Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama wewe ni Mtumishi wa Umma hebu angalia mshahara wako wa Oktoba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndebile, Oct 27, 2011.

  1. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,672
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Hapa Mwanza ni vilio vitupu! Mishahara ya watumishi(wengi ni wale wa kada za afya) mwezi huu wa oktoba pesa zimekatwa na Hazina bila taarifa,watu wamekatwa kuanzia sh. 80000 na kuendelea wengine mshahara mzima,au zimepelekwa kwenye maadhisho ya miaka 50 ya kuthubutu nasikia ni Tz nzima...naomba kama kuna mwanajf mwenye taarifa atujuze.
     
  2. L

    Leliro Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lo! mlikubaliana makato yaho? kama siyo tafadhari mshitaki mwajiri wako haraka iwezekanavyo kwani mshahara wa mtu hauwezi kukatwa bila idhini tena kwa maandishi ya mtumishi mwenyewe
     
  3. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,672
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    hakuna makubaliano yoyote mkuu,na waliokatwa pesa ni wengi mno hadi mwajiri mwenyewe kasema walifanyiwa unyama huo waorodheshe majina yao, swali ni nini kimesababisha makosa hayo au mtandao wa hazina umekuwa hacked?
     
  4. L

    Leliro Member

    #4
    Oct 27, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ujue ni mtandao wa wizi tu huo. mkikaa kimya mtaliwa. watu hawana hata aibu siku hizi kama alivyosema padre mmoja kuwa wanakula hata bila ya kunawa mikono
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nijuavyo kupitia vyanzo vyangu mshahara wa October ungechelewa kidogo kutokana na tatizo la kiufundi hazina jambo ambalo sikuliamini na bado nalifanyia kazi ili kubaini ilikuwa ni system au hazina ilikuwa imekauka (ipo chweeee). Hilo unalolisemea ndiyo nalisikia kwako na mishahara imeshaingia bank kwa watumishi wengi wa serikali lakini hakuna malalamiko kama hayo. Waulize hao wanaolia isije kuwa walijaza mikopo kisha wakasahau na banki zikawa zimeanza kuchukua chao maana wafanyakazi wa serikali nadhani wanaongoza kwa kuzinufaisha banki kwa kukopa!
     
  6. kuberwa

    kuberwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    duh itakuwa noumer! mi niko kilimo but sifahamu kama salary tayari imeingia make nilimaliza changu kitambo mno nilikuwa nasubiri this month, hebu niulize kwa wengine then ntacome back. poleni yalio wakuta!
     
  7. N

    NIMIMI Senior Member

    #7
    Oct 27, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bado haijatoka mishahara hadi leo sifahamu kuna utata gani huko.
     
  8. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    eti cheque kutoka hazina zilikosewa so wamezirudisha wazifanyie malekebisho.mia
     
  9. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    sisi wilaya yetu tumeambiawa mishahara itachelewa. Wamebandika matangazo. Ila hilo linawezekana maana wafadhili wakubwa wa Taifa letu katika mambo ya kibinafsi kama hayo wote wameangukia pua! Mugabe:mambo ya uchaguzi,Ghadafi: yoyote tu without portfolio! Tutasafa sana. Prof Seithy Chachage alitunga kitabu ambacho ni hazina yetu. Naona kuna umuhimu kurefer yaliyomo.. Makuwadi wa soko huria.
     
  10. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Siyo cheque bali ni system ilikuwa inasumbua kidogo jambo lilileteleza kuchelewa kwa mishahara kuhususani wale ambao hawapo majeshini.
     
  11. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Mbona wengine tushapata na tunatunia kwa raha zetu siku ya tatu sasa. Na uko full, haujakatwa hata sh nusu.
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,732
    Likes Received: 4,468
    Trophy Points: 280
    Huko kwenye ualimu wa sekondari naskia nakwenyewe bado na haileweki ni lini!!! Mmmh sijui intelijensia inasemaje, Kova hajatueleza update yoyote ya salary au Al-shabaab wameiteka!???
     
  13. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,732
    Likes Received: 4,468
    Trophy Points: 280
    Ila pia kuna kamchezo sikaelewi, kuna muda nikecheki balance nakuta kiasi fulani hakipo na baada ya muda tena unakuta ile amount imerudi, sijui hii nayo imekaaje!!!!!
     
  14. Mwita Matteo

    Mwita Matteo JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2011
    Joined: May 16, 2010
    Messages: 216
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kuna baadhi ya Halmashauri wanasema payroll zimekosewa so, wamezirudisha hazina ili zipitiwe tena ili kusahihisha, kuna baadha ya wilaya washapata mishahara na nyingine bado. Sasa sijui kuna sehemu wameenda kukopa au cjui ni mdororo wenyewe, mambo ya kienda hivi sijui kama hiyo miaka 50 itafika
     
  15. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,130
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Safi sana, nyie si mnaikumbatia CCM
     
  16. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    poleni sana hamieni huku au kama vp gomeni
     
  17. Butho Mtenzi

    Butho Mtenzi JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 320
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Makuwadi wa Soko Huria! Chachage aliona mbali saana penyee hakuwa mwanafasihi lkn kaisaidia saana tasnia hii.Kwetu siye bado bhana twasubiri tuone huo mchezo
     
  18. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,672
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Rafiki yangu alipoomba bank statement aligundua kwa miezi 4 mfululizo kuna pesa wanamungezea na kuiita Salary Refund, mbona wanaiongeza kinyemela? Hamna taarifa ni ya nini na intojewa kwa muda gani,aka ka-nchi ka wamafia....
     
Loading...