Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama Yesu Alivyofufuka, Watanzania Tutafufuka kutoka Kwenye Umasikini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LeoKweli, Apr 12, 2009.

  1. L

    LeoKweli JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2009
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Happy Easter Everyone... Nachukua nafasi hii, Kuazimisha kufufuka kwa Yesu, Kuwakumbusha Viongozi wetu wanaojipenda wenyewe Bila Kujali Hali Halisi ya maisha ya Mtanzania kwamba , Dalili za Watanzania kufufuka kutoka Uonevu zinaonekana, Platform mbalimbali kama Jamiiforums zinazidi kuuithibitisha unabii huu na kwamba Hakuto Mbali kufufuka.

    Ole wenu Viongozi mnaotaka muone alama za mikono kama tomaso , Mwisho wenu hauko mbali.

    Mwisho Kama Yesu alikishinda Kifo, Watanzania tutaushinda umasikini na Ufisadi
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2009
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ''Uchumi tunao lakini tunaukalia''
     
  3. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2009
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    loh hatari lakini salama !!tunaukalia?
     
  4. U

    Ukunguru Mwanakati JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2014
    Joined: Jun 20, 2014
    Messages: 531
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    In Jesus all things are possible
     
Loading...