Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama ZITTO angekuwa M/kiti CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kijallo, Mar 20, 2011.

  1. K

    Kijallo JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya kuona mwelekeo wake ni kama haeleweki ndani ya chama,na jinsi anavyoongelewa na watu ndani na nje ya Jf.(1)Hivi angekuwa mwenyekiti Cdm ingekuwaje kwa sasa?(2)Anafanya hayo kama kidonda cha kukosa uenyekiti au ndiyo moyo wake ulivyo?WAKUU naombeni mnisaidie
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    this is enough for zitto, hakuna haja ya kudiscuss zitto aliyelizika na mali zake na kusahau machungu ya watanzania:hatari::hatari::hatari:
     
  3. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,451
    Likes Received: 2,449
    Trophy Points: 280
    Kama Zitto angekuwa m/kiti CDM ingekuwa imefanya kosa la mwaka leo ingekuwa kama CUF ya kina Mrema na Zitto angekuwa kama Lipumba.
     
  4. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    1. Kungekuwa hakuna upinzani tena
    2. DOWANS wangelipwa hela isiyo yao
     
  5. R

    Rweye JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,650
    Likes Received: 1,229
    Trophy Points: 280
    Angelikuwa M/k chadema ingelikuwa mke mdogo wa ccm baada ya CUF..hatari tupu!
     
  6. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Leo Chadema ingekuwa hayati kama siyo marehemu
     
  7. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    S. Robert alisema 'mchwa akitakiwa kuuwawa hugeuzwa kumbikumbi na kupaa juu, huko huliwa na ndege'
     
  8. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mi sijui!!!
     
  9. k

    kayumba JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nafikiri wote tunajua!
     
  10. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    vyama vyote vya upinzani vingeungana na ccm kama walivyofanya cuf
     
  11. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kuna ulazima wa kuwachuja hawa jamaa na kuona nani mkweli ila haya Zitto amesemwa sana humo ndani hivyo kama yeye huwa asoma hizi basi abadilike haraka sana
     
  12. KIGENE

    KIGENE JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    You are quite right King of Kings a lot has been said about Zitto he rarely responds at most he ignores many allegations which are levelled against him. So comrades why cant we call it a day and concentrate more
    on other important issues rather than wasting our precious time on him. Does he really deserve such a prominence?
     
  13. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hawezi kuwa m/kiti wa cdm.
     
  14. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #14
    Mar 20, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Angeungana na kafulila,jk,ra,el na mkono. Tungekuwa na ccmcdm.
     
  15. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #15
    Mar 20, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,148
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Mnajua msimamo wa slaa/mbowe/mnyika/mdee etc. juu ya NSSF kuchukua kiwira?
     
  16. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #16
    Mar 20, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Zitto kuna wakati namkubali lakini kuna kipindi ni dhahiri kabisa anakuwa ameingia chaka, na kama angekuwa mwenyekiti CDM basi CCM wasingeihara CDM kama ilivyo sasa. Kwa taarifa CCM na serikali yake inawahanya sana Mbowe na Dr. Slaa kwa mtazamo na misimamo yao kiutendaji ndani ya chama kuliko Zitto.
     
  17. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #17
    Mar 20, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ni kama JK alivyoambiwa na Nyerere kuwa bado hawezi kuwa rais kwa wakati ule na ndivyo hivyo hivyo kwa Zitto laiti angelikuwa mwenyekiti upinzani ungeshapoteza dira hususani CDM.
     
  18. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #18
    Mar 20, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Ukitumia akili kwenye POST kama hizi utagundua kuwa wachangiaji wengi ni CCM ambao wanajifanya CDM lengo ni kuzidi kuudhoofisha upinzani kwa kuleta migogoro, wasikilizeni viongozi wenu kama mtu ana matatizo wao wanamjua zaidi.
     
  19. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #19
    Mar 20, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,451
    Likes Received: 2,449
    Trophy Points: 280
    Naomba Mungu usiku na mchana hili lisitokee hata huo unaibu katibu na wasiwasi nao hawezi.
     
  20. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #20
    Mar 20, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    hivi unaweza kuimarisha chama hapa kwenye kijiwe?
     
Loading...