenzi wa Kutuo cha haki za binadamu, Ananilea Nkya siyo Mwenyekiti wa TAWLA. Hao ni hatari sana kwa mshikamano, amani na utulivu wa Taifa letu. Lazima tujifunge vibwebwe kuhakikisha hatuliingizi taifa katika machafuko kwa sababu tu ya uchu wa madaraka, wivu wa kishenzi na Ukabila ulioota mizizi. 2015 bila ZITTO, CDM ifie mbali huko.
     
  13. FortJeasus

    FortJeasus JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 537
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45

    Habari yako!
    Umeamka salama?
    Nawe unajihisi ni mmoja wa wanafamilia ya The Great Thinker?!
    Kaomba ukurasa katika gazeti la Uhuru , Mzalendo ama hata Sauti Huru ukaendeleze upuuzi wako kwa uhuru zaidi.
     
  14. t

    thatha JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Pumba tupu, Reginald Mengi Chadema damu, halafu ITV imekatazwa kutangaza habari za CDM, Ufo Saro wa ITV alishakiri yeye ni CDM damu iweje asitangaze habari za CDM?
     
  15. t

    thatha JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Mod fungia huyu analeta ukabila humu JF.
     
  16. t

    thatha JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Hivi kweli wewe unajiona unafaa kuitwa great Thinker? au wewe ni Mshumbuzi nini?
     
  17. only83

    only83 JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Sibishani na mgonjwa..endelea na hoja zako za kipuuzi.
     
  18. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Arusha tulichangia gharama za kurusha kwenye tv, fanyeni hivyo na nyie starTV hawana noma watarusha live bila chenga! Ila umeme mtazimiwa mkae mkijua hilo!
     
  19. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #19
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,326
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    @kumbe uwezo wako wa kufikiri bado upo vile vile? Reginald Mengi ni Mwanachama hai wa CCM na alishawahi kukiri, pia Ufo saro siyo ITV
     
  20. t

    thatha JF-Expert Member

    #20
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Siyo gharama , inadhaminiwa na wakubwa(Reginald mengi, Hellen Kijo Bisimba , Ananilea Nkya na Said Kubenea). Leo kuna kikao kule Serena Hoteli kwa ajili hiyo.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...