Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama?!.....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Jul 23, 2011.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kama kila nyuma ya mafanikio ya mwanaume kuna mwanamke,basi pia kila nyuma ya anguko au "kufeli"kwa mwanaume kuna mwanamke!!Au sio?!??!
     
  2. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    We unaonaje?
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mi naona ni sawa!!Wewe je?
     
  4. Ipi dot com

    Ipi dot com JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ni sawa hujakosea
     
  5. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    n
    Ni swali au unatuambia???
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    nyuma ya kila anguko la mwanaume kuna WANAWAKE. three is a crowd mkuu

     
  7. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yah! lipo wazi hata kwenye Biblia kwani Adamu aliangushwa na nani? Samsoni je? Wakuu wa nchi kibao....... lewinsky for instance, Mawaziri ....... wakuu wa mashirika .....mh! kina liyumba etc unadhani walikuwa motivated na nini?
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    So kila nyuma ya mafanikio ya mwanaume kuna WANAWAKE?
     
  9. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nikweli hii kitu viceversa
     
  10. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Proverbs 12:4
    A wife of noble character is her husband's crown, but a disgraceful wife is like decay in his bones

    Proverbs 14:1
    The wisest of women builds her house, but folly with her own hands tears it down.
     
  11. M

    MORIA JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni usemi maarufu huu......je Papa Benedict anayetawala  sehemu kubwa ya dunia unasemaje
     
  12. chavka

    chavka Senior Member

    #12
    Jul 23, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndivyo ilivyo mkuu wengine 2mekutananayo til 2day
     
  13. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Nakubaliana na wewe! Ila kwenye kufeli, kuna vimwana na visichana nyuma yake!
     
  14. Change_it

    Change_it JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi hiyo dhana ni ya kweli wana jamvi?
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Jul 23, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,179
    Likes Received: 16,156
    Trophy Points: 280
    Huo usemi si kweli kihivyo. Kuna watu kibao tu ambao nawajua mimi ambao wana mafanikio bila ya kuwa na wanawake. Nadhani ni usemi tu ambao nia yake kuu ilikuwa ni kuwapa wanawake faraja ya aina fulani ili na wao wasijione kuwa wako duni na hawana mchango wowote.
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    i dont think kila successful man ana woman nyuma yake especially kwenye hii era ya homosexuality............
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Jul 23, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,179
    Likes Received: 16,156
    Trophy Points: 280
    Halafu hata hiyo dhana ya mafanikio nayo ni subjective. Au tunazungumzia mafanikio gani hapa? Ya kikazi (career-wise), ya kimasomo, ya kijamii, ya kifedha, ya kiroho, au ni mafanikio yepi hasa? Au ni mafanikio yoyote tu kiujumla?
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    i think itakua yoyote yale except masomo....
     
  19. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #19
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kweli hili linawezekana kabisa,ila ni ngumu kwa married man,kwani feelings zake pamoja na mtazamo chanya wa maisha unategemea namna mke wake anavyomcare,akiwa mjinga na mume nae hatakuwa mtulivu!
     
  20. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #20
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mh!Hili nalo tatizo jingine,itakuja kuwa kila mwanaume mwenye mafanikio kuna mwanaume nyuma yake!
     
Loading...