Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama wewe utafanyaje....????

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by zubedayo_mchuzi, Feb 21, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Umekaa na mpenzi wako sebuleni mmepumzika usiku...gafla unamuona anachart na hauna tym naye kwa anachokifanya gafla unasikia mlio wa msg kwenye simu yako,Unafungua msg na kusoma unakuta imetoka kwake-
    ikisema
    "AS i tld we were not serious,am urz u dont av 2 wor,ningekuwa nakudanganya ucngeweza niona tena kwa yaliyotokea.NAKUPENDA"

    lakini bila kugundua amekosea namba anaendelea kuchart tu.UNGEKUWA WEWE UNGEFANYA NINI.
     
  2. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hapo nikuchukua hatua tu maana ushahidi unao. wewe mwenyewe na principles zako za maisha sasa, kunyoa ama kusuka.
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Hv mapenzi ya kuact bado yapo?
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Ukiona manyoya?Source:kongosho!
     
  5. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hapo chakufanya ni kujipanga tena shukuru kwakuyajua kua unakula na mwenzio.
     
  6. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    No real luv this day man.
     
  7. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    anamaliza kukosea msg hiyo ...then anakwambia dear tukalale...ana kuhug....ndomana watu wanaua mmmhh
     
  8. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kizuri kula na wenzio ingawa inauma teh teh teh
     
  9. salito

    salito JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mhh pole sana..
     
  10. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    maamuzi magumu yanafuta tu siulizi jamaani
     
  11. nemic4u

    nemic4u JF-Expert Member

    #11
    Feb 21, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Waweza amua kunyoa but cjui utaacha wangapi maana cku hizi waaminifu ni wachache sana au tuseme tu hamna!
     
  12. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #12
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hapo lzm nimuweke mtu kati anipe maelezo kabla sijaamua chochote,
    Na maelezo yake ndio yatanifanya nijua cha kuamua coz hiyo ni msg tu ambyo hainihakikishii km ameshanisaliti tayari au kuna mtu ndio anamendea na mengine mengi,

    So hapo ni kuvunja ukimya na kuelezana na maelezo yake ndio yatakusaidia kufanya maamuzi na sio kukurupuka kuachana bila kutafuta chanzo cha matatizo alafu badae ukiujua ukweli ndio unaanza kujuta.
     
  13. h

    hayaka JF-Expert Member

    #13
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    inauma sana!
     
  14. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #14
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    baada ya kufatilia nikagundua kuwa huyo jamaa aliemtumia msg walikutana DAR...na akamwambia kuwa hakuwa na mpenzi alitendwa...na baadae wakawa na mahusiano kabisa...baada ya muda akamkuta huyo jamaa na mwanamke mwingine wakagombana lakini wakapatana ...yule mdada waliachana kitambo....
     
  15. T

    TOWASHI JF-Expert Member

    #15
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Haloo! Sasa unataka nini na ushaambiwa kafumania hawara wake na kasemehe? Hapo wewe uko "just in case.....". Bwana eh, akili za kuambiwa changanya na za kwako.
    Angalizo: Kama ni mtu wa imani kama mimi,ningezama kwenye maombi. Mungu wetu aliye hai hashindwi kitu
     
  16. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #16
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133

    :smash::smash::smash:...............mkuu na wewe jiandae kuumizwa hapo, kama alivyosema mwenyewe hachukulii serious......... so changanya na za kwako
     
  17. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #17
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Dearest muulize kwann kakufanyia hivyo bt please dnt leave her huwenda anakupenda wewe zaidi, ujue sisi wanawake 2napenda kuwapa maneno matam wanaume bt it doesnt mean we love them mfano nikiwa facebuk napenda kudhihak wanaume wanaopenda nitongoza ovyo hasa kuna kipind nasahau futa msg imagne ndo mpenz wangu anazikuta si ataniua jaman? Bt wale naochat nao wala siwapend ibilisi na ukahaba wa maneno bt i dnt practise them in realite, and ni mpenz wangu tu ndo naempenda na kumheshimu, pls ongea nae kwa makin na msikilize, akikupa majibu ya kuridhisha msamehe tafadhali, two wrongs dnt make right.
     
  18. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #18
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kaazi kweli kweli,....
    una sahau tu,then assume ni dada yako ana chat na boyfriend wake.
    Haiumizi hata kidogo.
     
  19. m

    mkazamjomba Member

    #19
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kusoma hujui hata picha jamani?
     
  20. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #20
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Piga nyama chini hiyo!!
     
Loading...