Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kamaliza degree ya sheria UD

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by kilimasera, Jan 25, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mulokozi (Mhaya) kamaliza degree ya sheria UD, sasa karudi Bukoba
    akaanzisha kijiofisi chake.
    Shughuli ikaanza hivi, kakaa kwa muda mrefu bila ya kupata customer
    kama zali vile, siku moja kijana mmoja akaja. Sasa Mulokozi kumuona tu
    yule kijana anaelekea ofisini kwake kaanza mbwembwe. Kachukua simu,
    akaanza kujizungusha kwenye kiti anajifanya anaongea na simu na mtu wa
    Califonia - Marekani.
    Kaongea kama nusu saa hivi, kijana wa watu anamsubiri kisha kwa madaha
    akamwambia 'Sorry youngmen unajua watu kama mimi, tunafahamiana na
    watu wengi all over the world ndio nilikuwa naongea na client wangu wa
    Califonia by the way nikusaidie nini? (Kwa lafudhi ya kihaya)
    Kijana wa watu akajibu : Nimekuja kukuunganishia line yako ya simu
    kwani hukuwa online kwa kipindi kirefu, mimi ni mfanyakazi wa TTCL
     
  2. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hahahahaaaa aibu! nilidhalilika siku mija nilijifanya naongea na simu ya uongo ili niwaambie wenzangu naondoka nimeitwa home li simu likaanza kuitia sikioni lolo aibu!!!!!!
     
  3. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    dah! Jamaa cjui alijificha wap mana cjui alikuwa mdogo kama nini
     
  4. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,381
    Likes Received: 1,156
    Trophy Points: 280
    Labda ali-connect line ya wizi. Who knows?
     
  5. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ishengomaaaaaaaa!
     
  6. Matti

    Matti Member

    #6
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    u made my day. hahahaaah!
     
  7. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    hahaaa,pole sana maana ni bonge la noma.
     
  8. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wakina Kokushubira bana hawaishi viroja vya majidai ya kusoma kiinglish!
     
  9. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Weeeeeeeee!!!!!!!!!!! Kingwendu sijui Kilimasela mwongo, kwani hata mobile si utalonga USA??????????? Kwanza kule BKB wanasheria wana kazi kibao. Huyo Mulokozi wako offisi yake iko upande gani????????? Usijali umefanya nicheke saana leo. Ubarikiwe.
     
  10. S

    Simeon Member

    #10
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Aone aibu wapi?hawanaga aibu hawa,washakubuhu!
     
  11. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Una ugomvi na lowya weye!
     
  12. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #12
    Jan 28, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mdogo kama piriton
     
Loading...