Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama yametokea Italy, na Greece, sisi tutanusurika?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by The Hunter, Nov 8, 2011.

  1. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wadau nimejikuta nafikiria hatma ya nchi yetu pendwa Tanzania, haswa kutokana na yanayojiri ulimwenguni leo, sijiiti mtabiri lakini nikiwa mmoja ninae amini katika uhalisia, naamini nchi yetu itakwama muda si mrefu kiuchumi, na tutarajie anguko kubwa sana hii ni kutokana na kuzidi kuporomoka kwa uchumi wa dunia, ambao umeshazikumba nchi za ulaya, leo kama Italy, na Greece zimefilisika vipi nchi yetu hii ambayo haijawahi kuwa tajiri! Taasisi za uchumi zinatabiri uwepo wa great depresion katika majira mafupi yajayo.

    Shule hazitaendesheka, vyuo halikadhalika, mahospitali yetu yatakosa uwezo wa kuhudumia wagonjwa na hii nikutokana na kuyumba kwa uchumi.
    Marekani na China zimeshatangaza misimamo yao ya kutokuisadia nchi yoyote ya ulaya itakayofilisika je wataweza kutusaidia sisi wa huku bara la tatu.
    Kweli Serikali hii ya masharobaro isipoamua kutulia na kutafuta solution za kunusuru uchumi, janga litakalotokea itachukua milongo kurekebisha hali hii.
     
  2. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Kaka umesahau?MASIKINI HAFILISIKI
     
  3. P

    Piazza jr Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Me nahisi ajui, sasa cc 2filisike 2na hela gani wakati madini na vi2 kibao wanachukua wao
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    maskini hana Allergy! Kila kitu anameza.allergy ni kwa matajiri eti samaki ngozi inawasha!
     
  5. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kuna nchi za Ulaya tutazipa misaada sasa hivi maana watafilisika kuliko sisi tulivyo maskini....just wait and see
     
  6. S

    Sngs Senior Member

    #6
    Nov 8, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hilo nalo neno!!
     
  7. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,560
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Mimi ninaifurahia hali hiyo kwa sababu hizi zifuatazo
    1.Safari za kila kukicha za matanuzi ambazo husingizia kuwa wanaenda kuhemea vibaba/vibakuli zitaisha kwa kuwa sasa hakuna atakayetupa tena faranga na hawataweza kwenda tena majuu kufanya nini ?huwezi kwenda kuomba jamvi msibani
    2.Wale waliokuwa wanatutishia kuwa hawatatupa msaada mpaka tuukubali USHOGA sasa itakuwa imekula kwao kwani hiyo misaada hawaezi kutoa tena kwetu kwani nao hali ni dhufli hali itabidi wakae na USHOGA wao.
    3.Inatufundisha kuwa tutumie rasmali zetu wenyewe bila kutegemea wafadhili,kwetu sisi viongozi wetu wansingekuwa na wagumu kama ngozi ya kiboko wangebadilika kutokea hiyo hali ilivyoikumba Marekani huko nyuma,kwa rasmali tulizonazo sikuona sababu ya wakubwa kuhemea vibaba,na hivyo vibaba vinawanufaisha wao tu na si wananchi
     
Loading...